• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

o0o_ayo_o0o

giúp em với mấy bác -em sài n93 dùng bản 1.01 vẫn ngon khi up lên bản này chả thấy icon cuả n-gage đâu cả -khổ thân em ham hố bây giờ lụi hụi cài lại (_._!)

sony

Đến giờ mới biết là disable Open4all trong RP để chơi được game Ngage :-< . Mình cài bản Ngage này vào đã chơi được 1 số game, có điều có 1 vài game như Asphalt street race ,One .. không cài được , nó báo " can't install game - error 1 " gì đó :|

kien

Đã chơi được Ngage trên E71 fw 200. Chạy mượt luôn..............heeeeeee từ giờ tha hồ chơi rùi.

ngocquynh47

giúp em với mấy bác -em sài n93 dùng bản 1.01 vẫn ngon khi up lên bản này chả thấy icon cuả n-gage đâu cả -khổ thân em ham hố bây giờ lụi hụi cài lại (_._!)

Chưa thấy ai kêu lỗi như bạn nhé. b remove sạch sẽ bản cũ đi, cài bản mới này vào, restart máy roài mới tới fan cài game nhé. Nếu vẫn ko đc thì làm theo bài số 88

rightboll

cài bản này làm sao chơi được chế độ landscape hả bạn. Lúc trước con N82 của mình chơi được. giờ cài bản này chơi không được luôn.

rightboll

Đây có 1 số file 20001079, bạn dùng thử nhé

Mình cài N-gage trên thẻ nhớ. Rồi lỡ khôi phục cài đặc gốc mất luôn cái icon màu vàng trên n82 giờ mình không thể cài được n-gage được. bạn giúp mình với. có nên cài lại Firmware không?

ngocquynh47

Mất đc icon cũ thì càng tốt chứ sao. bi h cứ cài thử các bản n-gage 2 đi, nếu đc hỏi có muốn cài vào thẻ ko thì nhớ cài vào thẻ thôi, bạn dùng thử file cài của t và ở bài số 88 nhé

minhdale

Dùng đc tuốt, cứ cài vào và cảm nhận nhé>:)
Vâng thưa bác em cài được nhưng mà chỉ cài đc cái n-gage installer.Bác cài được n-gage 1.1 trở đi cho n73 thi em bái bác.Bác chỉ có cài bản patch tự xướng thành bản mới nhất thui nha.
P/s Có ai có bản patch 1.2 nào cho 240x320 không.Em cài bản trên nó hiện lỗi tùm lum giữa 2 chế độ ngang và đứng.:((

rightboll

Mất đc icon cũ thì càng tốt chứ sao. bi h cứ cài thử các bản n-gage 2 đi, nếu đc hỏi có muốn cài vào thẻ ko thì nhớ cài vào thẻ thôi, bạn dùng thử file cài của t và ở bài số 88 nhé

Mình cài không được nó báo lỗi cập nhật không hà..., bài số 88 ở đâu vậy bạn? Cài lại chương trỉnh có được không bạn?

ngocquynh47

Mình cài không được nó báo lỗi cập nhật không hà..., bài số 88 ở đâu vậy bạn? Cài lại chương trỉnh có được không bạn?

Bài hiện tại là bài số 154, vậy chắc b biết bài 88 đâu roài chứ

ngocquynh47

N78 hack game N-gage full được chưa.Ai biết lên tiếng dùm

Ớ, thì dĩ nhiện fai full mới chơi chứ, file cài N-gage ở đây là dùng chung cho cả dòng hỗ trợ và ko hỗ trợ N-gage còn file cài từng game thì đầy rẫy roài đó, b down file .n-gage đã đc BINPDA tiêm thuốc là ok roài

khungl0ng

Đã chơi được Ngage trên E71 fw 200. Chạy mượt luôn..............heeeeeee từ giờ tha hồ chơi rùi.

Có thật chơi được không bạn. Bạn thử game nào thế. Bạn cho mình biết máy bạn hack bằng cách nào và cai n-gage thế nào nhé. Mình cũng đang loay hoay với firmware 210:-?

ngocquynh47

Có thật chơi được không bạn. Bạn thử game nào thế. Bạn cho mình biết máy bạn hack bằng cách nào và cai n-gage thế nào nhé. Mình cũng đang loay hoay với firmware 210:-?

Cái cậu này lạ nhỉ, gần như cả topic này là đề cập tới vde E 63 và E71 có thể chơi đc N-gage game mà, cách cài thì nói rõ roài đó

anhtuan89gt

mình cài vào chẳng thấy icon của cái n-gage đâu,cài đi cài lại mấy lân cũng vẫn vậy:O:O:OHóa ra nó chui vào trong thư mục game=))=))Mình đúng là lẫn rồi,mọi khi cài game thì nó toàn nhảy vào trong thư mục app còn em n-gage này thì khôn quá=D>

ngocquynh47

mình cài vào chẳng thấy icon của cái n-gage đâu,cài đi cài lại mấy lân cũng vẫn vậy:O:O:OHóa ra nó chui vào trong thư mục game=))=))Mình đúng là lẫn rồi,mọi khi cài game thì nó toàn nhảy vào trong thư mục app còn em n-gage này thì khôn quá=D>

Lạ nhỉ, trg` hợp như b thì đúng là t thấy lần đầu, nhưng vẫn chơi đc chứ b;;)