• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Myphone v2.52 Full - Gồm 4 giao diện M1 UI ,iConsole UI., IXP UI ,WIN7 UI

kienvp

Myphone v2.52 Full S60v5 SymbianOS9.4 Unsigned

Ứng dụng này đã quá quen thuộc với các bạn rồi mình ko giới thiệu nữa .
trước cũng đã có bạn giới thiệu phiên bản 2.52 (đã bẻ khóa ) ở diễn đàn nhưng chỉ có mỗi giao diện Iphone mà lại lỗi ko chạy được .
phiên bản Myphone 2.52 mình post hôm nay (đã bẻ khóa ) có đầy đủ 4 giao diện là :

- M1 UI
- iConsole UI
- IXP UI
- WIN7 UI

Chạy rất ổn định . mình đã test cả 5giao diện trên 5800XM của mình .
nếu bạn muốn chuyển đổi qua 5 giao diện (ko phải mỏ từng icon trong Menu) thì bạn mở icon tên MYphone .

Chú ý :phải tải đủ 2part và giải nén bắt đầu từ part1 , hack trước khi cài .

Link tải :http://www.mediafire.com/?tx317cxvlpwedn1

Last edited by a moderator:

duong8488

Tuyệt thật, xin 10p để test nào. Mấy giao diện kia toàn phải mua trước kia, chỉ có Iphone thì em còn xài đc full thôi, giờ mà đc thì đep quá

kienvp

Tuyệt thật, xin 10p để test nào. Mấy giao diện kia toàn phải mua trước kia, chỉ có Iphone thì em còn xài đc full thôi, giờ mà đc thì đep quá

có đầy đủ 4 giao diện bạn ah . chạy rất mượt .

phjkhanh1988

Không thể cài đặt được trên 5530 là sao vậy nhỉ bác kienvp . Dùng xplore giải nén xong cài đặt trực tiếp luôn không được mà cũng không thông báo gì luôn . Giải nén sag thư mục khác cũng không được

kienvp

Không thể cài đặt được trên 5530 là sao vậy nhỉ bác kienvp . Dùng xplore giải nén xong cài đặt trực tiếp luôn không được mà cũng không thông báo gì luôn . Giải nén sag thư mục khác cũng không được

ko giải nén trên x-plore hay bị lỗi . bác chú ý là hack trước khi cài nhé .

wimax16vnn

mình cài vào rồi, 5 icon chương trình lun mà nó đòi Active Trial mới chít

ksmanhdung

Bác Kiên ơi, tình hình là nó vẫn là trial, bắt avtive.e tưởng là Full rồi chứ?hjc

kienvp

Bác Kiên ơi, tình hình là nó vẫn là trial, bắt avtive.e tưởng là Full rồi chứ?hjc

bản này bẻ khóa rồi mà . mình dùng đâu có thấy đòi code đâu . bác đăng ký bằng số bất kỳ xem sao .

kienvp

ko cần hack mà sign nó vẫn chạy ko pác Kiên. Vì máy em hack chưa được

mình toàn hack thôi nên cũng chưa thử bao giờ . bạn thử cài xem ko được thì phải hack

mình cài vào rồi, 5 icon chương trình lun mà nó đòi Active Trial mới chít
mình cài chỉ có 4icon như hình mình chụp đầu topic .mình cài theo cách khác . chờ thời gian để mình test kỹ nếu các bạn vẫn bị trial thì mình sẽ hướng cài theo kiểu khác .

lechinh

Sau khi sign cài ko thành công pác Kiên ơi. Máy phải hack mới cài được. Tiếc wa ko cài được pm này của pác Kiên rồi.

kienvp

Sau khi sign cài ko thành công pác Kiên ơi. Máy phải hack mới cài được. Tiếc wa ko cài được pm này của pác Kiên rồi.

Bạn hack máy đi chứ . chẳng nhẽ mỗi lần cài pm lại phải sign . bạn cứ hack máy đi ,flash ở chế độ die phone máy ko chết đâu mà lo .