• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MU (black knight)

N5320

1 game MU ko khác j so với PC, cộng đồ làm Q đeo cánh,có cả đồ Exl, Map Lorencia, noỉa, davias .... Nhưng có một nhược điểm là :d cách thức di chuyển hơi khó vì ko có đi chéo mà chỉ lên xuống trái và phải mà thôi. Ko bít có ai pos chưa nếu có thì MOD xóa dùm nha. :))
Đây là vài hình ảnh, 240*320

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ôi. Game nhập vai mà sao dung lượng chỉ có 100kb vậy bạn. Dung lượng nhỏ đến bất ngờ luôn. :-/

lephunghien

Game này có lâu rùi.còn 1 bản Mu cho Elf nữa.chủ topic post luôn cho mọi người nhé.

Khoaaa

Khó điều khiển là sao bạn? mình chơi thử thấy bình thường mà, bạn thấy khó như thế nào.:-?

Đi hay bị kẹt bực cả mình. Còn cái quest của ông đổi đồ ''gamble" giết 3 con phù thuỷ chẵng biết giết ở đâu

Posted via Mobile Device

Manyger

nhớ không nhầm thì game này là cho S60 V2 cho N-Gage từ rất lâu rồi ,nay đc sửa lại chút xíu,đồ họa phải nói rất xấu,di chuyển cực kỳ chuối và khó điều khiển ,dung lượng game đã nói lên tất cả :(,dù sao cũng thanks bác,vì là fan MU nên mình mới thử,nhưng thật sự thất vọng :))

hoainamss

Các bác cho tui hỏi là phím tăng mana là phím nào mà tui mò mãi không ra vậy? Và làm nhiệm vụ 2 ở đâu vậy các pác?

Khoaaa

nói chung thì cug ráng lên đc lv 40, có đi Devil. ép đồ lên đc +9

Khoaaa

tới chaos golbin bỏ đồ vào bỏ bless vào nhấn # là ép thôi. Mana đánh hết thì tự nó tăng. Để mai post cho cái save lv 90 đồ ngon bỏ vào chơi
Posted via Mobile Device

sonhoangle1987

Mình có cach nâng point thoải mái,đó là sau khi lèm nv cuối cùng là giết bà chúa tuyết xanh,thi lai og jì trade đồ ấy,hoàn thành nv thí ổng bắt trade 1 món đồ mới cho hoàn thành,bạn cứ nhấp vào ổng,ổng bắt mua đồ thì ko mua và trở ra,lèm lai tiếp như vậy,mỗi lần dc 10point,đừng out hay đe mua mana nha

hoainamss

Mình có cach nâng point thoải mái,đó là sau khi lèm nv cuối cùng là giết bà chúa tuyết xanh,thi lai og jì trade đồ ấy,hoàn thành nv thí ổng bắt trade 1 món đồ mới cho hoàn thành,bạn cứ nhấp vào ổng,ổng bắt mua đồ thì ko mua và trở ra,lèm lai tiếp như vậy,mỗi lần dc 10point,đừng out hay đe mua mana nha

Bạn cho mình hỏi cách làm các nhiệm vụ được ko? Mình mới làm được 1 nv đầu tiên. nv 2 ko biết đi đâu làm cả. Bạn nói luôn các nv khác làm ở đâu lun nhé.

sonhoangle1987

Bạn cho mình hỏi cách làm các nhiệm vụ được ko? Mình mới làm được 1 nv đầu tiên. nv 2 ko biết đi đâu làm cả. Bạn nói luôn các nv khác làm ở đâu lun nhé.
mình mà nói ko ko thì hơi khó nói vì chẳng nhớ tên map hay tên nv ji cà,mình nói chung chung thôi nha,bạn tự mò lấy.Thứ nhất là giết 10 con nhện,2 con gà xám ở map phù thủy đỏ(phía bên trái đi vô cái cột là qua dc map,3 phù thủy xanh(máp bên phải,4 con gấu băng ở davias,5 chúa tuyết hồng(davias tang 2)6 chúa tuyết xanh(tang 3).Cac bạn vào phần option chỉnh speed lại 1/3 cho chậm lại thì dể duy chuyển và khó chết hơn