• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Anh Việt đẹp trai vậy trong đời anh từ tuổi dậy thì tới giờ anh yêu bao nhiêu "em" rồi vậy (Không tính yêu đơn phương), và vợ anh có biết PV không? Chém đỡ một nhát :))
Còn vụ nhậu mà muốn giết em thì hơi khó à nha :-?

Vietvnn

Super V.I.P
Tình hình chú Việt nhà ta sợ quá nên ẩn Nick roài!!! Có chui xuống đất Anh cũng kéo lên cho được! Tiếp chiêu nhé!!!:)):)):))

1. Chú Em cưới vợ năm nào? Vợ năm nay bao nhiêu tuổi?:-?
2. Định năm nào sinh thêm cháu nữa đây?:-?
3. Tình hình dạo này làm ăn có ổn không? Có xiền để đi Off không?:-?
4. Kế hoạch thành lập CLB Miền Trung và Tây Nguyên đến đâu rồi?:-? Công khai luôn cho mọi Người cùng biết!!!:))

Trả lời đại ca nè:

1. em cưới vợ năm 2006, vợ em thua em 4 tuổi anh ạ.
2. chắc mỗi cháu cách nhau tầm 4 năm anh nhỉ:-?
3. làm ăn thì tạm tạm anh ạ, giàu thì không có chứ xiền đi Off thì vô tư đi. nhất là khi a Trường ghé thăm.:))
4. Kế hoạch thì .... còn phải to nhỏ với anh thêm thời gian nữa.

....... Đao phủ đi đâu hết rồi nhỉ :-? ...................

Vietvnn

Super V.I.P
Anh Việt đẹp trai vậy trong đời anh từ tuổi dậy thì tới giờ anh yêu bao nhiêu "em" rồi vậy (Không tính yêu đơn phương), và vợ anh có biết PV không? Chém đỡ một nhát :))
Còn vụ nhậu mà muốn giết em thì hơi khó à nha :-?

Khá nhiều Lân à, chính xác thì không nhớ nhưng cỡ trên dưới 10 cô, đương nhiên không tính yêu đơn phương:D, vợ "không biết" ..........=))

Vietvnn

Super V.I.P
Mô phật... hết nạn, người lên bàn mổ tiếp theo là Man HaChau. Anh em mài dao đi ..............:)):)):))

PhuongAnh

Anh Sơn cho mọi người xin bản lý lịch trích ngang để anh em vào chém cái nào :p:p:p:p

HaChau

Super V.I.P
Chưa chuẩn bị tinh thần trước đã bị điệu vào đây :(

Lý lịch trích ngang:
Họ tên : Tạ Vũ Sơn
Cư ngụ : Đức Giang - Long Biên - TP HN
Nghề nghiệp : Kỹ sư Quản lý đất đai
Nơi làm việc : UBND huyện Gia Lâm - TP HN
Sở thích : IT/PDA nói chung....
Sở ghét : Nói nhiều làm ít (tức là dối trá)
Gia cảnh : vợ, bé Hà Châu và em trai sắp ra đời :))

PhuongAnh

E vẫn nhớ nhất lần đầu tiên gặp anh là anh đi hình số 8 :p:p:p:p...Cho em hỏi là từ đó đến giờ a đã bao nhiêu lần đi hình số 8 rùi;;);;);;);;);;)

HaChau

Super V.I.P
E vẫn nhớ nhất lần đầu tiên gặp anh là anh đi hình số 8 :p:p:p:p...Cho em hỏi là từ đó đến giờ a đã bao nhiêu lần đi hình số 8 rùi;;);;);;);;);;)
Anh nhớ không nhầm thì chỉ lần ấy thôi cho đến bây giờ Phương Anh ạ, bình thường anh không bao giờ uống đâu. Hôm đó thật sự là rất vui và anh đã uống hết mình. b-)

HaChau

Super V.I.P
Chưa có avatar, thôi đành mô tả vậy: "Chiều cao 1 m 70, cân nặng 60 ký lô. Thân hình hoàn toàn bình thường." :D

HaChau

Super V.I.P
He, hy vọng thế anh ạ :D Quẻ Dịch của anh chính xác quá =D> :D >:)
Các cụ nói thật đúng: Có sinh con mới hiểu lòng cha mẹ.
Giờ chỉ mong sao lo đủ cho con ăn học nên người thôi.

Anhtoitb

Anh Sơn nghĩ sao nếu em được lên MOD 7 sao của PV và chuyên làm nhiệm vụ dọn dẹp vệ sinh + theo dõi thành viên + phát hiện nhân tài + phát động phong trào .... ?

HaChau

Super V.I.P
BQT luôn biết đánh giá đúng công sức đóng góp của các bạn. Nếu trong thời gian thử thách, Tới làm tốt nhiệm vụ thì việc set quyền hạn AM cho Tới là chuyện trong tầm tay thôi.

XuanTruong

Super V.I.P
Cán bộ quả lý đất đai! Chú Em kiếm được mấy miếng đất ở Gia Lâm rồi???:)):)):)) Có miếng nào rẻ không???:))

HaChau

Super V.I.P
Cán bộ quả lý đất đai! Chú Em kiếm được mấy miếng đất ở Gia Lâm rồi???:)):)):)) Có miếng nào rẻ không???:))
Phải đi tắt đón đầu chứ anh, em đang tính mua mảnh ở Hà Đông quê anh, sắp sát nhập rồi ;;)

Vietvnn

Super V.I.P
Mấy bác nhà ta thấy Man HaChau ớn hay sao mà không thấy chém gì hết, toàn thấy SPAM

Đề nghị Man HaChau kể cho nghe vài cái kỷ niệm vui, buồn ở PV đi. không qua loa nhé.:D

Status
Không mở trả lời sau này.