• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

TruongHan

Super V.I.P
Thứ 2 rồi đấy :))
Anh em không chém mà Post bài vô đây là bị DEL đó :))

Thử ĐAO mới xem nào >:)
Anh truonghan sẵn sàng nha =))

1. Đề nghị anh trình bày vài nét về Sơ yếu lý lịch của anh b-)!
  2. Đã có người yêu chưa >:) ?
Tạm thời thế đã , Trả lời xong để tiện đường tra khảo tiếp >:)b-)

1.Sơ yếu lý lịch :
Tên : Hân (24t)
Cao 1m75,hạng cân 67kg,số đo 3 vòng 92-90-96 ;;)
Độc thân,đẹp trai,con nhà giàu,có xe...đạp riêng =))
Sở thích :ăn + ngủ :))
Công việc hiện tại : Kỹ thuật viên + kinh doanh
Tính tình hiền lành,nhút nhát,dễ bị tổn thương ;;).Yêu chung thủy,ghét giả dối ;;)
2.Có người tình nhưng chưa có người yêu.Mong được làm wen với các em từ 7X -> 9X :))

MinhThang

Manager
1.Sơ yếu lý lịch :
Tính tình hiền lành,nhút nhát,dễ bị tổn thương ;;).Yêu chung thủy,ghét giả dối ;;)
2.Có người tình nhưng chưa có người yêu.Mong được làm wen với các em từ 7X -> 9X :))

Nhắn hộ Bảo Thy qua lau nhà cho anh Thắng cáo nha, sáng giờ không thấy qua.

TruongHan

Super V.I.P
Xả nè truonghan ới :)):

• Nhà ở đâu?
  • Nhậu đc mấy chai bia mấy chai rụ?
  • Mai hay mốt mời tui nhậu đc ko?
  • Có em họ hay chị họ nào từ 16t-20t ko, Làm mai cho tui 1 cô đc chứ?
  • Có hay đi giải trí "vui vẻ" trong các tụ điểm karaoke, nhà hàng ko?
  • Đã mất đời trai tơ và trở thành đàn ông từ ngày nào tháng nào năm nào?
  • Chiều cao, cân nặng. Số đo 3 vòng là bao nhiêu?
  • Trong cơ thể của mình, thích nhất chỗ nào. Tại sao?
  • Bạn định nghĩa và hiểu như thế nào về vấn đề lưỡng tính trong cả nam và nữ hiện nay?
Rồi, tìm người cứu rồi thở đi. Ka ka ka :))

Tay này chém ná thở luôn :O
1.Địa bàn hoạt động :Q.8,Q.10,Q.Tân Phú
2.Được 2 chai bia và 3 ly rượu >:)
3.Ok,có dịp là alo nhậu liền,ai trả tiền thì chưa tính tới =))
4.Tiếc quá,16->20 thì ko có,có nhỏ em gái ruột 22t mà nó có người iu rồi anh ;;)
5.Tiền đâu đi nhà hàng nhậu chời? :-??
Người ta giàu đi xe hơi,uống bia ôm,mình nghèo thì đi xe ôm,uống bia hơi thôi :)),đi mát xa hok? ;;)
6.Không nhớ rõ lắm,hình như lúc đi mẫu giáo thì phải 8-|
7.Cao 1m75,cân nặng 67kg,số đo ba vòng : 92-90-96
8.Thích nhất cái lỗ mũi :)),có tật hay ngoái lỗ mũi từ nhỏ tới giờ ko bỏ được,gớm chưa =))
9.Lưỡng tính thì ko bít sao :|,chắc lời hơn người ta rồi >:)

saodoingoi142

Moderator
Bảo Thy hả?Sáng nay mình mới mời nàng đi uống cà fe ở Cung Trầm-ĐH về nè!!! :p Chắc nàng đi Siêu thị rồi!Pro MinhThang thử điện nàng xem sao???Số của nàng nè: 0999.999999.!!! hiiii;)

saodoingoi142

Moderator
Tiếp tục CHÉM nè:
1. Thế có bao giờ Truonghan bị "Leo cây" khi hẹn hò 1 cô em nào đó chưa?
2. Địa điểm ở đâu?Bao lâu rồi?
3. Và xử lý thế nào???

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
Tiếp tục CHÉM nè:
1. Thế có bao giờ Truonghan bị "Leo cây" khi hẹn hò 1 cô em nào đó chưa?
2. Địa điểm ở đâu?Bao lâu rồi?
3. Và xử lý thế nào???

1.Thường xuyên leo cây luôn,wen em nào cũng phải leo cây vài ba lần :(
2.Gần đây nhất là 2 tuần trước,ngồi 1 mình ở cafe Cát Đằng cả tiếng đồng hồ X-(
3.Ko thèm nt,đt chứ sao,chờ em nt trước mới chịu :))
=> Dại gái wá =))=))=))

DreamLand

1.Sơ yếu lý lịch :

=)) =))
Vote bài này :))
1. 7X có quá tuổi không anh ? =))
9X có em lè ;;)
2. Giả như bây giờ có 3 người con gái thật lòng iu anh, muốn làm vợ anh , bắt buộc anh chọn 1 in 4 Lựa chọn sau (Trả lời đúng được + 30 điểm, trả lời sai bị trừ 10 điểm) =)) :

- Người cho anh niềm vui tinh thần, nhưng nhiều lúc khiến anh đau khổ và tức giận!
- Người chỉ cho anh vật chất, nhưng là người con gái ăn chơi .
- Người cho anh cả trái tim nhưng lại làm trái tim anh tổn thương nhiều nhất!
- Chọn cả 3 anh sẽ mất tất cả, không chọn ai anh sẽ không còn gì để mất >:) !

