• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số game sis cho s60v2 do Mr_Sulla sưu tầm

Mr_Sulla

Mới kiếm được mấy game đuôi *.sis cho S60.Anh em download về thưởng thức nhé.Thấy hay thì vui lòng cảm ơn người up cái nhé.Mình còn lấy động lực post tiếp.Chúc anh em chơi vui vẻ nha.Hi

Mở đầu là một game đi cửa.Đồ họa 3D,âm thanh sống động.Có rất nhiều level để anh em khám phá.Và càng lên lv cao,mức độ khó càng tăng tương ứng với cảnh sắc trong game càng hấp dẫn.Tuy nhiên anh em cần có kết nối GPRS hoặc 3G vì tuy game là offline nhưng các lv sẽ được tải về từ server. Tuy nhiên dung lượng cũng không đáng kể.Thử đi nhé

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Tiếp theo là một game dàn trận.Anh em sẽ xây dựng đất nước của mình thật thịnh vượng,trang bị thật nhiều vũ khí mạnh để san bằng các nước khác.Đã test ok trên N72

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Tiếp nữa.1 game rất hay.Telcogames.Captain.Dynamo.v1.00.S60.SymbianOS

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Một game nữa cho anh em. Xem tình hình thế nào rồi up tiếp vậy.Hi

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Một game nữa nè: The WOW II West Line Beta 3D
Down về giải nén chép thư mục system vô thẻ nhớ nha.Đã test ok trên N72
>>>DOWNLOAD