• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

DHL

Oài... chết em roài :((

• Họ tên đầy đủ: Hoàng Hiệp
  • Sinh năm 1977
  • Công việc Kho Vật tư công ty Thép
  • Đã có gia đình và một con gái 4 tuổi
  • Sở thích thì cái gì em cũng thích đặc biệt là spam

Các bác tha cho em nhá =))

Ku hả? Chờ đó, bác sẽ làm thịt chú sau khi chú trả lời bản cung của anh Quang =))

maianhtungsten

Các câu hỏi của chú Quang cực khó :-?

Ngày xưa cháu dùng Palm khi PPC còn ít quá thế là nhìn Palm đầu tiên thiết kế đẹp, màn hình toàn HVGA, các dòng Sony thì không chê vào đâu được thế là cháu làm ngay con tungsten T1, người yêu cháu là mai anh thế là có cái nick này, giờ vẫn giữ T3 làm kỷ niệm không có ai cùng sở thích với cháu nữa roài

Cháu spam ở đâu cũng được chú à vì đi đâu cũng chỉ là chia sẻ mà thôi đúng không chú vì ta đi đâu trên trái đất này ngẩng đầu lên là thấy bầu trời mà

Điểm mạnh của PV: ROM, Moderator, Hải Phòng
Điểm yếu: Spam vô tội vạ vì copy nguyên tiếng Anh từ trang này sang trang khác, một phần mềm mà có thể Post được 3 bài với các chủ đề khác nhau...

Cháu vẫn thích Palm chú ạ, Sony nó dừng phát triển roài

@DHL: Cháu xin bác! :))

Chỉnh sửa cuối:

maianhtungsten

Lâu rồi em không chụp ảnh, ảnh này là mới nhất chụp hôm sau Tết vừa rồi. Em đứng thứ 2 từ trái sang

PhamHien

Lâu rồi em không chụp ảnh, ảnh này là mới nhất chụp hôm sau Tết vừa rồi. Em đứng thứ 2 từ trái sang

Em mạo muội mấy điều! Nếu có gì bác bỏ quá!
1. Vợ bác Hiệp là maianh chứ? Yêu từ lớp 9?
2. Em thấy Spam chiếm nhiều time hơn ở CTy Thép:p!?
3. Trông ảnh thấy bác còi quá! Y như em vậy! 47 Kg:((

maianhtungsten

Vợ bác Hiệp là maianh chứ? Yêu từ lớp 9?
Vâng ạ, em đi học xa nhà tằng tịu với 10 em roài nhưng vẫn phải quay về với nàng

Vì em online ít khoảng 3 tiếng 1 ngày vì cơ quan không cho dùng Internet nên gọi là spam

Gầy là do vợ nó hút hết roài, bác nào chưa vợ thì đừng lấy vợ nhá :) (đùa tý cho vui thôi)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
1. khi vợ anh mang thai anh ước đó là trai hay gái ?
2. quang niệm của anh về con đầu lòng như thế nào ?

HHN

Well-Known Member
Hà bác maianh hả :-?:-?:-?
Đợi bác DHL ra đòn xong em sẽ tung đòn tiếp >:)>:)>:)>:)

P/S; hôm đóa các bác rủ nhau ra chộp ảnh mà không đợi em nhá.

maianhtungsten

1. khi vợ anh mang thai anh ước đó là trai hay gái ?
2. quan niệm của anh về con đầu lòng như thế nào ?

Em thú nhận là "ăn cơm trước kẻng" nên đầu óc chỉ lo làm sao giải quyết nhanh thôi anh à nên cái khái niệm con trai/gái không còn nữa roài.

hôm đóa các bác rủ nhau ra chộp ảnh mà không đợi em nhá.

Anh chốn đấy nhá =))

NgocVNPT

Vâng ạ, em đi học xa nhà tằng tịu với 10 em roài nhưng vẫn phải quay về với nàng

Vì em online ít khoảng 3 tiếng 1 ngày vì cơ quan không cho dùng Internet nên gọi là spam

Gầy là do vợ nó hút hết roài, bác nào chưa vợ thì đừng lấy vợ nhá :) (đùa tý cho vui thôi)

Anh Hiệp à!

1 : Anh có thể truyền cho anh em ít kinh nghiệm về việc : Làm sao để có thể cua nhiều em như anh nói không? ( 10 em lận ) :-?
2: Em cũng có vợ và cũng gầy như anh - Liệu có phải vợ hút hết chất không anh Hiệp ? =))

Anhtoitb

Anh Hiệp à!

2: Em cũng có vợ và cũng gầy như anh - Liệu có phải vợ hút hết chất không anh Hiệp ? =))

2 bố này có khi phải cho đi học Hấp Tinh Đại Pháp để không bị vợ hút, vớ vẩn lại còn béo tốt nữa kia :)):)):))=))=))=))

The_dealth1405

2 bố này có khi phải cho đi học Hấp Tinh Đại Pháp để không bị vợ hút, vớ vẩn lại còn béo tốt nữa kia :)):)):))=))=))=))

Lớp đó mở ở đâu thế lão Tới. Lão Nam chưa học lớp đó nhưng từ khi lấy vợ là béo lên 4kg

maianhtungsten

Hê..hê! Thế là thời gian chém em là hết roài nhá!

Em xin đề cử người tiếp theo là VIP lenguyendu người em rất quan tâm và muốn biết nhiều thông tin về anh ấy

Mong anh vào chia sẻ, đã PM cho anh ấy roài!

NgocVNPT

Em xin đề cử người tiếp theo là VIP lenguyendu người em rất quan tâm và muốn biết nhiều thông tin về anh ấy

Chưa hết tuần, cũng chưa trả lời câu hỏi của em anh Hiệp kìa!

HHN

Well-Known Member

Hết là hết thế nào, đến 0 giờ ngày CN 13/07 mới hết hạn nhé >:)>:)
Mà em còn chưa chém đâu >:)>:) mai hoặc CN mới chém, không trả lời được thì bị chém thêm tuần nữa =))=))

NgocVNPT

Anh Hiệp à!

1 : Anh có thể truyền cho anh em ít kinh nghiệm về việc : Làm sao để có thể cua nhiều em như anh nói không? ( 10 em lận ) :-?

Câu hỏi của em đó ! :)):))

maianhtungsten

1. Ơ cái này nó có duyên của từng người nha, không cần tán gì hết đâu, nói vui thôi chứ mình iêu người ta chứ người ta có thèm để ý gì đến mình đâu :D

2. Đúng roài đó, ít ít thôi mà ọp ẹp thì cái tăng 3 thì về đi nhá =))

Status
Không mở trả lời sau này.