• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn lấy lại font chữ ban đầu của 7610, N70, N72

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã tìm ra nguyên nhân rồi pác Kojiro ơi , hehe rất đơn giản thế mà mình ko nghĩ ra , tại mình cài D-edit của Hoàng Chiêu Ly vào máy do đó máy của mình nó chỉ nhận file txt của D-edit thôi , gỡ thằng d-edit ra thì máy đọc txt bình thường , cám ơn Mod đã nhiệt tình giúp đỡ

Vậy chúc mừng bạn nha! Mình cũng k biết có trường hợp này, dù sao qua đây cũng thêm chút kinh nghiệm :D Có 1 điều là bạn nói bạn có 4mat máy, chẳng nhẽ 4mat sạch sẽ là bạn cài cái D edit vào liền à :-? Nếu ko thì điều này chứng tỏ bạn chưa 4mat 4 ngón :D

Hỏi nhỏ cái D edit đó là gì hen :p

thanhtungsx

Hehe , mình đã xài 4 ngón rồi đó cơ chứ , nhưng D-edit vẫn ko ảnh hưởng gì cả , ngoại trừ những ứng dụng java bị ảnh hưởng ,do mất các file hệ thống , mình tìm ra nguyên nhân là do sự tình cờ thôi chứ ko phải giỏi gì đâu , chúc Kojiro vui vẻvà mọi điều tốt lành

b-)Chài ai , bạn giả vờ hoài , D-edit của Hoàng Chiêu Ly ấy , đó là ứng dung chỉnh sửa văn bản , bạn dư sức biết chứ , hehe

Kojiro

Super V.I.P
Hehe , mình đã xài 4 ngón rồi đó cơ chứ , nhưng D-edit vẫn ko ảnh hưởng gì cả , ngoại trừ những ứng dụng java bị ảnh hưởng ,do mất các file hệ thống , mình tìm ra nguyên nhân là do sự tình cờ thôi chứ ko phải giỏi gì đâu , chúc Kojiro vui vẻvà mọi điều tốt lành

b-)Chài ai , bạn giả vờ hoài , D-edit của Hoàng Chiêu Ly ấy , đó là ứng dung chỉnh sửa văn bản , bạn dư sức biết chứ , hehe

Đâu phải cái gì mình cũng biết đâu :D mà nè, 4mat 4 ngón cộng 4mat thẻ thì ko thể còn cái gì huống chi chi cái ứng dụng đó :p

thanhtungsx

Cái nào lỗi thì remove bỏ , hehe vào dosis.com tải cái khác , hehe

Hôm qua mình có post bài nhưng sai qui định , bị Mod traingheohn xóa buồn wá

Last edited by a moderator: