• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Vietvnn

Super V.I.P
Thanks anh.E sẽ đưa danh sách của những người bị chém lên trang đầu để mọi người dễ nhìn.Thay mặt BTC mình xin tuyên bố tuần này tạm thời đưa anh Man Vietvnn lên chém. :D:D:D:D:D

Thời gian chém là bao lâu vậy ĐAOPHỦ PA:-?, mong anh, chị, em nhẹ tay.:p

NgocVNPT

HOHOHO Man Vietvnn cung cấp lý lịch trích ngang, trích chéo đi :D để anh em còn chém nào :))
Đây là chém đó thôi Việt ơi! Cung cấp lý lịch trích ngang đầy đủ thì mới có cơ sở để chém chứ ? =D>=D>=D>

Sonblack

Super V.I.P
Sonblack buông cho chú em đồng hương nhé!
Chúc sức khỏe và hạnh phúc nha!

Vietvnn

Super V.I.P
HOHOHO Man Vietvnn cung cấp lý lịch trích ngang, trích chéo đi :D để anh em còn chém nào :))

Sonblack buông cho chú em đồng hương nhé!
Chúc sức khỏe và hạnh phúc nha!

anh chém tới đi chứ tha làm gì anh >:)

Lý lịch trích ngang đây ... :
Họ tên : Nguyễn Việt
Cư ngụ : 220Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê - Đà Nẵng
Nghề nghiệp : Nhân viên Kinh doanh quèn
Nơi làm việc : Công Ty CP DVTH Cảng Đà Nẵng
Sở thích : Tốc độ ... môtô, Ôtô, thiết bị số và công nghệ....
Sở ghét : Dối trá và nịnh bợ ......
Gia cảnh : 1 Vợ và 1 công chúa
.............. tạm thời như thế ..... :D

NgocVNPT

Sở thích : Tốc độ ... môtô, Ôtô, thiết bị số và công nghệ....
Gia cảnh : 1 Vợ và 1 công chúa
.............. tạm thời như thế ..... :D

1 Việt thích Tốc độ thế có tham gia đua xe không đó?
2 Nếu được Việt có thể cho anh em chiêm ngưỡng ảnh bản thân và cô công chúa xem có giống bố không ? =))=))=))

Chém anh Việt một nhát nào >:)>:)>:)

1. Đô rịu của anh được bao nhiêu ly và đô bia được bao nhiêu ly?
2. Anh có cảm thấy cho đến giờ mình đã thành công được bao nhiêu % hoài bão của mình trên con đường sự nghiệp và đam mê ăn chơi rồi >:)>:)>:)?
3. Anh đang xài điện thoại gì?
4. Từ khi tham gia PV đến giờ, anh cảm thấy có những cú "sốc" nào ấn tượng (vui & buồn) mà anh nhớ đến giờ
5. Và câu hỏi cuối cùng, nếu CUỘC THI DÀNH CHO NHỮNG QUÝ ÔNG ĐÃ CÓ VỢ mà PV sắp tổ chức, anh đạt giải nhất thì số PDV anh có được anh có tham gia giúp đỡ những người nghèo trong PV không? Chẳng hạn như em >:)>:):)):)) (Câu này cũng là một câu gợi ý ;;);;);;))

Mai nghĩ ra chém tiếp, dao bị cùn rồi, mài cái đã =))

Vietvnn

Super V.I.P
1 Việt thích Tốc độ thế có tham gia đua xe không đó?
2 Nếu được Việt có thể cho anh em chiêm ngưỡng ảnh bản thân và cô công chúa xem có giống bố không ? =))=))=))

- Thích tốc độ chư không phải đua xe Ngọc à:D

- Pic của mình đây chụp cách đây ~ 3năm

- Pic con gái up sau.

Vietvnn

Super V.I.P
Chém anh Việt một nhát nào >:)>:)>:)

1. Đô rịu của anh được bao nhiêu ly và đô bia được bao nhiêu ly?
2. Anh có cảm thấy cho đến giờ mình đã thành công được bao nhiêu % hoài bão của mình trên con đường sự nghiệp và đam mê ăn chơi rồi >:)>:)>:)?
3. Anh đang xài điện thoại gì?
4. Từ khi tham gia PV đến giờ, anh cảm thấy có những cú "sốc" nào ấn tượng (vui & buồn) mà anh nhớ đến giờ
5. Và câu hỏi cuối cùng, nếu CUỘC THI DÀNH CHO NHỮNG QUÝ ÔNG ĐÃ CÓ VỢ mà PV sắp tổ chức, anh đạt giải nhất thì số PDV anh có được anh có tham gia giúp đỡ những người nghèo trong PV không? Chẳng hạn như em >:)>:):)):)) (Câu này cũng là một câu gợi ý ;;);;);;))

Mai nghĩ ra chém tiếp, dao bị cùn rồi, mài cái đã =))

1. Đô rịu và bia thì hơi kém nhưng đủ chém chú Lân:D
2. Sự nghiệp thì 1%, còn ăn chới chắc ~ 70%>:)
3. Đt đang sài Nó kìa 6310i .........
4. "Sốc" mà còn ấn tượng à .... buồn thì chưa, vui thì .... gặp Ông Sơn ròm, ổng ròm hơn mình tưởng:))
5. nếu đạt giải nhất cuộc thi .... thì không những số tiền phần thưởng đem giúp đỡ mà móc cả tiền túi "po" luôn cho ai vote cho mình......:p

PhuongAnh

1. Đô rịu và bia thì hơi kém nhưng đủ chém chú Lân:D
2. Sự nghiệp thì 1%, còn ăn chới chắc ~ 70%>:)
3. Đt đang sài Nó kìa 6310i .........
4. "Sốc" mà còn ấn tượng à .... buồn thì chưa, vui thì .... gặp Ông Sơn ròm, ổng ròm hơn mình tưởng:))
5. nếu đạt giải nhất cuộc thi .... thì không những số tiền phần thưởng đem giúp đỡ mà móc cả tiền túi "po" luôn cho ai vote cho mình......:p

Anh Việt trả lời ngắn ngọn như thế này thì sang tuần sẽ bị chém tiếp nhé.

NgocVNPT

- Thích tốc độ chư không phải đua xe Ngọc à:D

- Pic của mình đây chụp cách đây ~ 3năm

- Pic con gái up sau.

Ngoài lề chút nhé Việt ! Trông man cũng đẹp trai đó chứ nhỉ ;;) Việt úp nốt ảnh con gái lên để xem thử xem công chúa của Việt giống bố hay mẹ ? :-?

Vietvnn

Super V.I.P
Anh Việt trả lời ngắn ngọn như thế này thì sang tuần sẽ bị chém tiếp nhé.

Thì anh trả lời đúng nội dung câu hỏi mà em.:-??

Ngoài lề chút nhé Việt ! Trông man cũng đẹp trai đó chứ nhỉ ;;) Việt úp nốt ảnh con gái lên để xem thử xem công chúa của Việt giống bố hay mẹ ? :-?

Ảnh con gái tớ đây:

PhuongAnh

Hỏi anh Việt vài câu cho đỡ buồn vậy :p:p:p:p

1)Anh kể cho mọi người về những chuyện vui và buồn từ khi anh tham gia PV cho đến giờ đc k?
2)Từ khi lên làm Man a đã thấy mình làm tròn trách nhiệm làm Man chưa?
3)Anh có thế chia sẻ cho mọi người 1 chút về kinh nghiệm để làm sao lên làm Man?

P/s: Ông anh mà trả lời qua loa là không xong với e đâu :D:D:D:D

XuanTruong

Super V.I.P
Tình hình chú Việt nhà ta sợ quá nên ẩn Nick roài!!! Có chui xuống đất Anh cũng kéo lên cho được! Tiếp chiêu nhé!!!:)):)):))

1. Chú Em cưới vợ năm nào? Vợ năm nay bao nhiêu tuổi?:-?
2. Định năm nào sinh thêm cháu nữa đây?:-?
3. Tình hình dạo này làm ăn có ổn không? Có xiền để đi Off không?:-?
4. Kế hoạch thành lập CLB Miền Trung và Tây Nguyên đến đâu rồi?:-? Công khai luôn cho mọi Người cùng biết!!!:))

Vietvnn

Super V.I.P
Hỏi anh Việt vài câu cho đỡ buồn vậy :p:p:p:p

1)Anh kể cho mọi người về những chuyện vui và buồn từ khi anh tham gia PV cho đến giờ đc k?
2)Từ khi lên làm Man a đã thấy mình làm tròn trách nhiệm làm Man chưa?
3)Anh có thế chia sẻ cho mọi người 1 chút về kinh nghiệm để làm sao lên làm Man?

P/s: Ông anh mà trả lời qua loa là không xong với e đâu :D:D:D:D

Trả lời PA nhé:
1. vui củng nhiều, kết bạn được với nhiều người như PA, a Trường nè ... đặc biệt là tầm hiểu biết về PDA phát triển mạnh.:D, còn buồn thì củng vài lần, buồn nhất là khi bị Man Quang "hất hủi" .... :((, nhắc lại muốn khóc, nhưng khi hiểu ra rồi thì xem PV là như câu ở chữ ký anh đó.:D
2. Từ khi lên Man anh thấy mình chưa làm được gì cả, đang cứ vò đầu đây....
3. Kinh nghiệm lên Man à:-? anh chỉ có lòng nhiệt huyết, sự gắn bó lâu dài dành cho PV thôi.

Ít người vát dao chém nên ít vào, chắc mọi người "thương anh" Em còn gì nữa không ??????????:p

Status
Không mở trả lời sau này.