• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone v2.30 bản đầy đủ - Giao diện Iphone for 5th

kienvp

cái này fai hack hã...hix mun đời mình ko bao giờ bik hackk

gì mà bi quan vậy hả bác . cũng đơn giản thui mà bác cứ chịu khó tìm hiểu là biết liền .đưa số imei ông việt sign cho .

hungphilong

MyPhone V2.40 - Iphone interface for S60v5

MyPhone thay đổi dao diện thành iphone hết sức đơn giản chỉ cần cài đặt *.sis tương ứng và chạy. bản cập nhật full

Cài đặt:

- Install MyPhone 2.10, chạy nó 1 lần cùng với mysetting sau đó thoát khỏi PM
- Tiếp intall MyPhone v2.20, v2.30 và cuối cùng là bản v2.40, bây giờ bạn đã có phiên bản full

luquocviet

Trong ver 2.4 này có cải tiến gì mới không vậy bác? có thể nói vài điểm mới cho AE được không?

ndtdlhagiang

MyPhone V2.40 - Iphone interface for S60v5

MyPhone thay đổi dao diện thành iphone hết sức đơn giản chỉ cần cài đặt *.sis tương ứng và chạy. bản cập nhật full

Cài đặt:

- Install MyPhone 2.10, chạy nó 1 lần cùng với mysetting sau đó thoát khỏi PM
- Tiếp intall MyPhone v2.20, v2.30 và cuối cùng là bản v2.40, bây giờ bạn đã có phiên bản full

Mình vừa cài xong, làm đúng như bạn hướng dẫn nhưng vẫn bắt điền key, bó tay luôn, làm thế nào bây giờ nhỉ

NokiaS60V5

Posted via Mobile Device
Sao không thấy v2 hay v nào cả mà chỉ thấy part 1 part 2... vậy nhỉ, cũng ko giải nén bằng explore đc

ndtdlhagiang

Posted via Mobile Device
bạn tải từ link ở bài của hungphilong đi. Để giải nén bạn phải dùng winrar và chạy trên pc chứ xplorer không hỗ trợ giải nén các file đã cắt nhỏ bằng winrar đâu. Bạn thử lại đi nhé

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Của mình thì không đòi KKK nhưng có một điều từ bản 2.30 là cài xong chỉ được mỗi trang đầu đầy đủ. Các trang sau chỉ được 1 vài icon còn các chỗ khác trống. Không di chuyển hay thay đổi gì được. Cài lên 2.40 cũng thế. Bản 2.20 thì ngon lành cành đào và đầy đủ. Có anh em nào bị vậy ko?

luquocviet

Của mình thì không đòi KKK nhưng có một điều từ bản 2.30 là cài xong chỉ được mỗi trang đầu đầy đủ. Các trang sau chỉ được 1 vài icon còn các chỗ khác trống. Không di chuyển hay thay đổi gì được. Cài lên 2.40 cũng thế. Bản 2.20 thì ngon lành cành đào và đầy đủ. Có anh em nào bị vậy ko?

Mình đã có hướng dẫn cách sắp xếp các Icon lại rồi mà bạn, bạn chịu khó tìm lại ở mấy trang trước nhe

ngothangno1

vậy thì chắc là do máy mình chưa hack nên nó ko nhập vào file hệ thống đc.mình chỉ sign và cài đặt thui. N97 chưa hack đc :((

Ntv_79

Mình đã có hướng dẫn cách sắp xếp các Icon lại rồi mà bạn, bạn chịu khó tìm lại ở mấy trang trước nhe

Vấn đề ko phải sắp xếp lại mà nó bị không có rất nhiều icon. Ở những chỗ không có đó đen xì thì cũng ko chuyển cái nào vào chỗ đó được!!! Vấn đề này thấy anh em nước ngoài thắc mắc cũng nhiều mà chẳng tìm được lời giải đáp nào cả. Trên blog.immmooo.com thấy viết thế này:

Dear MyPhone users, if you have meet below issue:
" have blank spaces on the screen where there should be an icon. Like, there are only 12 icons on the first screen instead of 15 with two blank spaces (in 3*5 mode). On the bottom bar there are icons for call and contact only, the SMS icon is missing from there and it is on the main screen. The 2nd screen similarly has 11 icons with three four blank spaces. Then Share button is missing also "
or some similar issue when you update MyPhone from an old version to newer version, then you can now update the MyPhone from your id center at our MMMOOO Shop. And the newest file just fixed this bug. And for the files on the MyPhone inbuilt browser is still have bug, we may update the file very soon, and sorry for a little bit delay.

Chỉnh sửa cuối:

luquocviet

Vấn đề ko phải sắp xếp lại mà nó bị không có rất nhiều icon. Ở những chỗ không có đó đen xì thì cũng ko chuyển cái nào vào chỗ đó được!!! Vấn đề này thấy anh em nước ngoài thắc mắc cũng nhiều mà chẳng tìm được lời giải đáp nào cả. Trên blog.immmooo.com thấy viết thế này:

Dear MyPhone users, if you have meet below issue:
" have blank spaces on the screen where there should be an icon. Like, there are only 12 icons on the first screen instead of 15 with two blank spaces (in 3*5 mode). On the bottom bar there are icons for call and contact only, the SMS icon is missing from there and it is on the main screen. The 2nd screen similarly has 11 icons with three four blank spaces. Then Share button is missing also "
or some similar issue when you update MyPhone from an old version to newer version, then you can now update the MyPhone from your id center at our MMMOOO Shop. And the newest file just fixed this bug. And for the files on the MyPhone inbuilt browser is still have bug, we may update the file very soon, and sorry for a little bit delay.

Thì bạn sắp xếp lại bằng cách chọn và giữ luôn 1 Icon bất kỳ, rồi cho remove hoặc add thêm shortcut ứng dụng vào.

galabuon

chạy có mượt ko, mình thấy 2.2 còn giật giật khi kéo ngang để sang trang

hyun1109

sao mình không đăng kí được dùng được mỗi 3 lần là nó không cho dùng nữa mình làm đúng như bên trên hướng dẫn muk` :((

panrai

Super V.I.P
sao mình không đăng kí được dùng được mỗi 3 lần là nó không cho dùng nữa mình làm đúng như bên trên hướng dẫn muk` :((

bạn cài bạn làm sau mà đk ko đc vậy:-??,đã có nhỉ6ù bạn cài thành công rùi mà,chở về mấy trang trước xem sau

hyun1109

hic mình vao xplore rồi check file ẩn rồi nhưng mà mình chỉ có thư mục C:/private còn không có thư mục khác đằng sau nữa.Đã thế mình copy cái file mà trên hướng dẫn vào đấy nhưng mà nó không cho copy. Máy mình hack rompatcher rồi :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
hic mình vao xplore rồi check file ẩn rồi nhưng mà mình chỉ có thư mục C:/private còn không có thư mục khác đằng sau nữa.Đã thế mình copy cái file mà trên hướng dẫn vào đấy nhưng mà nó không cho copy. Máy mình hack rompatcher rồi :(

Bạn vào Rompatcher chọn open 4all rồi bật nó lên thử xem sao nhé:-?

hyun1109

thanks cậu naz tớ làm được roài.Hihi mình gà quá nên làm phiền các bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member
thanks cậu naz tớ làm được roài.Hihi mình gà quá nên làm phiền các bạn

Bạn nên chọn Add to auto luôn để sau này mỗi khi khởi động lại máy thì nó sẽ tự mở luôn.:)