• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Myphone v2.52 Full - Gồm 4 giao diện M1 UI ,iConsole UI., IXP UI ,WIN7 UI

ghost85

bác Kiên ơi kiểm tra lại link với,cái này chạy tốn nhìu RAM kô ạ?

Forum đang bị lỗi không đao được file đính kèm đâu, cả nút thank và lần thank cũng bay mất rồi bạn dùng link mê đi a phai này

File sis mình giải nén ra đây, up cho bạn nào chưa giải nén được http://www.mediafire.com/?bmi6gmxchpmmmj2

Cái này tốn khoảng 3 mê ram, mình dùng 5530. Bạn cũng ở CB à

caobang200

mình ở CB,đang dùng CFW c6-x6 nên RAM hơi thấp ^^ thanks nha
Forum đang bị lỗi không đao được file đính kèm đâu, cả nút thank và lần thank cũng bay mất rồi bạn dùng link mê đi a phai này

Cái này tốn khoảng 3 mê ram, mình dùng 5530. Bạn cũng ở CB à

ghost85

mình ở CB,đang dùng CFW c6-x6 nên RAM hơi thấp ^^ thanks nha

Bình thường máy mình ram chỉ 20-21 mê thôi bạn, vẫn chạy tốt mà, có mấy khi dùng hết ram đâu. Vậy mình là đồng hương đấy, không biết trên forum có mấy mem ở CB nhỉ, có off được không?

hoaikent_gl

Nhưng mà nó đâu có quay đứng đc , điện thoại của mình xem ngang thấy hơi bị khó chịu . Có lẻ đt mình cùi nữa , sài w7 mà màn hình có 2.9 inch thì sao mà bấm đc , tay mình to nữa . Ko thích hợp lắm với cả 4 cái , mạc dù đã test hết . Nhưng dù sao cũng thank bạn .

vantai9x

to muon hoi chut neu hack roj ban chay fw moi thi se chang bao gjo hack duoc nua luc do thj ban se lam sao ?

vantai9x

co bac nao co pm hack phone ko kan dung den may tinh.ai co cho em xin link dow kaj mun hack ma chang biet hack the nao chan qua.

Dragon459

Manager
co bac nao co pm hack phone ko kan dung den may tinh.ai co cho em xin link dow kaj mun hack ma chang biet hack the nao chan qua.

dow pm dưới về cài nha:|:|:|:|
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?canrve0m15c0u0k[/DOWNLOAD]

chungtlx

Nhìn bắt mắt quá!

Bro xem lại link cái! ko down được!Nhìn đẹp quá muốn test ngay mà link ko cho down nó báo attachment.php(1x1)