TruongHan

Super V.I.P
=)) =))
Vote bài này :))
1. 7X có quá tuổi không anh ? =))
9X có em lè ;;)
2. Giả như bây giờ có 3 người con gái thật lòng iu anh, muốn làm vợ anh , bắt buộc anh chọn 1 in 4 Lựa chọn sau (Trả lời đúng được + 30 điểm, trả lời sai bị trừ 10 điểm) =)) :

- Người cho anh niềm vui tinh thần, nhưng nhiều lúc khiến anh đau khổ và tức giận!
- Người chỉ cho anh vật chất, nhưng là người con gái ăn chơi .
- Người cho anh cả trái tim nhưng lại làm trái tim anh tổn thương nhiều nhất!
- Chọn cả 3 anh sẽ mất tất cả, không chọn ai anh sẽ không còn gì để mất >:) !

1.7X tốt chán,anh ko ngại lái máy bay bà già đâu :)),9X tụi em làm nũng lắm,chìu ko nổi >:)
2.Thà Anh cô đơn chứ không lấy ai trong số 3 người này,Anh chỉ cần có cảm giác bình yên bên 1 ai đó là được rồi :)

HotelHoangMinh

Chém Chém Chém !

1/ Bạn nắm tay con gái lần đầu tiên là khi nào?
2/ Lần đầu tiên ấy bạn nắm tay nào (trái hay phải) và ngón nào?
3/ Noel năm nay nếu Bảo Thy hẹn bạn đi chơi, cùng lúc đó Dreamland cũng hẹn bạn đi offline thì bạn chọn ai?
4/ Nếu được quyền lựa chọn giữa Bảo Thy và cây N900, bạn chọn ai? Vì sao?

TruongHan

Super V.I.P
Chém Chém Chém !

1/ Bạn nắm tay con gái lần đầu tiên là khi nào?
2/ Lần đầu tiên ấy bạn nắm tay nào (trái hay phải) và ngón nào?
3/ Noel năm nay nếu Bảo Thy hẹn bạn đi chơi, cùng lúc đó Dreamland cũng hẹn bạn đi offline thì bạn chọn ai?
4/ Nếu được quyền lựa chọn giữa Bảo Thy và cây N900, bạn chọn ai? Vì sao?

1.Lớp 6,biết yêu từ dạo đó :))
2.Tui nắm cả 2 tay luôn :|
3.Đương nhiên là Bảo Thy rồi,DreamLand xấu gái hơn mà =)).Ước gì điều này là sự thật.Nói nhỏ nghe,hồi còn nhỏ Bảo Thy xấu kinh lắm,sự thật đó :|
4.Cũng là Bảo Thy luôn,giờ em nó nổi tiếng lắm,đi chung em nó bảo đảm sẽ được lên trang nhất các mặt báo ;;).Con N900 mà nhà phân phối nhập về VN thì mình cũng sẽ được vọc em nó rồi :D

HotelHoangMinh

Chém tiếp

1/ Bạn biết yêu từ lớp 06, vậy cái hôn đầu đời của bạn là khi nào? Hôn con gái hay con trai?=))
2/ Đêm Noel bạn đi chơi với Bảo Thy, bạn không sợ DL ban nick và Del bài của bạn hay sao?=))
3/ Hồi còn nhỏ Bảo Thy xấu, vậy bạn có để ý và yêu thầm cô ấy hay không? =))

DreamLand

1.Lớp 6,biết yêu từ dạo đó :))
2.Tui nắm cả 2 tay luôn :|
3.Đương nhiên là Bảo Thy rồi,DreamLand xấu gái hơn mà =)).Ước gì điều này là sự thật.Nói nhỏ nghe,hồi còn nhỏ Bảo Thy xấu kinh lắm,sự thật đó :|
4.Cũng là Bảo Thy luôn,giờ em nó nổi tiếng lắm,đi chung em nó bảo đảm sẽ được lên trang nhất các mặt báo ;;).Con N900 mà nhà phân phối nhập về VN thì mình cũng sẽ được vọc em nó rồi :D
Chém bài này ! =)) >:)
1. Chia tay sớm bớt đau khổ. Hãy chứng minh rằng câu này luôn đúng =))
2. Nhớ chứng minh Logic và đầy đủ nhe anh >:)

TruongHan

Super V.I.P
Chém tiếp

1/ Bạn biết yêu từ lớp 06, vậy cái hôn đầu đời của bạn là khi nào? Hôn con gái hay con trai?=))
2/ Đêm Noel bạn đi chơi với Bảo Thy, bạn không sợ DL ban nick và Del bài của bạn hay sao?=))
3/ Hồi còn nhỏ Bảo Thy xấu, vậy bạn có để ý và yêu thầm cô ấy hay không? =))

