• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6

wimax16vnn

Mình đã test kỹ rùi, mod này chỉ hoạt động trên menu và các suite như video, hình ảnh, nhạc. Còn các App khác vẫn 5 cục à. Chắc chờ bản final mới fix đc lỗi này

bạn này thik nổi nhỉ? cứ ghi chữ in đậm

kaise

test kĩ cái nỗi gì.cook xong flash xài là thấy sờ sờ ra đấy.ảnh bác dragon459 cũng có post kia rồi đấy thôi
hix.giờ ms thấy bỏ 5233 dùng c5-03 chả có cái mà nghịch.hix.sự lựa chọn sai lầm:((

Luu_Tan_Vu

test kĩ cái nỗi gì.cook xong flash xài là thấy sờ sờ ra đấy.ảnh bác dragon459 cũng có post kia rồi đấy thôi
hix.giờ ms thấy bỏ 5233 dùng c5-03 chả có cái mà nghịch.hix.sự lựa chọn sai lầm:((
bán c5 03 mua lại cái khác

binh24

Đang cần C5-03 để test và port C6 ! Tiếc nhỉ
PS:
Pro JAF đc chưa ?

hoangphonghd

Đổi 5230 ko bạn, mình cũng đang cần C5-03 để test C6

kaise

@ binh24: khi nào có cfw cho c5 vậy bác,thực sự rất mong đợi :((

Dragon459

Manager
@kaise.lúc nào có cfw cho c5 thì pm cả mình với nhá.cũng quan tâm tới cfw con này.có thằng bạn dùng máy này

Anther1991

Cái khoảng giữa phím Tùy Chọn và Thoát chắc ko hiển thị được gì đâu nhỉ.

thangku1989

có ai tải đc về rùi úp nên media hộ cái đc không? tải trang web của binh24 chắc đến sáng mai mất CFW bản fix N97 mini nha thanks

banhmj

hix nếu port dc cái landscape dialer này wa v5 thì thật tuyệt