• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Music Stopper - Hẹn giờ tắt nhạc

Hoden

Super V.I.P
Music Stopper

phần mềm hẹn giờ tắt nhạc bằng thời gian đếm ngược rất hay
mình tính đưa vào cập nhật phần mếm nhưng thấy ứng dụng hay nên post cho các bạn tham khảo và thảo luân về pm này

với trình duyệt nghe nhac có sẵn trên máy các bạn chọ hát bình thường
và bắt đầu mở phần mềm muíc stoper này lên và chọn thời gian hát nhạc và trình duyệt này sẽ bắt dầu đếm giờ và tắt nhạc khi đủ thời gian bạn cài đặt.rất hay dùng cho các bạn thích nghe nhạc trước khi đi ngủ sợ ngủ quên hao pin điện thoại.

bắt đầu chượng trình này các bạn không còn phải sợ điều đó nữa và an tâm nghe nhạc không còn sợ phải ngủ quên và lo phải tắt nhạc

ứng dụng nhỏ gọn và dễ sử dụng.

Với app này, bạn có thể ngừng chơi nhạc mặc định tự động sau khi lúc nào bạn muốn! Để đặt đếm ngược, di chuyển bút trên hình chữ nhật và chọn một thời gian từ 1-60 phút.

chạy tốt trên 5800.n97

mời các bạn dùng thử và cho ý kiến

cập nhật bản mới v1.21

sửa lổi landscape
thêm chức năng radio,
phím ẩn (hide) chương trình

line mới

Chỉnh sửa cuối:

dangvu92

tem!
ngon đấy!!!
hic
giá như giao diện đẹp thêm 1 chút thì ok
mà có kéo dài thời gian hơn 60' đc ko bạn/

Hoden

Super V.I.P
ý bạn ấy là chương trình này hay hơn Pmp3 , cái pmp3 dó hay bị uot giữa chừng

làm sao so sánh đuọc như vậy.cái kia là pm nghe nhạc cái này là pm hẹn giờ tắt nhạc mà.hiểu lầm rồi .phần giới thiệu ghi rõ ràng mà

MinhThang

Manager
ý bạn ấy là chương trình này hay hơn Pmp3 , cái pmp3 dó hay bị uot giữa chừng

Post bài không cụ thể ai mà hiểu nổi, Một pm hẹn giờ tắt nhạc lại đem so sánh tức ngang anh đọc chẳng biết bạn ấy nói thế nào.:D

zhoutai1989

Đang tìm cái này đây, mõi lần đi ngủ là nghe nhạc cái quên sáng hết PIN lun :-|, mà sao nói là có bản cập nhật sao ko Post lun hoden

Hoden

Super V.I.P
Đang tìm cái này đây, mõi lần đi ngủ là nghe nhạc cái quên sáng hết PIN lun :-|, mà sao nói là có bản cập nhật sao ko Post lun hoden

up lên rồi mà bạn xem lại nha.bản v1.21 là mới nhất rồi còn gì:D:D

thuckand1234

sao mình down về xài ko dc vậy .mình mở nhạc rùi mở pm cho đếm ngược -->hết thời gian mà nhạc vẫn ko tắt:|

thuckand1234

máy phải hack phone nha bạn.nếu không nó đòi chứng chỉ đấy

vậy àh.tại mình thấy nó ko có báo chứng chỉ hết hạn j cả.với lại mình đã cài đặt vào máy xong rùi.ai dè fải hack mới xài dc huhu:((máy mình còn fw 11,chưa up fw nữa nên ko hack dc:(

thanh371991

quá dữ lun ! bữa giờ em ngủ nghe nhạc sáng dậy thấy toàn gần hết pin ko àh ! mà dúng 5800 pin chuẩn nghe nhạc hàng giờ liền mà ko hết pin ! kinh vãi !

whatislove89

k biết cái này có xung đột với pm nghe nhạc măc định k chứ trc e xài N82 cài cái sleepmusic thì fai(ư.dụg python) nó xung khắc ầm ầm,nghe nhạc chán kinh khủng,nghi nghi tại thăg sleep,gỡ ra cái lại oke,sương wa trời,anh hoden cài xong thấy co bị xung khẵc như e K??