1.Biết Hôn má năm lớp 9,Hôn môi lớp 12 ;;) .Đương nhiên là hôn con gái rồi,hôn con trai chắc giờ tui mặc áo hai dây quá :|
2.Không sợ vì điều này sẽ ko xảy ra :p
3.Coi hình Bảo Thy lúc em nó chưa nổi tiếng và chưa phẫu thuật nè,nhìn coi yêu thầm nổi ko? =))

TruongHan

Super V.I.P
Chém bài này ! =)) >:)
1. Chia tay sớm bớt đau khổ. Hãy chứng minh rằng câu này luôn đúng =))
2. Nhớ chứng minh Logic và đầy đủ nhe anh >:)

1.Đi chơi với bạn bè,dùng câu nói này để pha trò thì vui lắm,còn nói với người mình yêu thì ko gì buồn hơn :(
2.Chứng minh thì dễ rồi :) .Tình yêu trải qua nhiều giai đoạn lắm ;;)
_đầu tiên là tiếp cận,làm quen,dụ dỗ và rình rập >:)
_hẹn hò,iu đương lãng mọn,giai đoạn này là sến chảy nước :))
_yêu càng lâu thì phát sinh mâu thuẫn càng nhiều,có dấu hiệu chán nhau :D.Nếu ko còn cảm tình với nhau nữa thì đường ai nấy đi thôi,níu áo,níu wuần làm gì nữa :D
=> chia tay sớm bớt đau khổ ;;)

tommynguyen1961

TRUONGHAN thấy trả lời từ đầu tới giờ rất thông minh và dí dỏm nên mình không có câu hỏi gì để chém bạn hết.Chỉ xin hỏi 1 câu về cái cô ca sỹ Bảo Thy để ăn theo cho vui thôi nhe.
Đó là trên mạng các dân cư cứ chọc Bảo Thy là công chúa "hôi nách" do cô nàng quảng cáo lăn nách Rezona và lấy từ bài hát công chúa bong bóng ra để nói về Bảo Thy.
Trường hợp bạn có cô bạn gái bị bệnh như vậy bạn có dám nói cho bạn gái ấy là nàng bị hôi nách không?=))=))

TruongHan

Super V.I.P
TRUONGHAN thấy trả lời từ đầu tới giờ rất thông minh và dí dỏm nên mình không có câu hỏi gì để chém bạn hết.Chỉ xin hỏi 1 câu về cái cô ca sỹ Bảo Thy để ăn theo cho vui thôi nhe.
Đó là trên mạng các dân cư cứ chọc Bảo Thy là công chúa "hôi nách" do cô nàng quảng cáo lăn nách Rezona và lấy từ bài hát công chúa bong bóng ra để nói về Bảo Thy.
Trường hợp bạn có cô bạn gái bị bệnh như vậy bạn có dám nói cho bạn gái ấy là nàng bị hôi nách không?=))=))

Cái này căng àh nha,nói không khéo là nàng tự ái,mặc cảm,ko wen nữa thì khổ,mà không nói ra thì cái lỗ mũi mình càng khổ hơn :((
Nếu là mình thì sẽ rủ em đi siêu thị mua vài món đồ linh tinh,tiện tay lấy chai Rezona bỏ vô giỏ,nói : "Em xài cái này đi.Anh thích mùi này,xài nó thấy tự tin hơn " :))
Từ khi phát minh ra chai lăn nách tới giờ thì khó mà phát hiện ra em nào hôi nách lắm =)) .Con gái rất ý tứ về mùi của cơ thể mình,ra đường lúc nào cũng thơm tho,nồng mùi nước hoa để quyến rũ giống Đực :D

MinhThang

Manager
Cái này căng àh nha,nói không khéo là nàng tự ái,mặc cảm,ko wen nữa thì khổ,mà không nói ra thì cái lỗ mũi mình càng khổ hơn :((
Nếu là mình thì sẽ rủ em đi siêu thị mua vài món đồ linh tinh,tiện tay lấy chai Rezona bỏ vô giỏ,nói : "Em xài cái này đi.Anh thích mùi này,xài nó thấy tự tin hơn " :))
Từ khi phát minh ra chai lăn nách tới giờ thì khó mà phát hiện ra em nào hôi nách lắm =)) .Con gái rất ý tứ về mùi của cơ thể mình,ra đường lúc nào cũng thơm tho,nồng mùi nước hoa để quyến rũ giống Đực :D

Chắc lại thích mùi tư nhiên đây mà.:)):)):))

tommynguyen1961

câu trả lời hay.=D>
Nhưng không phải cứ xịch nước hoa là mất cái mùi đó đâu nhé. Vì đó là mùi không thể khử bằng nc hoa là hết đâu chú em ạ. nhưng dù sao cũng khen về cái khả năng trả lời nhạy bén của chú em.
Nếu mai mốt anh có bị chém chú em nhớ làm quân sư cho anh nhe.:D