• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock V1.1.8 việt hóa

Hoden

Super V.I.P
Mykeylock V1.1.8
việt hóa

Là phần mềm mở khóa hay bản cập nhật mới với nhiều tính năng sửa lỗi bản củ
phần mềm nổi tiếng của Trung Quốc do tác giả yuelongr viết được đăng trên 1 số bài báo tiếng trung

dựa trên cảm biến API tốc độ mở khóa nhanh hơn các bản trước

nhiều tính năng bảo mật cho đt mới các bạn khám phá thêm

Hoden

Super V.I.P
Cái này có giống nUnlock 2.0 ko bác? Em down về nhưng chưa install.

cũng hơi giống nhưng rất nhiều tính năng khóa máy, có hướng dẫn của bản cũ bên phần mềm của v5th

Ntv_79

Cái này hay đấy, cải tiến rất nhiều trong cái slide > pro hơn. Hiện tại mình đang Cài đặt thế này: Nhưng mà lại dùng bản tiếng Anh: Slider_Stop_X là 176 và Slider_Stop_Y là 415 --> Khoảng đó là NOKIA.:D Sửa chữ Happy new year thành chữ HÓA chẳng hạn rồi dò cho chữ K vào chỗ đấy là thành chữ KHÓA và kéo xuống đúng vị trí NOKIA là Mở =D>

Mở chương trình>Option>Setting>Slide>

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

thansk pác hoden và bạn ntv_79 rất nhiều, hiện tại mình đang dùng bản 1.1.5 mà bị lỗi, down về install thôi.

whatislove89

cái này e chỉ dùng kết hợp smartsetting thì tuyệt vời,các tính năng khác chán lắm,e chưa tesst bản này của anh,bản 15 va 17 đc 1 thời jan thì đạp nát cả đt cũng k mở cho
k ổn định lắm.nên e chỉ dùng để khóa chức năng mở mấy của Nokia, và dùng smartseting bổ trợ thì chắc k ai mở đc máy e,trừ khi tháo pin hihi,tháo thì có pm mã bảo vệ

vinhtuong1990

Bản trước em cày không được , bản này cày mà hok ok nữa là em thịt anh Đen Hôi đấy nhá :D text cái đã

Kazna

Hay cái là khi chức năng chống trộm hú lên thì có bật bàn phím ra nó vẫn tiếp tục hú \-/ phải unlock đúng kiểu official mới tắt đc \-/

thanh19589

:D Sử dụng cái này mang phong cách cá nhân riêng khỏi phải bắt chước IP làm gì nữa

llTuyetTinhCocll

cái này với cái sideclok gì đó nó sử dụng cảm biến để mở khóa....thành thử lắc chút là nó mở rồi...để zô túi quần lâu lâu nó lại báo mỏ khóa....mặc dù chỉnh cho độ nhạy còn 0 nó vẫn vậy à....có cách nào khắc phục hem mấy pro....??? ....

Hoden

Super V.I.P
cái này với cái sideclok gì đó nó sử dụng cảm biến để mở khóa....thành thử lắc chút là nó mở rồi...để zô túi quần lâu lâu nó lại báo mỏ khóa....mặc dù chỉnh cho độ nhạy còn 0 nó vẫn vậy à....có cách nào khắc phục hem mấy pro....??? ....

bịt mắt cảm biến của nó là hết ngay thôi..............

Hoden

Super V.I.P
Anh nói rõ hơn xíu....có nghĩa là kế bên camera trước đó hở anh???....nhưng để trong túi quần thì làm sao mà bịt hoài

đùa tí thôi .mắt cảm biến gần camera phí bên trái đó bạn.... khi vuốt cũng vuốt tại vị trí đó......

Kazna

Cái vuốt đó thực ra ko hẳn phải vuốt, tui quơ quơ ngón tay qua lại phía trên mắt cảm ứng mà cũng lock/unlock đc nè (lúc chỉnh độ nhạy = 5)

llTuyetTinhCocll

Cái vuốt đó thực ra ko hẳn phải vuốt, tui quơ quơ ngón tay qua lại phía trên mắt cảm ứng mà cũng lock/unlock đc nè (lúc chỉnh độ nhạy = 5)

của bạn còn đỡ....của tui gì mà trong túi thì đâu có chỗ trống để nó lắc qua lắc lại nhiều....vậy mà chạy ngang con ngựa vằn trên đường 1 cái là nó rung mở khóa rồi hú ( vì có cài âm thanh ) như có dt tới ý....

kienvp

của bạn còn đỡ....của tui gì mà trong túi thì đâu có chỗ trống để nó lắc qua lắc lại nhiều....vậy mà chạy ngang con ngựa vằn trên đường 1 cái là nó rung mở khóa rồi hú ( vì có cài âm thanh ) như có dt tới ý....

phần mềm hoạt động tốt thế còn gì .thằng nào mà định ăn cắp máy của bác chưa sờ vào túi nó đã biết trước hú ầm lên để thông báo cho bác rùi :D .