• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-DESK SKIN (TỔNG HỢP & ĐẦY ĐỦ nhất) ^^

ahwangtingbiao

send your skin pack folders from E-mail to author

andersonsilvia@163.com

He will put the sis installation package to you

ahwangtingbiao

Thank you! Source is written in #1. And Ndesk 2.6 beta is very wonderful =D>. I tried :D

Do you know how to convert skinconfig.dat to skinconfig.xml and backward?

send your skin pack folders from E-mail to author

andersonsilvia@163.com

He will put the sis installation package to you

JohnyNguyen

skinconfig.dat is encrypted, only the author can solve

Thanks for your comment,we're so glad to meet you here ;;) you're welcome brother ^^
You know,you may share some Ultra Skins for Ndesk v6 beta for us,it's awesome bro ! Thanks again :D=D>=D>=D>

P/S i'm on mobile,sr mod,sr ae,mềnh đag zụ thằg khựa post xờ kin cho ae đóa ;;)

Dragon459

Manager
Thanks for your comment,we're so glad to meet you here ;;) you're welcome brother ^^
You know,you may share some Ultra Skins for Ndesk v6 beta for us,it's awesome bro ! Thanks again :D=D>=D>=D>

P/S i'm on mobile,sr mod,sr ae,mềnh đag zụ thằg khựa post xờ kin cho ae đóa ;;)
hô hô.khựa thật hả chí phèo?vừa ở bên "tupic ló ms nập song" ae mèng chơi kỉu chữ đờ ốc đốc nặng độc thé nầy thách tổ cha thèng gu gồ "chan sờ lết" qua lang khựa cho nó hiểu:)):)):))
ps:kỉu nầy ae nhìu khi vit nam đọc còn chả hỉu húng chi khựa=))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

J_Tuan

UPDATE : N-Desk 2.6 OFFICIAL (#1) + skin i9000 ver 2 (#4) + skin Lake Flower by alvin2u ( .44 - #4) + ultra skin painter theo phong cách symbian anna (N-Desk 2.6.8) + Lainka (ultraskin Symbian Anna) (.46 - #4)+ C5-03 beta tap to unlock (.47 - #4) + Iphone 5 (.48 - #4)

J_Tuan

skin iphone5 đâu mấy a tìm hoài e ko thấy

skin cuối cùng của bài 4 trang 1 đó bạn - skin số 48

bản 2.6 thì cài skin ở đâu vậy. hiz tìm mãi k thấy

Bản 2.6 thì bạn tải skin về chép vào tải về rồi chép vào !:\system\ndesk_skins_pub nhé! (! là ổ cài N-Desk - C or E)
Nói chung cứ vào ổ cài N-Desk, tìm thư mục system, thấy cái nào có chữ n-desk skin thì mở ra paste skin vào

dstruong

22. FALL IPHONE (collected by Kienvp)
Cái này anh post nhầm LINK của cái DroidGreen rồi anh ạ . A cho em link khác nhé !

JohnyNguyen

tiện bảo bác "chanh hết nước" ê zít lại cái sờ kin này

cho nó nhấn vào chữ mới mở khoá @@ chứ nhấn vào đâu nó cũng mở àh T.T hic

J_Tuan

tiện bảo bác "chanh hết nước" ê zít lại cái sờ kin này

cho nó nhấn vào chữ mới mở khoá @@ chứ nhấn vào đâu nó cũng mở àh T.T hic

Cái skin chữ Tàu cũng thế mà. ^^ . Chắc tại đây mới là skin beta

22. FALL IPHONE (collected by Kienvp)
Cái này anh post nhầm LINK của cái DroidGreen rồi anh ạ . A cho em link khác nhé !

ok bạn. Cảm ơn ^^. Mình đã updated vào .22 rồi