• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3player 3.62 phần mềm chơi nhạc kíchs loa 7610 @ 6600

langtu13493

n70me xai cai nay dc ko z ban?con pm nao nghe nhac hay hon nua cho n70 ngoai tru ttpod ultralmp3 ko?

langtu13493

tớ có tải ve jukebox bản 2.30 rồi nhưng khi cài vào thi nó bảo kết nối để cac thưc gì đó nhung tớ chọn kết nối thi nó bảo la lỗi ko thể kết nối với sever

JuRay-Duan

tớ có tải ve jukebox bản 2.30 rồi nhưng khi cài vào thi nó bảo kết nối để cac thưc gì đó nhung tớ chọn kết nối thi nó bảo la lỗi ko thể kết nối với sever
Có cách để dùng full jukebox 2.30 đã post trên 4rum rùj, bên box vjệt hóa đó, bạn chịu khó tìm đj..

hungdylan

tớ có bản ko yêu cầu đăng kí nè
nhưng ko biết làm thế nào để up lên
đóng gói thành *.rar nhưng ko được
tớ ko biết đóng gói *.7z như thế nào

ngocthanhdhgtvt

tớ có bản ko yêu cầu đăng kí nè
nhưng ko biết làm thế nào để up lên
đóng gói thành *.rar nhưng ko được
tớ ko biết đóng gói *.7z như thế nào
post bai binh thuong va ben duoi co muc Khung Day Du , ban chon quan ly tap tin dinh kem , roi up file ,neu file wa lon thi kjch chuot phaj chon rename va them vao duoi*7z la ok

Posted via Mobile Device

hungdylan

mình có 1 bản mp3player vh nhưng ko có equalizer như bản này
ai co' thi cho minh voi
thanks

qmobile

vay cho e hoi n7610 nen dung chuong trinh nghe nhac nao vua hay ma lai vua to vay cac bac, 3.62 loa lon qua chac la loa hay bi dut lam ha?

Mr_Sulla

vay cho e hoi n7610 nen dung chuong trinh nghe nhac nao vua hay ma lai vua to vay cac bac, 3.62 loa lon qua chac la loa hay bi dut lam ha?
7610 nghe nhak mono nên để hay đc thì e là ko thể (hay đúng nghĩa của nó). Còn to thì dùng power mp3, kêu ầm ầm ::)
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

7610 nên dùng juke box 2.3 full duoc Nguyen Tran Dung cracked dó ban. Juke box nghe nhö hon mp3player nhung âm thanh là tôt nhât hon cä TTPODplayer và Juke box nhë Ram , mình nói vây vì mình dùng 7610 và hjên tåj mình ko dùng mp3player nua mà dùng Jukebox ket hop tajnghe là vô dôi trong dòng 7610.nêu muôn biêt nhiêu bån nên test lân luot nhjêu pm rôi se biet thôi.ok

Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

post bai binh thuong va ben duoi co muc Khung Day Du , ban chon quan ly tap tin dinh kem , roi up file ,neu file wa lon thi kjch chuot phaj chon rename va them vao duoi*7z la ok
Posted via Mobile Device
Mình toàn dùng pm nén 7z trên pc để nén file thành dạng 7z, hôm nay học được cách này đúng là chưa bao giờ nghĩ tới. Thank nha :)
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Online bằng đt kjck sa0 đc, ko nói lại bảo ko lịch sự. Mình nghĩ diễn đàn đặt thêm câu "Posted via Mobile Device" ko phải thừa đâu
Posted via Mobile Device

jimy_lov31987

Online bằng đt kjck sa0 đc, ko nói lại bảo ko lịch sự. Mình nghĩ diễn đàn đặt thêm câu "Posted via Mobile Device" ko phải thừa đâu
Posted via Mobile Device
sao pv không them nút thanks trên mobile khi online băng điện thoại nhỉ ,

ngocthanhdhgtvt

điện thoại thường sao mà thanks được bạn , muốn có nút thanks thì phải dung iphone thôi à,tuy không có nút thanks là bất tiện nhưng xét cho cùng BQT không cho hỗ trợ nút thanks cũng vì sự tồn vong của pv thôi à,
Nhưng nếu muốn thanksthanks không đựoc thì lần sau vào băng PC thì thanks , có gì đâu mà bàn luận vậy các bạn