• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

JuRay-Duan

Đúng là rất khó với câu trên, mọi lập luận đều đúng.
Hay là ta theo họ luôn cho tiện.:)):)):))
Như vậy đỡ phải giải thích gì cho mệt :))=))
Em hỏi nè:
1. Gia đình anh (bố mẹ...) có khi nào phàn nàn vì anh giành quá nhiều thời gian chăm sóc đứa con tinh thần (pdaviet) trong khi có "nuôi nó lớn" đến mấy thì cũng chẳng đc gì?? (Đó là suy nghĩ của hầu hết các bậc phụ huynh, còn chúng ta thì giúp PV phát triển là niềm vui, đam mê.).:)

2. Bạn bè anh có khi nào hỏi tại sao anh kô lấy vợ? Và anh có trả lời họ "vì bận lên PV quá nên....." ?? >:) >:) :(:(
3. Anh nghĩ sao nếu có 1 người trong PV, tương lai sẽ giống như anh ?? >:)

MinhThang

Manager
Như vậy đỡ phải giải thích gì cho mệt :))=))
Em hỏi nè:
1. Gia đình anh (bố mẹ...) có khi nào phàn nàn vì anh giành quá nhiều thời gian chăm sóc đứa con tinh thần (pdaviet) trong khi có "nuôi nó lớn" đến mấy thì cũng chẳng đc gì?? (Đó là suy nghĩ của hầu hết các bậc phụ huynh, còn chúng ta thì giúp PV phát triển là niềm vui, đam mê.).:)

2. Bạn bè anh có khi nào hỏi tại sao anh kô lấy vợ? Và anh có trả lời họ "vì bận lên PV quá nên....." ?? >:) >:) :(:(
3. Anh nghĩ sao nếu có 1 người trong PV, tương lai sẽ giống như anh ?? >:)

1- Gia đình anh không ai phàn nàn cả, chỉ có người chị thì thấy cả ngày ngồi mãi sợ đau lưng hư mắt, nên có lúc nhắc nên đi chơi đâu đó bớt đừng ngồi hoài.
2- Bạn bè thì khuyên anh đừng nên lấy vợ, vì bọn tao lỡ dại rồi.
3- Nếu có ai giống anh thì rất tốt, có thể giúp PV 1 tay coi ngó. Với điều kiện cuộc sống cũng phải giống mới được nha, đừng bỏ bê việc nhà là chết đó.

TruongHan

Super V.I.P
Anh nghiện mobile từ khi nào?
Ngoài PV ra thì Forum mobile nào là Anh thích nhất?
Theo Anh nghĩ nếu Đam Mê mà không có tiền thì có làm nên chuyện ko?Nếu ko có tiền thì có giữ được niềm đam mê ko?

MinhThang

Manager
Anh nghiện mobile từ khi nào?
Ngoài PV ra thì Forum mobile nào là Anh thích nhất?
Theo Anh nghĩ nếu Đam Mê mà không có tiền thì có làm nên chuyện ko?Nếu ko có tiền thì có giữ được niềm đam mê ko?

Anh nghiện Mobie từ khi biết dùng Mobile.:D
Ngoài PV anh không thích Forum mobile nào cả "Thật 100%"
Đam mê thì ai cũng có, xong niềm đam mê không phải ai cũng đạt được như ai. Anh không cho rằng không có tiền là không làm nên chuyện, tuy nhiên viêc có tiền sẽ giúp ta thỏa mái hơn dễ đạt được niềm đam mê hơn.
Không có tiền vẫn giữ được niềm đam mê, nhưng nó chỉ ở chừng mực nào đó.
Việc đam mê của anh em chúng ta nó liên quan đến tiền bạc đấy em nhỉ.

TruongHan

Super V.I.P
Anh nghiện Mobie từ khi biết dùng Mobile.:D
nhỉ.

Thì em hỏi Anh dùng mobile được bao nhiêu lâu rồi đó mà ;) Tại vì hồi 19 tuổi em mua cái 8250 khi đó cũng đã mới nhất rồi,còn mấy năm trước đó thì em mù tịt :-/
Ngoài PV anh không thích Forum mobile nào cả "Thật 100%"
Nếu PV không còn thì AM MinhThang sẽ đi đâu và về đâu? :D;;)

Đam mê thì ai cũng có, xong niềm đam mê không phải ai cũng đạt được như ai. Anh không cho rằng không có tiền là không làm nên chuyện, tuy nhiên viêc có tiền sẽ giúp ta thỏa mái hơn dễ đạt được niềm đam mê hơn.
Không có tiền vẫn giữ được niềm đam mê, nhưng nó chỉ ở chừng mực nào đó.
Việc đam mê của anh em chúng ta nó liên quan đến tiền bạc đấy em
Có bao giờ a từ bỏ 1 số thứ khác cho niềm đam mê của mình ko?
Thời sinh viên em làm quần quật chỉ để kiếm tiền đổi điện thoại và chơi xe mô hình,từ bỏ nhiều niềm vui lắm,giờ thấy tiếc quá :(

JuRay-Duan

Thời sinh viên em làm quần quật chỉ để kiếm tiền đổi điện thoại và chơi xe mô hình,từ bỏ nhiều niềm vui lắm,giờ thấy tiếc quá :(

Chết thật, giờ em cũng đang trong tình trạng này :((

MinhThang

Manager
Thì em hỏi Anh dùng mobile được bao nhiêu lâu rồi đó mà ;) Tại vì hồi 19 tuổi em mua cái 8250 khi đó cũng đã mới nhất rồi,còn mấy năm trước đó thì em mù tịt :-/

Nếu PV không còn thì AM MinhThang sẽ đi đâu và về đâu? :D;;)

Anh cũng chỉ dùng lúc 8250 LÀ 3,2Tr sau đó là liên tục lên đời, cho đến bây giờ là đã không còn sức để mà lên nữa.
Một ngày nào đó hết PV thì anh lại trở về với Dântri.com.vn:))

DreamLand

Không thấy nhân vật kế tiếp nhỉ :-/
hihi thế này không ổn. ngày mai anh em hok biết chém ai :D
anh MinhThang quên mời rùi kìa!
Chú PhamQuang có tham gia trong thời gian này được không nhỉ !
Anh MinhThang mời nha, ai anh mún chém ý !

HotelHoangMinh

Hay là a Thắng mời Admin để các Mem hiểu rõ hơn về "Người hùng giấu mặt" được không anh Thắng?

THCN

Well-Known Member
Hay là tới Kojiro đi, trẻ khỏe và vui vẻ! (đề xuất thôi).
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Sau khi kết thúc mình xin đề nghị ĐH khu vực PM gởi Link cho Man PhamQuang vào đây để anh em "Chém" cái. Nghe nói ông này cứng xương vì đã già, nhưng anh em thì lại muốn thử dao của mình.
Ai nhất trí người kết tiếp là Man PhamQuang thì giơ tay biểu quyết, Man cũng Chém luôn nha, ông này hay từ chối lắm đó.:)):)):))

JongZiZi

Chém thì chém luôn Admin chứ chém chú Quang chi nữa. Mấy Admin hình như chưa chém đã tay lần nào. :))

DreamLand

nhất trí !
Dừng biểu quyết
tránh spam :D!
ai biểu quyết tiếp del bài >:)

Anh em chú ý post bài phải ghi rõ câu hỏi và số thứ tự !
lần này thẳng tay del những bài không có số thứ tự , và bài dạng Spam ko phân biệt cấp bậc... :)) >:)

Kojiro

Super V.I.P
Vụ này ko dám biếu quyết cùng anh em vì sợ lột lon lắm >:)
Chúc anh em thành công trong chiến dịch này nhé :))