• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

TruongHan

Super V.I.P
Chắc lại thích mùi tư nhiên đây mà.:)):)):))

Con gái thích mùi tự nhiên của con trai hơn >:)
câu trả lời hay.
Nhưng không phải cứ xịch nước hoa là mất cái mùi đó đâu nhé. Vì đó là mùi không thể khử bằng nc hoa là hết đâu chú em ạ. nhưng dù sao cũng khen về cái khả năng trả lời nhạy bén của chú em.
Nếu mai mốt anh có bị chém chú em nhớ làm quân sư cho anh nhe.
Bị chém mà cũng đòi có quân sư theo hầu,văng miểng chết b-)

MinhThang

Manager
Con gái thích mùi tự nhiên của con trai hơn >:)

Bị chém mà cũng đòi có quân sư theo hầu,văng miểng chết b-)

Ọc bữa nào Chém cho chết luôn chứ đòi làm quân sư, đúng là chưa thấy ai mà lại muốn chết :)):)):))

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Một tuần nữa sắp trôi qua mà nhân vật tuần này sao im hơi lặng tiếng vậy ta?Hãy chém ai đó vài nhát xem thực hư thế nào a,e ơi!

JuRay-Duan

Chém phát mất công ổng chạy mất :))

1 câu thui: Cảm giác khi đc làm dân tester thấy thế nào?? Khi "Bóc tem" 1 máy nào đó có sung sướng như bóc tem..... kô =)):)) >:)

TruongHan

Super V.I.P
Chém phát mất công ổng chạy mất :))

1 câu thui: Cảm giác khi đc làm dân tester thấy thế nào?? Khi "Bóc tem" 1 máy nào đó có sung sướng như bóc tem..... kô =)):)) >:)

Làm cũng hơn 2 năm rồi nên thấy cũng bình thường,ko háo hức như hồi mới làm :).Hồi mới làm mỗi lần cầm em nào mới ra vọc rất sướng tay
Bây giờ cầm đt mới ra của symbian cũng chỉ xem qua những tính năng mới thôi,không hack được nên chẳng làm được gì nhiều :(
có sung sướng như bóc tem..... kô =)):)) >:)
Khoái câu này,tiếc là ko được như vậy >:)

DreamLand

Câu hỏi tiếp:

1. Đã bao giờ anh phải dối lòng mình với người con gái ( không yêu vẫn cố yêu không ) ?
  2. Anh sẽ giải quyết như thế nào :D ?
  3. Tuần tiếp theo anh mời ai lên thớt vậy :D ?

TruongHan

Super V.I.P
Câu hỏi tiếp:

1. Đã bao giờ anh phải dối lòng mình với người con gái ( không yêu vẫn cố yêu không ) ?
  2. Anh sẽ giải quyết như thế nào :D ?
  3. Tuần tiếp theo anh mời ai lên thớt vậy :D ?

1.Cũng hơi nhiều,sống không thật với tình cảm của mình,tại sống trên Xì Gòn cô đơn lắm.Hồi đó thôi,giờ ko như vậy nữa :(
2.Miễn cưỡng ko hạnh phúc,chia tay sớm bớt đau khổ :)
3.Định cho lão hoden lên thớt mà thấy lão đi cày ruộng hoài,hok bít rảnh hok?:|

MinhThang

Manager
Cũng nhiều,đời mà...có qua thì phải có lại,chấp nhận được :D

Đã có bao giờ bị bọn con gái đánh hội động đến nỗi mà bò không nổi chưa? Nếu có thì cảm giác ra sao, miêu tả xem có giống cảm giác của mình không?:)):)):))

saodoingoi142

Moderator
Truonghan đã có bao giờ thấy mệt mỏi,chán nản khi Yêu chưa???:-/ Bởi tinh yêu là muôn thuở mà!!!;)

TruongHan

Super V.I.P
Đã có bao giờ bị bọn con gái đánh hội động đến nỗi mà bò không nổi chưa? Nếu có thì cảm giác ra sao, miêu tả xem có giống cảm giác của mình không?:)):)):))

Ui,cái này thì em chưa nếm qua nha.Thấy có mùi tanh là chạy mất dép rồi,không như A.Thắng đâu =))=))=))

TruongHan

Super V.I.P
Truonghan đã có bao giờ thấy mệt mỏi,chán nản khi Yêu chưa???:-/ Bởi tinh yêu là muôn thuở mà!!!;)

Hiện tại cũng thấy chán nản nè,nói chung thì tình cảm phức tạp nhất....Định đi hỏi anh TLG xem Tình là gì? :-??

saodoingoi142

Moderator
"Hỏi thế gian tình là gì?"_Thôi bạn hãy vững tâm lên,chuyện tình yêu đúng là phức tạp nhất trên đời!Và cũng là duyên số cả thôi!!!_Hãy lại là chính mình để cùng vượt qua khó khăn,trở ngại đó bạn à!!! ;;);)

JongZiZi

Đầu tuần rồi. Dao mài sẵn rồi sao ko thấy bóng dáng thiên thần nào vậy ta? :))

Zenki

Super V.I.P
Kính mời đồng chí hoden cập nhật sơ bộ qua thông tin sơ yếu lý lịch đi nào!!!