• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số theme với bộ icons khá đầy đủ cho màn hình 320x240!!!

thamky

Bạn có thể fix icon cho theme nokialino 5th cho mình với nhé.mình kết theme đó lắm nhưng icon kg đầy đủ.thanks

thamky

Đơn giản vậy mà mình kg làm được,nản quá,bung pm đó có 2file cer,key để làm gì zậy,?bạn có thể giúp minh thay icon white iphone cho thằng nokilino 5th nha.thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đơn giản vậy mà mình kg làm được,nản quá,bung pm đó có 2file cer,key để làm gì zậy,?bạn có thể giúp minh thay icon white iphone cho thằng nokilino 5th nha.thanks

Chỉ cần quan tâm đến file .exe thôi còn mấy file kia không cần đâu. Giao diện cũng rất đơn giản mà, bên đó đã có phần hướng dẫn rất kỹ rồi

narus

Evo Bold Fix Icons

http://www.4shared.com/file/qve0Y2WO/_2__Evo_Bold.html

Hình Screen này là bạn test trên máy nào vậy. Mình thấy có chút gì đấy không giống trên E71 lắm. Mà sao ở trên cột sóng và pin có cái vạch mờ mờ trông khó chịu vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hình Screen này là bạn test trên máy nào vậy. Mình thấy có chút gì đấy không giống trên E71 lắm. Mà sao ở trên cột sóng và pin có cái vạch mờ mờ trông khó chịu vậy

E72 chứ máy nào hả bạn. 2 máy này cò cùng độ phân giải màn hình.

narus

E72 chứ máy nào hả bạn. 2 máy này cò cùng độ phân giải màn hình.

Thế à. Theme của bạn đẹp lắm, toàn những theme đẹp được bổ sung theme Icons. À nhưng mà sao một số theme cứ có cái vạch mờ ở trên cột pin và sóng thể hả bạn. Mà bạn có theme Evo của T7 gốc cho E71/E72 không. Gửi cho mình với thienvuong2309@gmail.com. Cám ơn bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thế à. Theme của bạn đẹp lắm, toàn những theme đẹp được bổ sung theme Icons. À nhưng mà sao một số theme cứ có cái vạch mờ ở trên cột pin và sóng thể hả bạn. Mà bạn có theme Evo của T7 gốc cho E71/E72 không. Gửi cho mình với thienvuong2309@gmail.com. Cám ơn bạn

Theme gốc cũng giống vậy thôi vì mình chỉ thêm một số icons vào thôi chứ không có thay đổi gì cấu trúc theme đâu.

narus

Theme gốc cũng giống vậy thôi vì mình chỉ thêm một số icons vào thôi chứ không có thay đổi gì cấu trúc theme đâu.

Ừ, tại mình thấy hầu hết các theme mình down trong topic này về đều có cái vệt mờ ở cột pin-sóng. Thế bạn gửi cho mình cái Evo E71 nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thank bạn. Mình đã cài vào và vẫn bị cái vệt đấy. Có thể theme gốc là dành cho S60v3 nói riêng, chứ không phải cho dòng E riêng, thế nên nó không tuơng thích hoàn toàn

Do tác giả thiết kế thôi chứ đây là theme chuyên cho dòng E đó. Bạn có thể dùng Siscontent bung ra chỉnh sửa lại theo ý thích

narus

Do tác giả thiết kế thôi chứ đây là theme chuyên cho dòng E đó. Bạn có thể dùng Siscontent bung ra chỉnh sửa lại theo ý thích

Đây là hình demo cho dòng E trên trang chủ của Tehkseven nè. Thôi bỏ qua cái vụ này. Kiếm nhiều theme khác còn đẹp hơn nữa mà. Thank bạn đã giúp đỡ