• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số game sis cho s60v2 do Mr_Sulla sưu tầm

Mr_Sulla

Một game java nữa cho các bạn nè: Stranded 2

>>>DOWNLOAD<<<

Mr_Sulla

Tiếp tục cập nhật 1 số game *.sis nữa.Anh em hưởng ứng nha
Xếp hình nè: S-tris2_v1-64_s60v2
>>>DOWNLOAD<<<

Mr_Sulla

Các bài #23,#25,#26,#27,#28,#29 hình minh họa không phải kích cỡ 176*208 pixel.Chỉ là hình minh họa trên màn hình khác.Nội dung game vẫn như vậy

tanpossible

Tiêu đề topic là tổng hợp game sis sao mà bác chèn game jar vào.Dùng symbian trước giờ ngoài shmessenger em chưa cài cái nào khác đuôi jar cả các bác à

Mr_Sulla

Tiêu đề topic là tổng hợp game sis sao mà bác chèn game jar vào.Dùng symbian trước giờ ngoài shmessenger em chưa cài cái nào khác đuôi jar cả các bác à

Thì chưa kịp cập nhật game đuôi *.sis mà bác.java cũng có cái hay của nó chứ.Không nên có ấn tượng xấu với nền java vậy chứ.Hi

Tested ok con my Nokia 3230
Bác test ok trên My 3230 của bác thì cũng nên để lại dấu vết là đã mang về dùng chứ.Cứ im như ru.Hic

Last edited by a moderator:

jimmyvn88

Thì chưa kịp cập nhật game đuôi *.sis mà bác.java cũng có cái hay của nó chứ.Không nên có ấn tượng xấu với nền java vậy chứ.Hi
Bác test ok trên My 3230 của bác thì cũng nên để lại dấu vết là đã mang về dùng chứ.Cứ im như ru.Hic
Posted via Mobile Device
Đã thế Sula nên lập topic game java riêng chứ , giống treo đầu dê bán thịt cầy wá. Hihi

tohoai90

mình chơi hết rồi. cái game robol kia âm thanh hay đấy anh em tải về chơi thử!

jeffer2

có game
R.U.S.H. Road Ultimate Speed Hunting
là java đấy
mà nhìn hình cũng đẹp