• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70 REAL FULLSCREEN CAMERA ( chụp ảnh full màn hình )

vietlong3

các bạn lâu nay vẫn tìm phần mềm chụp ảnh fullscren màn hình cho N70 .
đây chính là phần mềm đang được chờ đợi .
các bạn cài TamEkranKameranày vào rồi cài thêm PythonForS60
là có thể dùng được . đã test ok trên N70
kick thank trước khi down nhé ....

khanhrausp

PythonForS60 cái này ở đâu hả bạn sao không up luôn đi. mình cài rồi nhưng không chạy được

1202

Ai cài và test rồi cho em xin ý kiến. Em cài vào N72, lúc vào chương trình chụp thì được nhưng vài Galery xem lại không được. Lấy thẻ nhớ bỏ vào PC thì chỉ thấy được 1/2 tấm hình

vu_quangchat

mình thử rồi ! có tấm được 1 nửa , tấm được cả ! là do chụp xong bạn phải chờ một chút để nó save đầy đủ

phần mềm hơi chậm

Last edited by a moderator:

thuong_n7

đúng là hơi chậm,nhưng dùng ngon lắm.Em xài rùi,lúc save hơi lâu,các pác phải chờ nếu không ảnh sẽ hỏng 1 nửa.

sonny

tôi đã Test N72, Chạy OK nhưng chậm lắm a e à, tôi nghĩ không hề tiện lợi tẹo nào cả, Nên vừa gỡ xuống sau khi cài đc 10 phút
Mà trong folder đựng ảnh của nó, tôi chụp 1 kiểu nhưng có đủ kích thước, hơn nữa, language là tiếng khỉ gió nào( không phải Anh, Pháp)
chia sẻ cùng anh e

JokerB

Các bạn thử sài bản này xem, đây là bản tiếng anh, mình đã thử và k bị 1/2 tấm, tuy nhiên vì dung lượng ảnh khá lớn vì độ phân giải cao nên save cũng hơi chậm :) mỗi tấm chụp ra sẽ tầm ~2mb :)

pnt163

Các bạn thử sài bản này xem, đây là bản tiếng anh, mình đã thử và k bị 1/2 tấm, tuy nhiên vì dung lượng ảnh khá lớn vì độ phân giải cao nên save cũng hơi chậm :) mỗi tấm chụp ra sẽ tầm ~2mb :)

Thì tại cái file mà bạn gửi chỉ có 3.3kb hà, mà khi giải nén t chỉ thấy có 1 file có đuôi ngộ quá nên ko biết sao nữa, bạn hướng dẫn được ko?

JokerB

bạn cài python vào rồi cài cái này vào.Sau đó chạy python ấn Options>> Run Script>>finder.py :)

pnt163

bạn cài python vào rồi cài cái này vào.Sau đó chạy python ấn Options>> Run Script>>finder.py :)

Cám ơn bạn nhé! nhưng nó cũng ko có đầy hoàn toàn màn hình.Với lại nếu mỗi lần muốn chụp hình nhìn toàn màn hình mà làm theo cách này thì hơi phiền phức quá. Bạn có phần mềm nào khác ko?

luuquangphong

Các bác cho tôi hỏi tý

Phần mềm chụp ảnh Full màn hình tôi thấy rất hay,nhưng mà bản này tiếng gì đó nên tôi không xem được.không cài đặt được,các bác giúp tôi với nhá.thank:D:D:D:D

hunglanhhoang

tại sao sau khi cài phần mềm chụp ảnh full màng hình cho n72 thì mình kéo nắp phía sau để chụp nhưng vẫn không full màng hình. mong các bac chỉ giúp