• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỜI GẶP MẶT HÈ 2013 TẠI NINH GIANG.

HHN

Well-Known Member
TLG còn trẻ ...xem hình chắc PhamHien lớn hơn rồi :D kiểm tra thông tin (nếu chính xác) thì phải gọi PhamHien = Anh rồi :D

Ra đến chắc sẽ làm phiền để biết chổ mà lượng lờ cho biết HD :D

Chú cứ ra đến HN hay HD đi rồi tính nhé, chú chưa ra đến nơi là anh chưa tin đâu, anh nhớ là chú hẹn anh từ hồi con anh sinh nhật 1 tuổi, giờ còn anh vào lớp 1 rồi mà chưa thấy chú đâu, đọc mấy bài của chú viết anh thấy chú hỏi nhiều quá, anh nói thế này cho đơn giản nhé.
1. Chú ra đến HN ở đấy bao lâu không quan trọng.
2. Khi nào đi HD hay HP thì cứ bảo người ở HN đưa ra bất kể nhà xe nào có tuyến đi HP, HD là OK vì HN-HD-HP là cùng trên một tuyến đường.
3. Chú có thể xuống đến HD và alô anh em HD ra đón, cứ nói nhà xe cho xuống địa phận thành phố HD là được, cụ thể có thể bảo cho xuống chỗ 555 hay Lilama.
4. Anh có thể lên HD đón chú hoặc cùng anh em PDA HP lên HD luôn, anh em PDA HP hồi này ít vào 4rum, nhưng vẫn gặp nhau thường xuyên trên các 4rum khác.
5. Chú từ HN đi HP luôn cũng được, anh em HD xuống HP cũng gần :)
6. Nhớ là đặt chân đến HD hay HP thì hãy nói là đến thăm anh nhé :D vì chú hẹn anh hơi lâu rồi :))
P/S: Anh nói trước là nếu ở HP hay HD vào T7 hay CN thì anh có thể có mặt cả ngày được, còn vào ngày thường thì nói trước là anh chỉ có thể có mặt vào buổi tối :D
Các bác HD xem thế nào thì cho ý kiến ạ :)

tinh_la_gi

Administrator
Đây anh ... lần này ko lổi hẹn ...
Em ra HD đi lòng vòng cho biết đó đây rồi sẽ ra anh vì đây là lần đầu e ra khỏi HN
rrpadi

khong_co_ai

Active Member
Không biết ngoài HD - HP có dịch vụ thuê xe Honda không nhỉ :D thuê 1 chiếc cầm Map và đi Balo thì thôi rồi phê
Anh Dũng nghĩ vài hôm vào HD đi ko thì vào HP nhé ...

Bác ra đến HD vào ngày nghỉ em làm lái xe ôm chở bác đi thăm HD và kiêm hướng dẫn viên luôn (cái này hơi gà nhưng biết sao nói vậy vì ngày thường em cũng như bác HHN cũng phải đi làm, nhưng theo lịch bác chắc không ảnh hưởng). Mọi chuyện cứ để tháng 8 ta tính tiếp bác nhỉ? Tầm 1/8 bác confirm lại cho anh em Hải Dương để lại tập hợp ọp ẹp cùng bác.

PhamHien

Chú cứ ra đến HN hay HD đi rồi tính nhé, chú chưa ra đến nơi là anh chưa tin đâu, anh nhớ là chú hẹn anh từ hồi con anh sinh nhật 1 tuổi, giờ còn anh vào lớp 1 rồi mà chưa thấy chú đâu, đọc mấy bài của chú viết anh thấy chú hỏi nhiều quá, anh nói thế này cho đơn giản nhé.
1. Chú ra đến HN ở đấy bao lâu không quan trọng.
2. Khi nào đi HD hay HP thì cứ bảo người ở HN đưa ra bất kể nhà xe nào có tuyến đi HP, HD là OK vì HN-HD-HP là cùng trên một tuyến đường.
3. Chú có thể xuống đến HD và alô anh em HD ra đón, cứ nói nhà xe cho xuống địa phận thành phố HD là được, cụ thể có thể bảo cho xuống chỗ 555 hay Lilama.
4. Anh có thể lên HD đón chú hoặc cùng anh em PDA HP lên HD luôn, anh em PDA HP hồi này ít vào 4rum, nhưng vẫn gặp nhau thường xuyên trên các 4rum khác.
5. Chú từ HN đi HP luôn cũng được, anh em HD xuống HP cũng gần :)
6. Nhớ là đặt chân đến HD hay HP thì hãy nói là đến thăm anh nhé :D vì chú hẹn anh hơi lâu rồi :))
P/S: Anh nói trước là nếu ở HP hay HD vào T7 hay CN thì anh có thể có mặt cả ngày được, còn vào ngày thường thì nói trước là anh chỉ có thể có mặt vào buổi tối :D
Các bác HD xem thế nào thì cho ý kiến ạ :)
Anh Nho rất chu đáo! Hoàn toàn nhất trí. Admin cứ đi đến HD nghỉ ngơi giao lưu với anh em HD đã. Rồi mời cả các bác HP sang cho đông vui. Sau đó bọn em sẽ cử một số bác đại diện đi cùng Admin sang HP gặp anh em bên đó! Tại đất cảng giao lưu chắc sẽ rất hoành tá!

PhamHien

Đây anh ... lần này ko lổi hẹn ...
Em ra HD đi lòng vòng cho biết đó đây rồi sẽ ra anh vì đây là lần đầu e ra khỏi HN
rrpadi
Theo lịch thì 10 và 11/8 nhằm ngày thứ 7 và CN. Anh em HD đều nghỉ. Tiếp theo 12, 13, 14 thì là mấy ngày đầu tuần. Chắc đi HP thì ban ngày ta dạo phố còn ban tối tụ tập anh em :))

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Cuộc gặp mặt tại Ninh Giang đã diễn ra và thành công tốt đẹp, những vấn đề khác mời anh em tiếp tục về box "tán gẫu" để tiếp tục trò chuyện.
Thanks all.

PhamHien

Ơ thế đang vui bác định khóa chủ đề đấy à
@: Nếu đã khoá thì chú em Phạm Hiển đã không comt được rồi!

Last edited by a moderator: