• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỜI GẶP MẶT HÈ 2013 TẠI NINH GIANG.

mrlingling

Active Member
Chốt lịch rồi đấy báo cáo bà xã đi nhé. Em không dùng số điện thoại xxxxxxx1998 nữa à.

Bác cứ thu xếp lịch trước đi nhé, Hải Dương rất hân hạnh được đón tiếp.

e dùng số 1988 cơ mà @@ a gọi a Tuấn chưa?

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
The chu Thang dang o HD roi a?
vâng em đang tự kỷ quay tay đợi các giờ vàng là a lê hấp đấy nhưng chưa bít các bác đi NG bằng đường nào nếu chjay qua nhà em thì đỡ phải chạy ra 31 do em ko đem xe máy về :))

thangbb

vâng em đang tự kỷ quay tay đợi các giờ vàng là a lê hấp đấy nhưng chưa bít các bác đi NG bằng đường nào nếu chjay qua nhà em thì đỡ phải chạy ra 31 do em ko đem xe máy về :))

ok, cho địa chỉ rồi các a qua

PhamHien

Cập nhật số người về gặp mặt tại Ninh Giang:
Khong_co_ai
Thangbb
Mrling
Tadysnb
Kdv2018
Pemeolovebethuy
Congtutrensan_9x
PhamHien
... (continues)

mrlingling

Active Member
Say quớ a Trung gọi bảo mai đi = gì ấy nhỉ, đi = gì thì cho e xin 1 chỗ ngồi sau tay lái nhớ.

PhamHien

Còn chú Dũng với Tuấn nữa có ý kiến không nhỉ. Lâu rồi mới lại đông vui thế này.

congtutrensan_9x

Khoảng cách 36.8km
Thời gian ước tính 43 phút.
Mai em sẽ đi sớm lên nhà bác Hiển chơi trước :D

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hu hu tự dưng 1 bên mắt sưng vù lên.ngủ dậy mà sáng mai nó ko hết sưng e ko đi nữa đâu:(:)(:)(:)((

congtutrensan_9x

Em xin gửi lời cảm ơn đến các anh.
Hôm nay đi off thật là vui.
Thịt trâu Ninh Giang ngon thật.
Anh Hiển tối đăng ảnh lên nhé.:)

PhamHien

Hôm nay vui thật. Mọi thứ đều vừa phải. Ai cũng an toàn rồi. Xin cảm ơn anh em. Lúc về say quá không kịp mua quà cho mọi người. Đi xe mà mắt cứ nhắm tịt rồi lại choàng mở.

congtutrensan_9x

Hôm nay vui thật. Mọi thứ đều vừa phải. Ai cũng an toàn rồi. Xin cảm ơn anh em. Lúc về say quá không kịp mua quà cho mọi người. Đi xe mà mắt cứ nhắm tịt rồi lại choàng mở.

Tầm 5h chiều em mới về, không thấy người ta bầy bán bánh gai nữa. Lên không mua được.