• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70 REAL FULLSCREEN CAMERA ( chụp ảnh full màn hình )

MinhThang

Manager
Các bạn thử sài bản này xem, đây là bản tiếng anh, mình đã thử và k bị 1/2 tấm, tuy nhiên vì dung lượng ảnh khá lớn vì độ phân giải cao nên save cũng hơi chậm :) mỗi tấm chụp ra sẽ tầm ~2mb :)

Cái này cài sao vạy bạn, hay chép vào đâu hướng dẫn cụ thể cho anh em biết đi bạn.

kdush

các bác ơi. sao em cài TamEkran rồi, mà khi sử dụng thì bị lỗi: khi zoom lên hoặc chụp thì bị out. các bác giúp em với huhu:(:-/

kdush

quên mất, em vào python>option>scrip>finder_v1_1.py. rồi nó hiện màn hình full để chụp thì bi đơ lun. thế này có phải sai phiên bản của python ko vậy

saodoingoi142

Moderator
Hãy cài đầy đủ bộ Python cho S60....!!!!

quên mất, em vào python>option>scrip>finder_v1_1.py. rồi nó hiện màn hình full để chụp thì bi đơ lun. thế này có phải sai phiên bản của python ko vậy

Phần mềm này dc chạy trên nền Python,vì vậy bạn nên kiểm tra lại máy mình xem đã cài đầy đủ và phù hợp Bộ Python_Libs cho máy chưa nhé!!!Trên Diễn đàn có đầy đủ Bộ Python_Libs đầy đủ cho máy bạn đó!Hãy chịu khó qua bên Ứng dụng Python cho S60_Những mục nằm ở đầu mục "chú ý" nhé bạn...!!!Chúc bạn sớm có dc đầy đủ bộ Python_Libs cho máy mình_lúc đó ko những phần mềm này mà còn nhiều phần mềm khác nữa sẽ dùng dc cho máy bạn!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Bạn nói gì lạ vây???

cái này úp rồi mà cứ up hoài ah[/QUOTE

Bạn nói gì lạ vây??? :-/ Có ai Up rồi mà Up lại đâu!Bạn hãy nhìn kĩ lại bài viết của chủ Topic xem họ gửi bài này bao lâu rồi!VÀ nếu ai Up rồi mà còn Up lại thì đó là vi phạm Nội quy của Diễn đàn và sẽ bị Admin Diễn đàn xóa bài ngay lập tức rồi!Vậy nhé!!!:|:)

khang_jojo

các bạn lâu nay vẫn tìm phần mềm chụp ảnh fullscren màn hình cho N70 .
đây chính là phần mềm đang được chờ đợi .
các bạn cài TamEkranKameranày vào rồi cài thêm PythonForS60
là có thể dùng được . đã test ok trên N70
kick thank trước khi down nhé ....

chất lượng ảnh kém hơn chụp = camera hệ thống^^