• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số widget cho FW c6 trên 5800

JokerB

cài widget nofitication vào, bản CFW không tích hợp thì làm sao có được, phải tự cài chứ ~.~

vancopvt

giúp mình với, mình giải nén file spb weather trên điện thoại không được! Ai có share cho mình nhé. Miễn đừng nén file 7z là được

troly

Well-Known Member
giúp mình với, mình giải nén file spb weather trên điện thoại không được! Ai có share cho mình nhé. Miễn đừng nén file 7z là được

Bạn xóa .7z đi là xong ấy mà, giải nén chi???

vancopvt

mình làm trên điện thoại mà! Ah còn cái này nữa, widget thông tin mình lấy bên 24h về. Update rồi nhưng ấn vào tip cứ trơ ra. Hay cái này chỉ để đẹp mắt ở widget thôj.

kaka_nd

mình làm trên điện thoại mà! Ah còn cái này nữa, widget thông tin mình lấy bên 24h về. Update rồi nhưng ấn vào tip cứ trơ ra. Hay cái này chỉ để đẹp mắt ở widget thôj.
Như thế là máy không tương thíc hoàn toàn rồi. chỉ cài được ra nhưng không dùng được. nhiều ứng dụng cũng hay có tình trạng đó mà bạn.

hantinhtu_baby

Bác nào làm ơn up cái accuwether lên mediafire dùm em cái ,chứ link đó mình chịu kô dowload đc.

hic sao cái widget dual calender mang ra hs nó đen thui là sao?bấm dzo thì no vào lịch đc.đang xài fw c6 mới nhất của mathanh

xubaxabu

Bạn chuyển unit trong option về metric thay cho english là được. Tiện thể hỏi luôn, mình delete hết các thành phố rồi add thêm Thái Nguyên vào mà ra ngoài hs lại ra là moscow thì làm thế nào??

h2mn

Bạn chuyển unit trong option về metric thay cho english là được. Tiện thể hỏi luôn, mình delete hết các thành phố rồi add thêm Thái Nguyên vào mà ra ngoài hs lại ra là moscow thì làm thế nào??

vô option --> Hom Sreen City --> Thai Nguyen là ok

ghost85

accuweather 5530 không ra HS được, SPB weather thì được nhưng không có tỉnh mình.