• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số theme với bộ icons khá đầy đủ cho màn hình 320x240!!!

kotexchan

Mình xai` E71. mình mún sd wall là hình của mình. bạn có theme nào ma` color text màu đen + có thể full wall đầy màn hình (minh`sd phần mềm FreeSWP để full màn hình... trong máy mình chỉ có duy nhất 1 theme nếu apply thì nó full được thôi, còn mí cái khác chỉ được khúc dưới menu còn phần sóng thì hok full được hok hỉu tại sao??? hjx)

2356

Mình xai` E71. mình mún sd wall là hình của mình. bạn có theme nào ma` color text màu đen + có thể full wall đầy màn hình (minh`sd phần mềm FreeSWP để full màn hình... trong máy mình chỉ có duy nhất 1 theme nếu apply thì nó full được thôi, còn mí cái khác chỉ được khúc dưới menu còn phần sóng thì hok full được hok hỉu tại sao??? hjx)

DO theme đó bạn :D V5 cũng bị như vậy, có Theme Full có Theme hok Full được :D

traicauhd

hungsonbmt

Metal iphone theme Fix Icons

Cái theme này ko có link download, ai có up cho mình với, thanks

atnxh

@ all, Các theme này mình cài trên Nokia E72, các icon hiển thị tốt, riêng icon "văn phòng" thì không hiển thị được (icon theme cài đặt,)?
Không biết tại sao? các bạn có như vậy không?
Mình thấy screenShot đều có mà!

tinhcltv86

Đây là một số theme đẹp đã được mình tuyển chọn lại và đưa thêm vào bộ custom icon khá đầy đủ.

Những theme này tương thích tốt với màn hình 320x240 và đã được mình test kỹ càng trước khi up lên.

Anh em hãy cùng chia sẻ thêm những theme FULL icons ở đây để anh em cùng trang trí cho dế yêu của mình nhé.

Đây là theme đầu tiên nè

VITAS THEME

bạn ơi themes này đẹp thật nhưng sao mình xài N81 cài đat rồi !! ko bị lỗi gì hết !! chỉ mọi nhấn số màn hình và số màu trắng ko khác màu nhau thì lam sao xem đc !! mong bạn xem lại và fix lỗi này cho xem đẹp va hoàn thiệt luon !! thank bạn

hungnguyen07

themes đẹp thật....nhưng chữ Download này không còn ý nghĩa gì cả..đơn giản vì nó không down được nữa.bác xem lại up lên trang khác cho dễ lấy về có được không..dù sao cũng cám ơn vì đã được nhìn thấy những theme này

damianoconti

thanks ban!theme đẹp đấy!mình đang tìm mấy cái để trang trí mới reset xong!~X(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

bạn cho mình link 'đao' ecleaner nhé?

Chỉnh sửa cuối:

son5680

có pro nào làm theme phong cách bold cho e72 được không ạ...xin cảm ơn rất nhiều

0982972191

Trên đây là một số theme mà mình ưng ý nên đã fix lại icons và cài vào máy mình. Anh em nào có theme đẹp và có bộ custom icon đầy đủ thì up lên đây để anh em cùng xài nhé=D>
Khi nào có time mình sẽ tiếp tục tuyển chọn và up lên thêm

-Chao ban!
Themes của bạn st đẹp lắm. minh thích nhất là themes Iphon 2. nhung phong màu hiển thị cuộc goi cùng màu nên khó nhien số và tên nguoi gọi quá. bạn khắc phục đ][cj không? Cam on bạn nhé.