• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Multiple Mods v6.00.Bản mod hoàn hảo cho các máy symbian^3 ko cần hack đây

vutaikt

minh go ra caj vao vo tu ban ak. The ban cho minh hoi ban go pm trong qly cua may ten gj? Ma k dc. Chac go nham . Ha ha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

chắc bạnko bit dùng pm này chứ mình dùng từ v3_v4_v6.00.. Kko bị như bạn đâu... Bạn có bit tên pm là gì để xóa ko. Hay bạn xóa nhầm cái khác mình test qa n8 và c7 rùj. Gỡ ra cài vào vô tư.. Chỉ ai ko bit gỡ lên mới format thui...chắc gì đã bit tên apps này để gỡ....:D

Chỉnh sửa cuối:

lilknightst

Xin lỗi tôi dùng điện thoại ko được 10 năm thì cũng 9 năm rồi,ko bao giờ có chuyện ko biết tên hoặc gỡ nhầm đâu.chẳng qua là tôi dùng phần mềm này nó bị như vậy nên mới thắc mắc,trả lời cái kiểu như vậy thì lần sau .l. thèm hỏi nữa

chivung

Xin lỗi tôi dùng điện thoại ko được 10 năm thì cũng 9 năm rồi,ko bao giờ có chuyện ko biết tên hoặc gỡ nhầm đâu.chẳng qua là tôi dùng phần mềm này nó bị như vậy nên mới thắc mắc,trả lời cái kiểu như vậy thì lần sau .l. thèm hỏi nữa

bình tĩnh đừng nóng bạn. mình thấy cái này hay đấy. nhất là khả năng cuộn, thấy hơn hẳn.