• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

keangnam

mình cài vào chẳng thấy icon của cái n-gage đâu,cài đi cài lại mấy lân cũng vẫn vậy:O:O:OHóa ra nó chui vào trong thư mục game=))=))Mình đúng là lẫn rồi,mọi khi cài game thì nó toàn nhảy vào trong thư mục app còn em n-gage này thì khôn quá=D>
hehe N-Gage là con cưng của Nokia. Mà con cưng thì phải được chiều chuộng chứ nên cài xong được đặt ở vị trí đầu tiên lun con các game khác nó đá vào App chứ vào thư mục game làm gì ? :)) :D

luanmax2

mình đang xài N78 hack đầy đũ.Nhưng chơi game k full mặc dù mấ chữ trial.Cài Fix N-gage luôn.Xài N-gage bản mới nhất luôn.Có người nói là phải dow bản chơi game n-gage full mới chơi được.Vậy xin các bác link dow game Full.Chứ mình dơ hết link trong diễn đàn rồi.Về chơi tí rồi văng hỏi LINCE-CODE.PÓ TAY

anhtuan89gt

mình đang xài N78 hack đầy đũ.Nhưng chơi game k full mặc dù mấ chữ trial.Cài Fix N-gage luôn.Xài N-gage bản mới nhất luôn.Có người nói là phải dow bản chơi game n-gage full mới chơi được.Vậy xin các bác link dow game Full.Chứ mình dơ hết link trong diễn đàn rồi.Về chơi tí rồi văng hỏi LINCE-CODE.PÓ TAY

bạn phải down nhung game nào đã đc tiêm thuốc của bác BINpda thì mới đcb-)

anhtuan89gt

ngọcquynh ơi,mình cài xong,chơi ngon hết tất cả các trò rồi nhưng có một vấn đề là mỗi khi mình copy thêm game vào thư mục E\n-gage\ sau đó vào n-gage để cho nó quét thì tất cả các game đã cài từ trc icon tự nhiên mờ hết và ko cài lại đc chỉ còn cách xóa bỏ (nhưng mà những game nào ngày trc cài vào máy thì vẫn chơi đc,chỉ có cài vào thẻ thì nó mới bị vậy thôi!!)mình phải giải quyết thế nào bây giờ:(:(:(

ngocquynh47

ngọcquynh ơi,mình cài xong,chơi ngon hết tất cả các trò rồi nhưng có một vấn đề là mỗi khi mình copy thêm game vào thư mục E\n-gage\ sau đó vào n-gage để cho nó quét thì tất cả các game đã cài từ trc icon tự nhiên mờ hết và ko cài lại đc chỉ còn cách xóa bỏ (nhưng mà những game nào ngày trc cài vào máy thì vẫn chơi đc,chỉ có cài vào thẻ thì nó mới bị vậy thôi!!)mình phải giải quyết thế nào bây giờ:(:(:(

Lỗi của b cũng có nh` ng` mắc fai roài và hiện tại cũng ko có cách khắc fuc đâu, b chịu khó cài lại và thường xuyên backup games thôi. Lỗi này xảy ra có lẽ là do bạn update điểm N-gage Point của bạn lên server của nó và bị check là ko bản quyền

anhsmile

mình cài cho N73 ME của mình khi gần hết thì nó báo là "Unable to install" không?
giúp mình với!!

banlc

Bài 88 là bài nào thế bạn. Máy mình cũng N73 ME. Cho link vào đi bạn ơi.

traihp9001

Well-Known Member
Bài 88 là bài nào thế bạn. Máy mình cũng N73 ME. Cho link vào đi bạn ơi.

mình cài cho N73 ME của mình khi gần hết thì nó báo là "Unable to install" không?
giúp mình với!!

bạn chỉ cần cài n-gage v1.10(1345) trước sau đó remove đi cài bản 1.20(1459) vào là đc (nhớ khi remove xong đừng restart máy vội nhé,để nguyên thế mà cài tiếp).
nếu ko đc thì pm mình còn 1 cách cài khác

isym

Mình cài ngage vào rồi. Nhưng cài game ko được, cài cái trk.sis gì đó cứ báo unable to install là sao nhỉ. Phone hack hết rồi mà :-/

ngocquynh47

Của mình ko liên wan j` đến trk nhé, đó chỉ là cách hack thôi, mình khuyến khích hack bằng HelloOX

isym

Mình hack bằng cái HelloOX đó, hôm trước mới update firmware nên hack bằng cái đó. Mà mình tìm thấy một cách khác để cài game rồi, extract cái file exe ra file ngage với file sis cài ngon lành :)) Cài mấy trò ngage vào chơi ổn, có mỗi trò đua xe asphalt3 là hình bị nhòe. Dùng thêm cái magic key nữa là sử dụng bàn phím qwerty của E63 chơi :D

ngocquynh47

O`o`, đó là do bạn download file cài game N-gage đuôi sis mà, bây h làm j còn ai down cái đó đâu, ngta toàn cài thẳng từ file .n-gage luôn mà, việc j` fai extract j` nữa, bài Magic KKK cũng là của t mà:p

thienthanh7983

Mình đã làm theo hướng dẫn cách thứ 2 nhưng nó cứ báo "untable intall....."
vậy la sao?
Máy mình là N95-8G hàng XT SIn
FW : V30.0.018

q630666

Mình cài bản cũ thì không sao.Cài bản này vào không cài đc Alphal 3.Bạn nào bị như mình không?Hjx

ngocquynh47

@thienthanh: Máy bạn đã hack chưa or bạn đã remove hẳn N-gage theo máy chưa thế, nếu ko đc thì bạn thử bản mới nhất của Dung1985 đi xem, và nếu vẫn ko đc thì bạn nên format lại máy và cài N-gage từ bản 1459 của mình nhé

ngocquynh47

Mình cài bản cũ thì không sao.Cài bản này vào không cài đc Alphal 3.Bạn nào bị như mình không?Hjx

Mình cũng thế nhưng Asphalt 3 và 4 đều có bản sis hay ngang ngửa N-gage nên cũng ko wan tâm lắm mà

huyphong7722

mình đã làm như cách1 là copy đè lên file có sẵn trong thư mục E:\resource\apps (file tên playcommon.mbm) nó báo:cant open file:C:\resource\apps\playcommon.mbm.mình đang sài n96 v20.050.nhờ các bạn chỉ giúp.:(:(