• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone v2.30 bản đầy đủ - Giao diện Iphone for 5th

MinhThang

Manager
máy hack rùi , đăng ký cer và kkk chỉ trong 8 tiếng là có , hack cái 1 , bạn nói như vậy mà nó vẫn bắt điền kkkk, minh ko cài bản 2.30 , mình làm theo bài trang 7 mà vẩn đòi kkk...vậy là sao vậy bác chủ thớt

Hack là để cài ứng dụng, còn ứng dụng đòi KKK là 2 vấn đề hoàn toàn khác nhau bạn à, không phải cứ Hack xong là cài và dùng được phần mềm đòi KKK đâu. KKK của ứng dụng là bản quyền để sử dụng đấy.

ndtdlhagiang

máy hack rùi , đăng ký cer và kkk chỉ trong 8 tiếng là có , hack cái 1 , bạn nói như vậy mà nó vẫn bắt điền kkkk, minh ko cài bản 2.30 , mình làm theo bài trang 7 mà vẩn đòi kkk...vậy là sao vậy bác chủ thớt

để mình trả lời nhé, chỉ có bản 2.1 là crack hoàn chỉnh thôi, các bản kia đã crack đâu. vì vậy khi bạn cài bản mới đè lên bản 2.1 thì phần mềm kiểm tra bản quyền và đòi kết nối vơi trang chủ để kiểm tra. mà ime của máy bạn chưa được đăng ký trên trang chủ vì thế nên không thể full được đâu. muốn qua được bước này chỉ có cách chặn quá trình kiểm tra lại thôi. đó là cách mà chủ topic đã hướng dẫn đấy. cứ làm theo là ok,

minhtien1810

để mình trả lời nhé, chỉ có bản 2.1 là crack hoàn chỉnh thôi, các bản kia đã crack đâu. vì vậy khi bạn cài bản mới đè lên bản 2.1 thì phần mềm kiểm tra bản quyền và đòi kết nối vơi trang chủ để kiểm tra. mà ime của máy bạn chưa được đăng ký trên trang chủ vì thế nên không thể full được đâu. muốn qua được bước này chỉ có cách chặn quá trình kiểm tra lại thôi. đó là cách mà chủ topic đã hướng dẫn đấy. cứ làm theo là ok,

vậy bây giờ mình mún full thì phải cài bản nào , bản chỉ dùm mình nhé ,thx nhìu

ndtdlhagiang

vậy bây giờ mình mún full thì phải cài bản nào , bản chỉ dùm mình nhé ,thx nhìu

bạn tải bản của chủ topic ấy, rồi làm theo hướng dẫn của bạn ấy. nếu không cứ cài bản 2.4 và cũng thử làm theo hướng dẫn của bạn ấy đi xem có được không nào.

luquocviet

Mình xin nhắc các bạn chưa cài được bản full là nếu máy đã hack rồi mà không thấy đươc thư mục private (sử dung x-plore để xem nhé) thì mở rom patcher lên và apply to all các file có trong đó & add to auto hết là ok liền.Chúc các bạn thành công :)

galabuon

1. Thực sự mình thấy cái này thua gdesk của iMilk nhiêu. Chạy trược ngang không nhuyễn như gdesk.

2.Tính linh hoạt của gdesk cũng cao hơn, khả năng thiết kế 1 giao diện mới của gdesk thật đáng nể.

BuuPhucCT

Well-Known Member
1. Thực sự mình thấy cái này thua gdesk của iMilk nhiêu. Chạy trược ngang không nhuyễn như gdesk.

2.Tính linh hoạt của gdesk cũng cao hơn, khả năng thiết kế 1 giao diện mới của gdesk thật đáng nể.

Nhưng được 1 cái là nó chuyển giao diện của s60V5 giống Iphone hơn Gdesk.

minhtien1810

cho mình hỏi cách ép các ứng dụng khác ra sao vậy. Mình vô app rồi chọn" My settings" chọn vô chỗ myapp& link thì nó ra 2 o trống 1 ô thì để appname. o kia thi exname , o duoi cùng co cái hinh icon ở dưới có chữ add , làm sao để add vào đây xin bro trợ giúp, ra ngoài lại thì thấy các icon có chữ adname, đè vô thì no lúc lắc ,, thêm app vô chỗ nào

Chỉnh sửa cuối:

yeusach1906

Máy mih hack rui nhưng trong C:\Private\ ko có folder "101fd693" là sao vậy mấy bạn, nó chỉ có mấy folder này: 101f875a, 101f8857, 101ff968, 101ffc31, 101ffca9.

hackerKD

Vấn đề ở đây có 2 chổ.
Máy mình xài FW v20 chưa hack lần nào mà đã up FW lên.
Nhưng tớ cài đc bản 2.40
Xong, vấn đề thứ 2 là nó không đòi code mà nó bảo active online, chọn ok thì nó bảo connet lỗi...=))=))

@ nhắc lại lần nữa Nếu máy bạn chưa hack mà up FW v20.0.019 trở lên thi đừng có hoài công vô ích, cãi nhau um sùm nữa. Hiện tại trang chủ của HelloOX đã có ban 2.03 gì đó nhưng chỉ dành cho FW v11. Tôi nói thees này là các bạn đủ hiểu ùi nhỉ :)