• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage v1.21.1536 Fix All s60v3

Auto

bo oi, minh cai ban nay vo thi khong choi dc. cac incoin bi mo khong choi dc
minh da fomat cai lai rui ma van nhu cu
may minh la N95 8G da hack
( cac bac thong cam em dang online = dt ne khong bo dau dc)
Bạn cài lại game đi
Cái này k phải do pm đâu bạn, do game í ;)
Posted via Mobile Device

fansex

Em xài N82 em mún cái Ngage nhưng hok bít bản nào chuẩn nhất và mới nhất mong các bác pro giúp đỡ^^!E nghe bác nào nói là bản này hok update dc mà.Có bác nào tét rùi cho em cái pm để em yên tâm cài vào máy

Auto

Em xài N82 em mún cái Ngage nhưng hok bít bản nào chuẩn nhất và mới nhất mong các bác pro giúp đỡ^^!E nghe bác nào nói là bản này hok update dc mà.Có bác nào tét rùi cho em cái pm để em yên tâm cài vào máy
Bản này là mới và chuẩn đấy bạn, có gì mà k yên tâm :)
Mình đang xài bản y chang vầy nè.
Posted via Mobile Device

southsea

mọi người cho em hỏi 1 chút, em đã format thẻ nhớ rồi cài lại bản n-gage này nhưng vẫn không thể cài đặt được game One, cứ cài đến hết thì lại bị báo là unable to install game : error -1. Mong mọi người giúp em với. Tiện thể cho em hỏi em muốn cài N-Gage v1.21 vào trong thẻ nhớ nhưng nó cứ tự install vào bộ nhớ máy, có cách nào để chỉnh không ạ. Em cảm ơn.

MinhThang

Manager
mọi người cho em hỏi 1 chút, em đã format thẻ nhớ rồi cài lại bản n-gage này nhưng vẫn không thể cài đặt được game One, cứ cài đến hết thì lại bị báo là unable to install game : error -1. Mong mọi người giúp em với. Tiện thể cho em hỏi em muốn cài N-Gage v1.21 vào trong thẻ nhớ nhưng nó cứ tự install vào bộ nhớ máy, có cách nào để chỉnh không ạ. Em cảm ơn.

Bạn phải nói rõ cài trên máy gì, nó tự cài vào bộ nhớ máy là đúng đó, vì mặc định của N-GAGE là trên máy mà bạn.

vodang05

Bản mới nó lỗi với 1 số game thế đấy bạn ah`!Mình đã tìm hiểu 1 số diễn đàn khác thì Các bạn dùng bản mới này rất dễ bị lỗi -1!Cách duy nhất là cài lại bản cũ!Những game bị lỗi install -1 chạy bản cũ vẫn okie hết!

southsea

tiện thể cho em hỏi luôn nên cài bản n-gage nào là ổn định nhất ạ. Em cảm ơn.

lephunghien

tiện thể cho em hỏi luôn nên cài bản n-gage nào là ổn định nhất ạ. Em cảm ơn.

Bản 1345 là ổn định nhất cho các game đã bơm thuốc.còn bạn muốn chơi các game mua key như dancing... thì phải xài bản mới

MAN16678

xin hỏi chút nhé

Phiên bản mới của trình cài đặt n-gage v1.21.1536

Nét đặc trưng:
- Cài đc trên 6210
- Tự động đưa vào tập tin 20001079.txt C: \ Private \ 10202be9, do đó sau khi cài đặt, bạn sẽ có màn hình xoay(ngoại trừ n82 - đặt txt bằng tay).
- Xóa dấu Trial mà không cần cài gì thêm.
- Có sẵn Pip 1.01 có thể cài riêng 1.04

Hướng dẫn cài :
- Trước tiên cài đặt N-gage_v1.21.1536All
- Có sẵn ngôn ngữ Anh và Nga.Nếu cần thêm ngôn ngữ thì cài thêm N-gageLangpack

Chú ý :
Đối với n82: sau khi bạn sao chép tập tin 20001079.txt vào C:\ Private\10202be9, xóa C:/Private/10202be9/persist/20001079.cre và C:\Private/10202be9/20001079.cre (sao lưu chúng trước khi xoá)

N-Gage v1.21.1536 Fix All s60v3.sis (8.5M)

N-gageLangpack.rar(2M)

không biết máy nokia 5320 xm có chạy được bản này không vậy? có huynh nào cài thành công làm ơn chia sẽ . Thanks nhiều nhiều

gauheo

cho em hỏi gà tí.mình xóa bảg NG cũ,cài lại bảg N-gage mới Ver v1.21.1536...thì mấy Game *.Ngage cũ lúc trước cài lại cho bảg mới này lun đc hem ah?hay fải cài lại mấy Game mới,nếu đc ae cho mình Link mấy Game mới đó ik..em thank tất cả ^^..ah' wên.em sài N82 Ver30 hack rùi

Auto

cho em hỏi gà tí.mình xóa bảg NG cũ,cài lại bảg N-gage mới Ver v1.21.1536...thì mấy Game *.Ngage cũ lúc trước cài lại cho bảg mới này lun đc hem ah?hay fải cài lại mấy Game mới,nếu đc ae cho mình Link mấy Game mới đó ik..em thank tất cả ^^
dùng games cũ đc ík ;;)
Posted via Mobile Device

gauheo

dùng games cũ đc ík ;;)
Posted via Mobile Device
rùi rùi.em thank bác nhìu ah ma cho em hỏi xíu nữa..là cài Ng mới có cần xóa cái cũ đi hem bác,hay chỉ cần xoa 2 file C:/Private/10202be9/persist/20001079.cre và C:\Private/10202be9/20001079.cre thui bác,1 lần nữa thank bác nhìu

Ntv_79

Ai biết lỗi này!

Tình hình là mình mới cài lại bản này trên N82. Gỡ bản cũ ra, cài bản này. Cài game Câu cá và Nuôi chó --> OK. Chơi ngon. Xóa 2 file .cre đi thì có chức năng xoay ngang trong option của game. Nhưng khi cài One và Alphalt3 thì cả 2 game đều không được: cứ chạy mọi thứ xong xuôi, chuẩn bị xong thì báo Unable to install game error -1. Vậy là lỗi gì mong anh em chỉ giáo. Trước đã cài những trò này chơi rồi nhưng tự nhiên câu cá lỗi nên cài phiên bản mới câu cá được thì 2 cái kia lại không cài được. :-??

Auto

rùi rùi.em thank bác nhìu ah ma cho em hỏi xíu nữa..là cài Ng mới có cần xóa cái cũ đi hem bác,hay chỉ cần xoa 2 file C:/Private/10202be9/persist/20001079.cre và C:\Private/10202be9/20001079.cre thui bác,1 lần nữa thank bác nhìu
10202be9 là folder save game đó mà!
Cần thì save lại lỡ 4mat thì copy nguyên folder vào đó là log game vẫn y cũ.
Còn chuyện cài thì...đè k đc thì xóa rùi cài

Posted via Mobile Device

gauheo

cài xong hêt òi nhưng vào Crash Banditcoot Nitro,voi One thì nó báo lỗi "Crash Banditcoot Nitro excited with return value-1000008" game Asphanlt 3 thi cài được nhưng hok zo đc lun >"< là bị seo za. mấy bác...Help m............N82 Ver3.0,..huhuhu

Chỉnh sửa cuối: