• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

THCN

Well-Known Member
Thứ 4 rồi mà chưa thấy ai lên thớt, có lẽ là game over rồi!!!

PhamQuang

Manager
Mắc mớ gì mà không ủng hộ!=D>:))

Muốn lột sao lột huân chương không hả? :))
Man. PhamQuang sẽ tham gia cùng các bạn vào tuần đầu của năm mới 2010 nhé. Năm cùng tháng tận nhiều công việc quá, các bạn thông cảm.

DreamLand

Tuần này tạm nghỉ , tuần sau DL xin mời SM XuanTruong lên thớt nhe ;;)
Sẽ gửi thư cho SM XT !

MinhThang

Manager
Man. PhamQuang sẽ tham gia cùng các bạn vào tuần đầu của năm mới 2010 nhé. Năm cùng tháng tận nhiều công việc quá, các bạn thông cảm.
Năm mới dao mới Chém mới đã.:))
Sẽ gửi thư cho SM XT !

Trong tuần mà không có người thay là xem chừng đó nha. Làm ăn thế à.>:)>:)>:)

Sáng giờ mắt đau không mở ra được, giờ mới ráng vào xem mà chẳng có ai Chém xả sui.:(:)(:)((

Zenki

Super V.I.P
Sẽ gửi thư cho SM XT !
Tuần này tạm tha nhé, tuần sau phải tìm người cho lên thớt để anh em chém đấy.

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Bên Box S60 có Pro Trubic kìa!Đã có ai dám chém chưa?Pro này nghe nói "nhớ" dai lắm anh em à!Nhưng đc cái là nhiệt tình và giàu lòng bác ái!
không spam nữa! Đã có kế hoạch!

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P

Em chỉ sợ "Lương tâm của Bác bị cắn dứt" quá mà thôi!=))
Sẽ gửi thư cho SM XT !

Cho phép XT được KẾ CẬN SAU tuần của Man PhamQuang nhé, vì từ giờ đến cuối năm việc ở cơ quan và trên PV cũng nhiều, mong các Đồng Chí chiếu cố cho XT nhé!;;)=D>

DreamLand

Anh em ơi !
Tuần này SM Kojiro lên thớt nhe !
Bắt đầu rồi đấy :))

Cảm ơn anh Kojiro đã tham gia !
Chuẩn bị dao thôi !!! >:)

DreamLand

Bắt đầu tháng 11 này là SM Kojiro !
1. Anh có cảm tưởng gì khi anh lên thớt ?
2. Anh làm SM từ khi nào ? Anh kể tóm tắt giai đoạn đó và những cảm xúc của anh được không ?
3. Anh có người yêu chưa , chị ấy thế nào ? :D

Tạm thế đã lâu ngày dao em không còn bén nữa >:)

Kojiro

Super V.I.P
Bắt đầu tháng 11 này là SM Kojiro !
1. Anh có cảm tưởng gì khi anh lên thớt ?
2. Anh làm SM từ khi nào ? Anh kể tóm tắt giai đoạn đó và những cảm xúc của anh được không ?
3. Anh có người yêu chưa , chị ấy thế nào ? :D

Tạm thế đã lâu ngày dao em không còn bén nữa >:)

Trả lời nhe:
1. Cảm tưởng gì à? Đơn giản là hơi lo vì ko biết anh em dùng dao Thái hay dao "chạt thịt" để chém :D

2. Anh làm SM hồi nào thì ko nhớ rõ về thời gian lắm nhưng là vào năm trước, trước sinh nhật lần 2 của PV. Giai đoạn đó nói chung là rất "cày", làm được vô số chuyện cho SYM, đi đầu trong việc viết các bài giới thiệu ứng dụng 1 cách chi tiết và đầy, cũng tạo được 2 chủ đề: bảo vệ ứng dụng và xem film (cái này là yêu cầu bắt buộc thực hiện do Chú Qunag đặt ra :(()
Lên chức thì anh em nào từng lên sẽ bết cảm giác đó, càng sướng, đã hơn nữa khi lên SM của 1 diễn đàn mãnh mẽ như PV. Nhưng nói tủo71c chức càng to thì càng cố gắng nhiều đó nha, đạt được đã khó mà giữ còn khó hơn á :)

3. Cái này tự tin là nói có rồi nè. Thế nào à :-? Thấp người hơn anh, nhỏ con hơn anh, ốm hơn anh, nói chung cái gì cũng có thể thua anh trừ... lớn hơn anh 2 tuổi :))

MinhThang

Manager
Chém phát trừ nợ:

1- Đ/c nghĩ gì về các mối quan hệ thân thiết thông qua PV?
2- Nếu có 1 ai đó đánh giá thấp về đ/c thì đồng chí phản ứng như thế nào?
3- Lời khuyên nên bỏ cô người yêu lơn hơn 2 tuổi mà kiếm cô nhỏ hơn 6 tuổi.

Các câu hỏi trên sẽ được thẩm vấn đến khi nào cảm thấy hài lòng. Nhớ lấy mà liệu trả lời cho đầy đủ.:)):)):))

Kojiro

Super V.I.P
Chém phát trừ nợ:

1- Đ/c nghĩ gì về các mối quan hệ thân thiết thông qua PV?
2- Nếu có 1 ai đó đánh giá thấp về đ/c thì đồng chí phản ứng như thế nào?

Các câu hỏi trên sẽ được thẩm vấn đến khi nào cảm thấy hài lòng. Nhớ lấy mà liệu trả lời cho đầy đủ.:)):)):))

Ai nợ gì đâu mà trừ :) trả lời anh nhé!
1. Câu này là câu trả thù nè: với em, quan hệ nào cũng quan trọng nhất là với những quan chỉ nghe giọn nói, đọc thấy chữ như trên PV, em rất trân trọng các mối quan hệ này, xem đó là niềm vui lớn bên cạnh niềm vui được vào PV hàng ngày. Được gặp anh em nào trên PV cũng là 1 cảm giác khó tả cả.

2. Đánh giá thấp về em thì chắc có nhiều lắm :) Biết thì tất nhiên phải giận người ta rồi, giận luôn :D nhưng bản thân cũng phải xem lại chính mình thôi, đó chính là động lực cho mình hoàn thiện. Tuy nhiênvới ít 1 số người thì ko thèm phản ứng vì người đó đáng để mình phải để ý, em khinh thường họ :(

3. Cảm ơn lời khuyên của anh, có lẽ do anh nghĩ vậy nên giờ vẫn ế đó =))

NhatToai

Super V.I.P
Ai nợ gì đâu mà trừ :)

Câu thứ 3 này khiến người ra vế hỏi không thể nào chịu được X-(X-(X-(
Hỏi trả thù lại càng thêm thù để hỏi tiếp >:)>:)>:)
Chờ và xem ;;)

kp_enter

chém tiếp >:)

1. Cho e số đo 3 vòng của "chị ấy" >:)
2. Kể từ khi yêu a, số đo các vòng đó thay đổi theo chiều hướng nào (đề nghị trả lời với từng vòng =)))
3. Câu này để dành hỏi riêng qua yahoo :))

TruongHan

Super V.I.P

Gái lớn 2,Trai lớn 1 là ngon quá rồi,trước em wen "Em" kia lớn hơn em 6 tuổi nè :|
Đang bực bội trong người,chém KJR chút xả stress cái :))

1.KJR đam mê điện thoại từ khi nào?biết xài điện thoại lúc nào?máy đầu tiên xài là gì?
2.Ngoài niềm đam mê mobile ra Anh còn có niềm đam mê nào lớn hơn ko?
3.Nghĩ sao nếu PV cấp cho KJR thêm 1 cái huân chương "Người đam mê điện thoại nhất forum"?;;)
4.Công việc hiện tại của Anh là gì?
5.Chừng nào lấy vợ?;;);;);;)

Kojiro

Super V.I.P
Câu thứ 3 này khiến người ra vế hỏi không thể nào chịu được X-(X-(X-(
Hỏi trả thù lại càng thêm thù để hỏi tiếp >:)>:)>:)
Chờ và xem ;;)

Suỵt :D Nói nhỏ thôi anh Toại, anh "châm lửa" kiểu này chắc tiêu em quá :((

chém tiếp >:)

1. Cho e số đo 3 vòng của "chị ấy" >:)
2. Kể từ khi yêu a, số đo các vòng đó thay đổi theo chiều hướng nào (đề nghị trả lời với từng vòng =)))
3. Câu này để dành hỏi riêng qua yahoo :))

Thằng này hỏi ác, có ai đo đâu mà biết, câu 1 và 2 tóm gọn là từ khi quen đến giờ thì vẫn vậy >:) Đèn Y! đang sáng :p

Gái lớn 2,Trai lớn 1 là ngon quá rồi,trước em wen "Em" kia lớn hơn em 6 tuổi nè :|
Đang bực bội trong người,chém KJR chút xả stress cái :))

1.KJR đam mê điện thoại từ khi nào?biết xài điện thoại lúc nào?máy đầu tiên xài là gì?
2.Ngoài niềm đam mê mobile ra Anh còn có niềm đam mê nào lớn hơn ko?
3.Nghĩ sao nếu PV cấp cho KJR thêm 1 cái huân chương "Người đam mê điện thoại nhất forum"?;;)
4.Công việc hiện tại của Anh là gì?
5.Chừng nào lấy vợ?;;);;);;)

Stress mới dám hỏi à :)) Nghe nà:
1. Đam mê chắc là từ khi dùng máy có hệ điều hành (trước giờ chỉ Sym hoặc 3310 thôi :D) Máy đầu tiên là 8210, giờ đang dùng... 3310 :((
2. Chỉ có điện thoại là đam mê lớn nhất, may là đời sống chỉ bình thường, chứ giàu tý là chết >:)
3. cái huân chương này anh ko dám nhận vì ko dám nghĩ đến, đơn giản nếu có huân chương này thì anh nằm ngoài top 100 là cái chắc :((
4. Anh đang là 1 viên chức nhà nước bình thường :)
5. Tin mật nè: chắc là năm sau, bạn bè lấy hết rồi, nôn quá ;;)
Lo lấy chứ ko như a Thắng thì kẹt, đến giờ vẫn chưa ai chịu lấy cả :))

MinhThang

Manager
2. Đánh giá thấp về em thì chắc có nhiều lắm :) Biết thì tất nhiên phải giận người ta rồi, giận luôn :D nhưng bản thân cũng phải xem lại chính mình thôi, đó chính là động lực cho mình hoàn thiện. Tuy nhiênvới ít 1 số người thì ko thèm phản ứng vì người đó đáng để mình phải để ý, em khinh thường họ :(

*- Đề nghi trả lời lại câu 2 chưa bản lĩnh?

Câu 3 tạm cho qua vì không cần hỏi nhiều câu này, mà hỏi vế khác:
1/ Từ khi quen tới giờ đã có khi nào người yêu thúc phải cưới gấp chưa hoặc ngược lại.:)):)):))

kp_enter

Thằng này hỏi ác, có ai đo đâu mà biết, câu 1 và 2 tóm gọn là từ khi quen đến giờ thì vẫn vậy >:) Đèn Y! đang sáng :p
trả lời 2 câu trên chưa thỏa đáng đề nghị trả lời lại >:). Trả lời xong câu 2 là có câu 3 liền á :D
@a.Thắng: h bác sĩ còn to hơn cả "phụ huynh" đó a :D bác sỹ bảo cưới là phải cưới thôi =))

Kojiro

Super V.I.P
*- Đề nghi trả lời lại câu 2 chưa bản lĩnh?

Câu 3 tạm cho qua vì không cần hỏi nhiều câu này, mà hỏi vế khác:
1/ Từ khi quen tới giờ đã có khi nào người yêu thúc phải cưới gấp chưa hoặc ngược lại.:)):)):))

Trả lời rồi mà, giận luôn đó anh :-? Thế mà còn đòi gì nữa :)
Trước giờ yêu chưa có ai thúc em hay ngược lại cả b-)