• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone v2.30 bản đầy đủ - Giao diện Iphone for 5th

huymobiles

- Install MyPhone 2.10, chạy nó 1 lần cùng với mysetting sau đó thoát khỏi PM
- Tiếp intall MyPhone v2.20, v2.30 và cuối cùng là bản v2.40, bây giờ bạn đã có phiên bản full

Sao e làm như hướng dẫn với I8910 ma chua full vậy?

huymobiles

e cài 2.10. sau đó cài 2.20 đè lên. tiếp theo là 2.30 và cuối cùng la 2.40
vậy mà cung chua full nữa.

luquocviet

Sao mình cài full đơn giản quá,còn bạn thì bị như vậy mình cũng chẵng hiểu sao nữa

ndtdlhagiang

Sao mình cài full đơn giản quá,còn bạn thì bị như vậy mình cũng chẵng hiểu sao nữa

Tất cả những máy đã hack đều có thể cài full được, các máy chưa hack thì làm cách nào cũng không cài full được đâu.

dendrotrang

trước đây e từng có cài bản trial rùi nhưng ko đc mặn mà lắm , bản full này liệu có gì cải tiến hơn ko ? bác nào đã sử dụng cho e xin ý kiến với , nản thằng 5800 này quá nên cũng lười test.

ndtdlhagiang

trước đây e từng có cài bản trial rùi nhưng ko đc mặn mà lắm , bản full này liệu có gì cải tiến hơn ko ? bác nào đã sử dụng cho e xin ý kiến với , nản thằng 5800 này quá nên cũng lười test.

máy mình chưa hack nên không thể nói cảm nhận cho bạn biết được, hi hi. bạn chịu khó đọc lại từ đầu topic thì sẽ biết thôi mà, các bạn ấy phân tích kỹ lắm rồi đấy.

ndtdlhagiang

sao mình cài xong rùi mà ko thấy folder private trong máy nhỉ

1. Thứ nhất: máy bạn phải được hack thành công, và dùng trình quản lý file cho hiện các thư mục hệ thống lên mới thấy được
2. Thứ hai: sau khi máy bạn đã hack thành công thì cài phần mềm lên và thực hiện theo hướng dẫn của chủ top pic thì mới full được. chúc bạn thành công.

nh0cstyle1102

phiền các bạn xíu

mình hack phone xong rồi, nhưng chưa dùng trình quản lý file gì cả

nếu đc cho mình xin link luôn :">

bản full nó tên là My Phone 2.30 full hả bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member
phiền các bạn xíu

Trình quản lý file thì cứ xài Xplore. Bạn cứ search là thấy ngay thôi. xài SYM mà không có trình quản lý file thì rất bất tiện.

ndtdlhagiang

phiền các bạn xíu

phần mềm quản lý file có nhiều lắm nhưng mình hay dùng x-plore bạn tìm trên diễn đàn sẽ có hướng dẫn chi tiết cài đặt và sử dụng.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=67267
Bản My Phone 2.30 full củng chỉ là bản My Phone 2.30 thôi nhưng nó không đòi đăng ký sử dụng nữa bạn à.

ndtdlhagiang

Muốn có bản FULL thì bạn phải làm theo hướng dẫn ở bài đầu tiên của topic này thì mới xài lâu dài được.

thực ra bản của chủ top pic chưa phải là full, đó chỉ là thủ thuật làm cho phần mềm không check bản quền nữa thôi. muốn có bản full thật sự thì chỉ có mua thôi bạn ạ, hi hi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thực ra thì những PM giả lập như vậy thì vẫn chỉ là giả lập thôi chứ không thể nào thay thế hoàn toàn giao diện gốc của SYM. Mình đã test và đã xóa vì có quá nhiều bất tiện

minhtien1810

máy hack rùi , đăng ký cer và kkk chỉ trong 8 tiếng là có , hack cái 1 , bạn nói như vậy mà nó vẫn bắt điền kkkk, minh ko cài bản 2.30 , mình làm theo bài trang 7 mà vẩn đòi kkk...vậy là sao vậy bác chủ thớt