• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số widget cho FW c6 trên 5800

anh7donco

weather bug mình cài vào rồi làm cách nào cho ra màn hình vậy? Mình ra màn hình để thêm nhưng không thấy nó.

Với lại sao mình tạo RSS Feeds ngoài màn hình chủ rồi, lúc nhấn vào đó để xem chi tiết thì nó hiện ra 1 loạt mà click mở cái nào cũng không được vậy?

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

spb weather ko báo thời tiết chi tiết bằng đại ca accu, nhưng mà để ra ngoài 4 ngày để đua đòi với HTC thì ok :))

jimmy_mei

Sao cái spb weather tớ chỉnh city là HCM rồi mà add ra HS nó vẫn để là Saint Petersbug nhỉ ?? Ai chỉ tớ cách cho nó hiện ra HCM với

jimmy_mei

Xóa hết city mà nó vẫn hiện Saint Petersbug. Nhưng tớ restart máy thì ok. Thank galabuon nhé

thu0cl4o

em ở vĩnh phúc liệu có dùng accuweather được không. Sao em thấy nó add location suốt thế
Cho em hỏi thêm là sao em vào web-->options-->web feed nó ra unknow eror là sao????
Thank nhiều

Chỉnh sửa cuối:

thu0cl4o

Sao em cài spbweather thì dc nhưng cài 'patch thí báo lỗi ko thể cài đặt là sao

troly

Well-Known Member
Ai đã test thử cái spb weather có đầy đủ các tỉnh thành không nhỉ?

troly

Well-Known Member
Cái này đề nghị chủ thớt thêm vào tiêu đề là còn dùng tốt trên 5530 fw c6.
Đến như TP trên cao của mình còn dùng được thì tất cả các TP của VN đều có.

Chỉnh sửa cuối:

titanworm

Cai Facebook hình như vào bằng ĐT k dc phải k vậy , mình connect thi nó báo là no internet connection , vào bằng web thi no báo la "invalid"

sw33tb0ytn

Cai Facebook hình như vào bằng ĐT k dc phải k vậy , mình connect thi nó báo là no internet connection , vào bằng web thi no báo la "invalid"

bạn sửa lại cái DNS addreses như sau:
Primary DNS address: 208.67.222.222
Secondary DNS address: 208.67.220.220
là vào đc :)

Hero_4ever

Mọi người cho mình hỏi làm sao để các widget thông báo vậy ??? Thanks nhiều nhé

netcafe175

Mọi người cho hỏi cái widget Số liên lạc yêu thik khi xài CFW C6 trên 5800 có hoạt động được ko vậy? Sao của tui chọn mãi mà vẫn ko được... huhu

sw33tb0ytn

Mọi người cho hỏi cái widget Số liên lạc yêu thik khi xài CFW C6 trên 5800 có hoạt động được ko vậy? Sao của tui chọn mãi mà vẫn ko được... huhu

vẫn dùng bthường,chắc bản cook bị lỗi rồi ;)