• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-DESK SKIN (TỔNG HỢP & ĐẦY ĐỦ nhất) ^^

Ngoc_Online

Voyager Home Screen(vHome) v3.00 S60v5 S^3 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet: ai có mấy giao diện VHome của cái này hok, N-Dék với cái này có giông nhau hok vậy, mình mới mua mày nên hok rành mấy cái này cho lắm ai biet chỉ dùm với.

Ngoc_Online

giải nén hiện ra file đuôi sis thì cài vào đâu vậy, mình dung N-D 2.6.88.98, cài vào \system\ndesk_skins_pub hok hiện ra.

wangsang1104

CÓ cách nào khắc phục đc khi bấm phím trắng nó thoát ra luôn sau đó phải ấn vô lại mới đc k chỉ có mỗi cái đó thôi

ryosakura

sao không thấy ổ i// trong x-plore nhỉ. Ai biết chỉ giùm nó nằm ở đâu không. trong x-plore chi có ổ : C,D,E,Z

kienvp

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?g663e0zc5ct1plz[/DOWNLOAD]

sao không thấy ổ i// trong x-plore nhỉ. Ai biết chỉ giùm nó nằm ở đâu không. trong x-plore chi có ổ : C,D,E,Z
làm gì có ổ i .i là ổ bạn cài pm .
vd:khi cài đặt bạn chọn cài vào ổ C hoặc E.

Chỉnh sửa cuối: