• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời ACE phát biểu cảm nghĩ cổ vũ trước buổi offline

Status
Không mở trả lời sau này.

Baltalon

em vừa thấy nôn vừa thấy lo... nôn vì sắp tới ngày off rồi, mà lo là không biết mình có trúng được phần thưởng nào không hí...hí...

Cleonardo

em vừa thấy nôn vừa thấy lo... nôn vì sắp tới ngày off rồi, mà lo là không biết mình có trúng được phần thưởng nào không hí...hí...
Gần 20fần wà đó tha hồ mà trúng nhé.

Cleonardo

Anh Cleonardo2 ơi, ý kiến làm áo thun của em hay vậy mình vận động, mọi người đi. Em đăng ký 2 áo. Ủng hộ 200k
hàhà , pạn này kó tầm nhìn đây ,cuối kùng pan tổ chức mua áo. Áo rất đẹp nhá.Tranh thủ show hàng với e nó mới đc, các pạn chờ nhé.

Khoaaa

bắt đầu thời gian đếm ngược àh :D :D
Cleo thời gian địa điểm gặp mặt để đi chung ở đâu thế, nghe nói tới chỗ kitmit ah?

Cleonardo

bắt đầu thời gian đếm ngược àh :D :D
Cleo thời gian địa điểm gặp mặt để đi chung ở đâu thế, nghe nói tới chỗ kitmit ah?

Pạn chở kitmit nhá,nếu thấy tiện thì tới thẳng zenta lun Kitmit pít đườg đớ.Kô pận thì về gặp nhau ở ngã năm chùn chó rùi đi wa Bình Thạnh đón pạn mình đi chung nữa. 11h đi nhá ,đủng đỉnh tới zenta là 1h ,đi sớm kài đặt chươg trình nữa,âm thanh , wifi.

Khoaaa

Pạn chở kitmit nhá,nếu thấy tiện thì tới thẳng zenta lun Kitmit pít đườg đớ.Kô pận thì về gặp nhau ở ngã năm chùn chó rùi đi wa Bình Thạnh đón pạn mình đi chung nữa. 11h đi nhá ,đủng đỉnh tới zenta là 1h ,đi sớm kài đặt chươg trình nữa,âm thanh , wifi.

hì chắc mình đi với kitmit wa' sợ 11h ko đi kịp :D

Cleonardo

Mới vừa lấy áo đặt ng ta thêu xog ,mưa tầm tã thật vật vã lun.Kì này cho e lên chứk manager hậu kần óp lai đó nhé mấy pák.Ko kòn thời jan sửa soạn nữa ,nhan sắk fai tàn ,hix..pùn ngủ.

Cleonardo

Tranh thủ tự sướg

Áo đẹp ko mấy pák.keke.

Cleonardo

Thêm 1tấm show áo pda cho đã vì sắp đóng topic tới 2h30mai rùi hehe.Mình xin chúc mọi người có 1 buổi óp_lai dzui dzẻ

Status
Không mở trả lời sau này.