• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Vietvnn

Super V.I.P
Đấu giá số bài Post của Taki7610 3949 có bác nào mua không ! Kỉ niệm nho nhỏ tặng Taki,đợi bài Post 4000 của em mà lâu quá...;;)
To Vietvnn : Muốn mua nhưng đang kẹt quá,mới thua sạch 50.000 PVD các độ rồi :(

@Badamgiak23 không thành vấn đề, khi nào có tiền mua củng được.:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Số thành viên : 57777, bốn số bảy đấy, giá 5000PVD có ai mua không?:-?

Đã gửi VietVNN số tiền 5000 PVD cuối cùng để mua tấm hình này :(
Đêm nay thua tổng cộng 200.000 PVD - giờ ôm hình ra đê ở đây :((

Badamgiak23

Super V.I.P
Tấm hình mua của SM VietVNN 57777 giá 5000 PVD,tặng anh em,tặng MAN ! ;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Tấm hình mua của SM VietVNN 57777 giá 5000 PVD,tặng anh em,tặng MAN ! ;;)

Bác đang xui vì cá độ thì nên mua số "Thần tài" của Mình đi hên lém đó! Giá tùy Bác bao nhiêu cũng được, để xả xui mà. Thậm trí mua nợ cũng bán!;;):)):)):))=))

XuanTruong

Super V.I.P
Mình vừa chụp được số thành viên 58888 đây có ai mua không? Giá 6000 PVD;;);;);;)=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Có số thành viên 58999 đây có ai mua không? Chỉ 100 PVD thôi! Sao dạo này số má ế ẩm thế Badamgiak23 nhỉ?:-?:-?:-?:)):)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Đã gửi tiền cho XuanTruong,nghĩ số đẹp vậy mà có 100 PVD cũng thấy tiếc cho những ai không quan tâm.

PhuongAnh

300 PVD nhé! Bạn mua không? Giá hữu nghị đó!;;):)):)):))

Ok.Mua luôn tặng Badamgiak23.Chúc Long sang năm sẽ gặp nhiều may mắn hơn(Nhờ bác Xuân Trường chuyển giúp cho Long hộ nhé).Thank's bác nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Đã gửi tiền cho XuanTruong,nghĩ số đẹp vậy mà có 100 PVD cũng thấy tiếc cho những ai không quan tâm.

Hình số thành viên 58999 của Bác đây nhé! Chúc Bác và gia đình năm mới An khang, thịnh vượng và tràn đầy hạnh phúc!=D>=D>=D>

Ok.Mua luôn tặng Badamgiak23.Chúc Long sang năm sẽ gặp nhiều may mắn hơn(Nhờ bác Xuân Trường chuyển giúp cho Long hộ nhé).Thank's bác nhiều

Hình số thành viên 57979 mà Bác đã mua để tặng Long đây nhé! Năm mới chúc Bác và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt!=D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại đang sở hữu bức ảnh ghi lại số chủ đề của PV là 8668 - Phát lộc lộc phát.Anh em nào muốn có được nhiều tài lộc thì trả giá nhé ! :p

PhuongAnh

Hiện tại đang sở hữu bức ảnh ghi lại số chủ đề của PV là 8668 - Phát lộc lộc phát.Anh em nào muốn có được nhiều tài lộc thì trả giá nhé ! :p

Số đẹp đấy.Long phát giá khởi điểm lên đi nào

Badamgiak23

Super V.I.P
Vì là số đẹp nên khởi đầu phát giá 10.000 PVD = số tiền thua trận Newcastle đêm qua ! ;;)