• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Phuong_Anh gửi xiền rồi mình gửi hình cho Phuong_Anh để còn giữ bản quyền nhé !

nguyenpa

Super V.I.P
Có 1 tấm chụp số bài gửi là 212222

Đặt biệt chụp trên mobile, chứ ko phải là PC nhé :D

Đại gia nào giúp em cho qua cơn nhé :) :)

Hình đính kèm luôn, đaị gia nào được sẽ được pm Pass :D :D

Ảnh mình họa :)

Badamgiak23

Super V.I.P
Kiểu này có khi chuyển hẳn qua làm thợ săn ảnh thôi ,làm ăn được quá :D Phuong_Anh chuyển tiền nhanh nhé.
Hiện đang sở hữu 2 số đẹp nữa :
-Thành viên : 59.555
-Số bài Post : 212.212

Anh em nào có nhu cầu chuyển xiền nhé,lấy rẻ mỗi cái 1000 PVD !

Bác Nguyenpa có bán cái đó 200 PVD thì mình mua :D

Badamgiak23

Super V.I.P
Tầm hình chủ đề số 8668 Phát lộc - Lộc phát . VIP Phương Anh đã mua với giá 11.000 PVD ! Chắc chắn Phương Anh sẽ gặp nhiều tài lộc trong năm mới 2008 này ! =D>=D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại đang sở hữu 1 bức hình mà đối với mọi thành viên khác trên PV thì rất bình thường,có khi bạn không quan tâm...tuy nhiên đối với 1 thành viên - 1 xếp bự trên PV thì đó lại là 1 tấm hình vô cùng quý giá - đó chính là Manager AnhTu.

Tấm hình ghi lại khoảnh khắc ngọt ngào của tình yêu,khi 1 người con gái đến nơi hẹn nhưng không thấy người mình yêu đâu và cô gái ấy đã mòn mỏi chờ đợi,tìm kiếm chàng trai và thầm gọi "Người yêu ơi,giờ anh ở đâu"...và bản tình ca "Love Story" vang lên...:((

Thiên tình sử này được phát giá tối thiểu 50.000 PVD đối với Manager AnhTu.MAN hãy thể hiện tình yêu của mình đi ? :-?;;)

Đối với những người bạn của AnhTu nếu muốn sở hữu tấm hình để tặng riêng cho chàng,hãy trả giá tối thiểu 30.000 PVD.

Thân gửi mọi người ! :-??

XuanTruong

Super V.I.P
Hiện tại đang sở hữu 1 bức hình mà đối với mọi thành viên khác trên PV thì rất bình thường,có khi bạn không quan tâm...tuy nhiên đối với 1 thành viên - 1 xếp bự trên PV thì đó lại là 1 tấm hình vô cùng quý giá - đó chính là Manager AnhTu.

Tấm hình ghi lại khoảnh khắc ngọt ngào của tình yêu,khi 1 người con gái đến nơi hẹn nhưng không thấy người mình yêu đâu và cô gái ấy đã mòn mỏi chờ đợi,tìm kiếm chàng trai và thầm gọi "Người yêu ơi,giờ anh ở đâu"...và bản tình ca "Love Story" vang lên...:((

Thiên tình sử này được phát giá tối thiểu 50.000 PVD đối với Manager AnhTu.MAN hãy thể hiện tình yêu của mình đi ? :-?;;)

Đối với những người bạn của AnhTu nếu muốn sở hữu tấm hình để tặng riêng cho chàng,hãy trả giá tối thiểu 30.000 PVD.

Thân gửi mọi người ! :-??

Bác MOD Badamgiak23 thua cá độ dữ quá nên tìm cách tống tiền Man AnhTu đây! Với những lời nói như vậy thì kiểu gì Man AnhTu cũng phải mua thôi! Ha ha! Có khi còn có Người hùn vốn để mua chung ấy chứ!:)):)):))=))=))=))

Badamgiak23

Super V.I.P
Chưa thấy MAN có ý kiến gì,nhưng thấy ghen tỵ với MAN vì có người luôn nhớ đến MAN !

horkbajir

rình để chụp 59959 từ 59958 mà lên thaàn 59960 luôn mới buồn chứ :((

duy_ctytvxdkg

Đấu giá 3 số thứ tự cuối trước khi lên đến 60000 thành viên
Ghi chú: tiền đấu giá sẽ được tặng 50% cho badamgiak23

Ảnh đang up:

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
3 ông tướng 98,99,60 đâu rồi sao không đăng ký nhanh lên bắt anh em chờ lâu quá.
Hic,vờ out Nick để đánh lạc hướng nào ngờ cả 2 MAN vẫn thức,cạnh tranh ghê quá,2 MAN đi ngủ trước đi cho các thành viên khác còn kiếm ít xiền chứ

Huycl2507

3 ông tướng 98,99,60 đâu rồi sao không đăng ký nhanh lên bắt anh em chờ lâu quá.
Hic,vờ out Nick để đánh lạc hướng nào ngờ cả 2 MAN vẫn thức,cạnh tranh ghê quá,2 MAN đi ngủ trước đi cho các thành viên khác còn kiếm ít xiền chứ

Tình hình làm như hôm nay các bác canh thành viên thứ 60 ngàn dữ quá trùi:D:D:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Khá khe cho Congvoi thời điểm nước sôi lửa bỏng này vẫn có thời gian Up SOft.