• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72Smart VH cho anh em nào cần đây

hugon72

N72 báo "Future not suport" help me !?!
Posted via Mobile Device
bạn thử cài lại xem nào ,dơn lại và cài kĩ xem.mới down lại và test trên 2 cái n70 của đứa bạn chạy ầm ầm có gì đâu

Tduy

ko được bạn ơi, các cao thủ ơi HelpMe!?
Posted via Mobile Device

anglelove_199x

mấy anh ơi,mấy anh hướng dẫn chi tiết cho em sử dụng được ko?em cám ơn và yêu máy anh lắm.em la con gái nên it mày mò lém.giúp em chi tiết từng cái 1 đi ha.thnks

Thangnd31082

mấy anh ơi,mấy anh hướng dẫn chi tiết cho em sử dụng được ko?em cám ơn và yêu máy anh lắm.em la con gái nên it mày mò lém.giúp em chi tiết từng cái 1 đi ha.thnks

Con gái thì cũng phát huy tinh thần tự vọc nhé ! Bạn có thể PM cho chủ topic, nhớ kèm theo trích dẫn như bài này nhé ! Đảm bảo chủ topic sẽ đáp ứng nhiệt thành !

anglelove_199x

Anh ơi, vni key cụa anh dqs da fix xog chua? Sao e lên forum k thấy a ấy post lên nữa. Mà a có biết sử dụng pm này ko? Chî e đi a

tien217a3

cái này sao nó toàn tự tắt là sao nhỉ?cứ 1 thời gian là nó tự thoát thôi

sulla ơi?bạn có biet chỉnh thế nào để nó ko tự thoát sau 1 khoảng thời gian ko?help me?

Last edited by a moderator:

Mr_Sulla

cái này sao nó toàn tự tắt là sao nhỉ?cứ 1 thời gian là nó tự thoát thôi

sulla ơi?bạn có biet chỉnh thế nào để nó ko tự thoát sau 1 khoảng thời gian ko?help me?
Đây là bản chưa full nên bị out sau 2h sử dụng. CR có lẽ chưa hoàn hảo. Nhưng mình dùng thì thấy bình thường. Để cả đêm ko việc gì. Thử lại xem sao nhé. Chú ý file CR cần nền python để chạy

traixaxu1408

sao mình cài vào máy n72 nó lại bị out ra nhỉ:-/.hay thiếu libs nhy,mình dùng pythonlight.các bác nào giúp mình với:(

lilama111

Cho e hỏi tí, e dùng pm này thì rất tốt nhưng chỉ được 1 ngày là chức năng khoá phím và màn hình chờ bị vô hiệu, ai giúp khắc phục với

hugon72

ui lâu lắm rồi vô lại v2,sao thế nhỉ mình sài okie lắm mà,dù mới format máy,các bạn gỡ bỏ đi rồi bung lại xem thế nào nhé,còn hướng dẫn đã nói sơ sơ bài 6 làm phiền anh em đọc lại dùm nhé,chúc anh chị em test vui vẻ,
các bạn thử down bản này xem ,test okie thi nhắn nhé
http://www.4shared.com/file/jjt9Vzox/N72smart_127_VN_QuangAnh.html