• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73 new firmware : 4.0750.31.2.1

phat4mat

Font tiếng Hoa cho N73

Cài font MS unicode (22MB) vô thẻ nhớ ở đường dẫn resource/fonts rồi restart. Nhớ đổi tên font theo mặc định của máy nha! Font này hình như chỉ có windows vista có, kiếm máy cài win vista rồi chép vô :D. Lười nên chỉ hướng dẫn tới đó thôi nha!

mình có kiếm các font MS này trên vista rồi nhưng nhiều font MS quá không biết chính xác la font nào, MS Mincho, MS Outlook... bạn có thể nói rõ tên font hơn 1 chút không? và đổi tên font theo mặc định của máy là như thế nào vậy? thanks trước nha.

iceriver85

Cài font MS unicode (22MB) vô thẻ nhớ ở đường dẫn resource/fonts rồi restart. Nhớ đổi tên font theo mặc định của máy nha! Font này hình như chỉ có windows vista có, kiếm máy cài win vista rồi chép vô :D. Lười nên chỉ hướng dẫn tới đó thôi nha!

Úi! Ông bạn làm thành công chưa vậy? Nếu đã chót hướng dẫn thì hướng dẫn tận tình chi tiết 1 chút coi đỡ phải hoi nhiều lần mà! Giúp tôi đi! Ms Unicode là gì vậy? Microsoft Unicode?

ngocthach

cac bạn cho mình hỏi cái này dùng cho N73 hay N73 ME vậy...mình dùng n73 sao hok thấy ban FW 4.0750.31.2.1 vậy...chỉ thấy 4.0735.3.0.2 thôi ahT_T làm sao đậy

n2tbkhn

sao con N73 của mình cũng chỉ có FW cao nhất là 4.0735.3.0.2
Chắc tại vì nó là N73 Thường. Có cách nào chuyển sang của ME thật sự ko ? hình như phải thay đổi code à, mình cũng không hiểu lắm

whynot4m

cái này nếu lỡ có tuột cáp cũng có sao đâu mà bà con sợ thía nhỉ, hôm trước up đến 60 mấy mb, lỡ tay là bung cọng cáp ra, cắm vào nó vẫn chạy tiếp tục 10 mấy mb còn lại.

support

Khi nào quá trình download hoàn tất (kiu cắm sạc pin vô á) thì mới nguy hiểm ^^.

Bản firmware này cho N73ME.

TraiNgheoHn

Không hiểu sao mình lên kiểm tra code thì nó lại báo là bản của mình Version: 4.0736.3.2.1 là bản mới nhất chứ? Cả nhà xem hộ mình cái
Latest available software for Nokia N73, product code 0539354
Version: 4.0736.3.2.1

Compare numbers
If your current version is dated earlier,then update now to get the latest features,applications and improvements.

Pdanews

Không hiểu sao mình lên kiểm tra code thì nó lại báo là bản của mình Version: 4.0736.3.2.1 là bản mới nhất chứ? Cả nhà xem hộ mình cái
Latest available software for Nokia N73, product code 0539354
Version: 4.0736.3.2.1

Compare numbers
If your current version is dated earlier,then update now to get the latest features,applications and improvements.

Mình cũng bị như bạn, hôm bữa có thử cập nhật, tìm ra bản mới rồi nhưng up ko đc (ko down đc file cập nhật)

Hôm nay up lại thử thì tìm ko ra bản cập nhật. Kiểm tra bằng code để thử cho chắc thì đúng là không tìm ra bản mới cho code tiếng Việt.

Có ai bị như mình và traingheohn ko? Giúp mình với nhé!

bi1612

máy của mình đã up lên 4.0750.31.2.1 nhưng hôm vừa rồi up hộ thằng bạn thì cũng báo Version: 4.0736.3.2.1 là mới nhất? khó hiểu thật? bác nào giải thích giùm

quangvinhvn

firmware này cho N73ME bác ạ.

bác nào up lên dc bản 4.0750.31.2.1 vui lòng post cho anh em cái nokia sosfware updater với. mình cũng up nhưng nó báo là bản 4.0736.3.2.1 là mới nhất.cái nì khó hỉu quá di !!!!:-??

ptnmylove

Đổi code là up được thôi, còn cách đổi thế nào và code nào up được thì...... :D

quangvinhvn

mình đổi code euro1 và euro2 luon rồi,và kết quả là vẫn 4.0736.3.2.1 mới nhất,pro nào up lên 4.0750... vui lòng cho anh em biết code gì để anh em up lên với.mình đổi code theo bảng code của mod Kojiro mà vẫn như cũ....
nản thiệt !!!!

:-/:-??

Kojiro

Super V.I.P
mình đổi code euro1 và euro2 luon rồi,và kết quả là vẫn 4.0736.3.2.1 mới nhất,pro nào up lên 4.0750... vui lòng cho anh em biết code gì để anh em up lên với.mình đổi code theo bảng code của mod Kojiro mà vẫn như cũ....
nản thiệt !!!!

:-/:-??

N73ME mình cũng vậy nè :p Chẳng biết vì sao! nhiều ng được còn nhiều người (trong đó có mình) thì ko được, cũng chán thiệt :(