• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-DESK SKIN (TỔNG HỢP & ĐẦY ĐỦ nhất) ^^

chanhkho1908

mở khoá iphone giống và đẹp nhất từ trước tới giờ đây :D

http://www.mediafire.com/?6ums6ehfq5d21qu
thank mình đi còn chần chừ gì nữa ;))

rastar

Banned
Sao mình vuốt qua lại thấy nó hơi lagg nhỉ, có cách nào fix lagg cho nó không bạn?

JohnyNguyen

Sao mình vuốt qua lại thấy nó hơi lagg nhỉ, có cách nào fix lagg cho nó không bạn?

sao hôm nọ tớ thếy cậu biểu bên topic vh là vừa cài Ndesk đc 1 phút thì re múp luôn còn giề =)) túm lại vẫn kết muốn chạy lắm =)) há há
tớ vẫn dùng bình thường nè ;) dùng quen mượt lắm mà ;)
Posted via mobile :p

rastar

Banned
À tại mới xài thằng hs pro nên mún kết hợp với em nỳ dùng cho vui :D. Sao bấm nút menu hay đỏ tự nhiên nó out ra nhỉ

thainguu

Các bác ơi có skin nào ko có đồng hồ k? Em đag on bằng đt khó kiếm quá, giúo em nha

extinctzoo

Myk pro cho pik Ndesk v2.6.88.98 build 340 nhét đống skin zào đâu giùm, tks nhìu:D
p/s: trả lời rùi mới thanks đc nhé:))

J_Tuan

Myk pro cho pik Ndesk v2.6.88.98 build 340 nhét đống skin zào đâu giùm, tks nhìu:D
p/s: trả lời rùi mới thanks đc nhé:))

Bạn dùng smart phone thì cũng nên động não một chút. Mấy câu hỏi tương tự đã được giải đáp ở các page trước. Khó gì để tìm thư mục skin trong ổ cài để nhét skin vào đâu.