• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Keylock v1.1.7 khoá 5800 mới (trg 5)

Hoden

Super V.I.P
sao mình vỗ gần banh cái máy nó cũng ko mở khóa ,chính xác là vỗ vô chỗ nào bro

vào double tap>on>kéo thanh phía dưói tăng lên 1 tý (cảm ứng chuyển động) .done> ok

titanworm

vuốt camera đầu phone thì bạn vào block chọn on...rồi muốn cài đặt vuốt mấy lần thì cài...ví dụ chọn 2 lấn thì cài số 2
Coi cái Video để coi mình làm giống hay k thôi , chứ toàn la chữ :(:p:-/:mad:)b-););;):OX-( có hiểu dc j đâu . Trong này thấy kết nhất là cái double tap , block (che camera phụ) và alarm là hay nhất . E thấy là chắc k nên tắt cái sidekey , kẻo cái phone nó tẩu hỏa nhập ma thì mệt nữa

trongkham

bác nào biết việt hóa thì việt hóa cho anh em dùng đi,phần mềm này cũng hay nhưng chưa khám phá được(máy của ông anh):(:)((

Kojiro

Super V.I.P
Có bản cập nhật 1.1.5 rồi nè :p

Làm biếng dịch quá n:p

1. Solved the sound problems caused by radio suspension;
2. Increasing the "Restart Phone" function;
3. Adds a new dual-percussion plus unlock, that is more up and down around the Y and Z direction of choice and provide a new sensitivity;
4. An increase of the free sliding unlock function, as follows:
1) choose an arbitrary way to unlock trigger the slide to unlock;
2) can customize the background and the slider images, support for PNG format, transparent slide;
3) can be customized starting point and end sliding in support of any angle slip;
4) to provide visual editing and manual editing, allow you to unlock interface set;
5) to provide the time and date of the free choice of locations, including the color and transparency;
6) To provide sliding unlock, direct unlock long by choice;
7) to provide plain error unlock the keyboard lock automatically after a certain number of functions;
8) to provide sliding unlock the sensitivity adjustment;
9) to provide sliding unlock interface signals and power display;
10) Slide to unlock success of text and move the slider dynamic effects;
11) Improve the content of the main interface, dynamic displays the current key settings, the icon for the top "Settings" button, you can click.

panrai

Super V.I.P
Một số hình ảnh demo việt hoá của em My Keylock :D,các bạn tham khảo nhé

Kojiro

Super V.I.P
KJR xin nghĩa 1 số từ trong PM này để dịch, xin anh em cho nghĩa giúp :)

Start gesture recording
Custom gesture way
Fixed direction
Vertical upward/downward
Level up/down
Alarm tips sound path

Cảm ơn các bạn nhé!

panrai

Super V.I.P
KJR xin nghĩa 1 số từ trong PM này để dịch, xin anh em cho nghĩa giúp :)

Cảm ơn các bạn nhé!
Start gesture recording-bắt đầu ghi âm
Custom gesture way-tuỳ cách chỉnh
Fixed direction-định hướng để mở khoá
Vertical upward/downward -
Level up/down-
Alarm tips sound path
up lên up xuống cho em nó khó phím

Hoden

Super V.I.P
Bản này wá hay có man hinh chờ rất đẹp phải dùng ngon tay kéo đung mơí mở phím đươc

Kojiro

Super V.I.P
Bản này wá hay có man hinh chờ rất đẹp phải dùng ngon tay kéo đung mơí mở phím đươc

A giúp e nghĩa các từ kia đi, em làm hoàn chỉnh cho bản 1.1.4 sẽ làm qua bản mới, nhanh lắm :)

Hoden

Super V.I.P
A giúp e nghĩa các từ kia đi, em làm hoàn chỉnh cho bản 1.1.4 sẽ làm qua bản mới, nhanh lắm :)
Posted via Mobile Device
Đang duyêt bằng đt,a panrai đâu.chưa về nhà

duyht

mình cài rồi mà chưa sử dụng được bạn có thể chỉ mình cách dùng được không :(.Dùng cái cảm biến ấy .

Kojiro

Super V.I.P
Ai cài bản 1.1.5 rồi thì down file bên dưới chép vào resource/app test dùm Việt hóa KJR nha:

@panrai: test file này dùm tui nha, khác file kia nha :D

panrai

Super V.I.P
đang tét và thấy nó xuất hiện mh chờ và ko vào trong đc,mỗi lần vào thì tắt máy sau:-??
@CALL : KJR ơi thành quả của cậu quá cao quý,h toàn tiếng anh ko à

Chỉnh sửa cuối:

stun

Bản 1.1.5 này quá pro, có thêm chức năng slide ,mở khóa sẽ vào màn hình chờ có ô vuông NOKIA -> kéo ô NOKIA đó xuống khoảng 1cm thì mới vào được (lúc này mới thật sự mở khóa)(có thể chỉnh được độ chính xác, khó của slide này-> kéo ko chính xác thì bó tay:)). Bảo mật cao hơn, ng lạ cầm vào thì bó tay rồi:))

Hoden

Super V.I.P
đang tét và thấy nó xuất hiện mh chờ và ko vào trong đc,mỗi lần vào thì tắt máy sau:-??
@CALL : KJR ơi thành quả của cậu quá cao quý,h toàn tiếng anh ko à
Posted via Mobile Device
Màn hinh chờ có caí cuc ken xuog 1 tí là mở khoá

barclays

Vừa định download nhưng khi coi cái video thì nhận ra cái app của bọn tàu --> ức chế. Cài vô dơ điện thoại:(

Inuyasha1987

Woa bản 1.1.5 thật tuyệt huynh kojiro à. Cái bản đấy hay nhỉ, kết hợp đc nhìu cái mở khóa, làm cái mở khóa xoay màn hình + Slide đến lúc mở khóa có cái hình đẹp thiệt, tuy fải mất công kéo cái hình nokia ra thấy chữ S60 nhưng quả là đẹp thật, dùng xem h khá tiện :)).

Vừa định download nhưng khi coi cái video thì nhận ra cái app của bọn tàu --> ức chế. Cài vô dơ điện thoại:(

Ko nên có thành kiến với TQ như vậy, đành rằng nó có nhiều cái rất có hại nhưng những thứ của nó mà mình phải học cũng ko ít, chỉ là mình biết nhận biết đánh giá cái nào tốt thì dùng, cái xấu thì bỏ chứ ko nên đánh đồng như vậy

Hoden

Super V.I.P
màn hình slise tính chụp úp lên mà không chụp được....tức vãi

panrai

Super V.I.P
Ai cài bản 1.1.5 rồi thì down file bên dưới chép vào resource/app test dùm Việt hóa KJR nha:

@panrai: test file này dùm tui nha, khác file kia nha :D

cũng vậy là KJR ko khác gì hết,mặt dù đã chép đè rùi