• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73 v4.0812.4.3.1 - firmware mới cho N73

xinhzaj0

mình download bản mới mà bạn ! nhưng mình ko xài được phần mềm quản lý file là sao vậy nhỉ ? ai có thì làm ơn gửi đường link cho mình nha !

xinhzaj0

FExplorer không có mục Messaging hả đại ca ơi ! Đệ thấy xài FExplorer rất hay nhưng tiêc quá không có Mail trong đó ! Đại ca có bản nào của FExplorer mà có mục Mail thì send đệ nhé

Kojiro

Super V.I.P
FExplorer không có mục Messaging hả đại ca ơi ! Đệ thấy xài FExplorer rất hay nhưng tiêc quá không có Mail trong đó ! Đại ca có bản nào của FExplorer mà có mục Mail thì send đệ nhé

Bạn dùng Xplorer nhé! Mình dùng cả 2 cho bổ sung cho nhau, FExolrer có chụp ảnh màn hình còn message thì không?

tiny1990

mấy anh này khổ ghê. thắc mắc bên box kia kìa. Chổ này là chỉ FW. mà phần cứng N73 chỉ có vậy. FW là bổ sung mấy cái lỗi nhỏ có j đâu mà các anh quan tâm update thế

Mr_Tommy

her her cuối cùng mình cũng đã update đc rùi. Mừng quá ko cần code, ko dùng đến máy tính vần update đc. Có thêm Mobile TV ai bít sử dụng ko bày mình với

tiny1990

muốn xài mobile tv thì ket noi gprs dzo hoặc ket noi 3G vào. mà bạn ráng đợi nhé. năm sau sẽ có 3G cho xài

doquangthinh

Mọi người up lên nhé, mình đã up thành công rồi, up mất 5p. Down 77,3mb đấy nhé.

Đặc biệt phiên bản cải tiến có thêm ứng dụng TV Mobile nữa (phải kết nối qua thiết bị Bluetooth). Và thời gian vào camera 5s nhanh hơn bản cũ.

.......
Các bạn vào đây down NSU nhé: http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/NokiaSoftwareUpdaterSetup_vi.exe
N73 v4.0812.4.3.1 minh da thay co dau minh dang dung phien ban V4.0812.4.2.1

Last edited by a moderator:

TraiNgheoHn

Sao lại chưa thấy hả bạn?bạn thử đổi các code xem sao,mình và mọi người đang dùng đây nè, mà V 4.0812.4.3.1 này là của IE đó bạn ạ

dangduc

nó báo lỗi thế nào bạn ? Nếu lỗi bạn có thể cài bản tiếng anh được mà

mấy a ơi....bi giờ e hok bít cách úp........xin chỉ dẫn chi tiếc từng bước choa e hĩu nhoa mấy a..........thank mấy a trước...........

e down NokiaSoftwareUpdaterSetup_vi.exe về cài đặt nó báo lỗi : thao tác cài đặt hỏng,fatal error during installation............xin chỉ dùm e cách khắc phục lỗi trên.....cám ơn mấy a e nhìu lắm

dangduc

Bạn remove hết tất cả các file có tên nokia trong phần Add/Remove Program ra ! Xong rồi !

Kojiro

Super V.I.P
e down NokiaSoftwareUpdaterSetup_vi.exe về cài đặt nó báo lỗi : thao tác cài đặt hỏng,fatal error during installation............xin chỉ dùm e cách khắc phục lỗi trên.....cám ơn mấy a e nhìu lắm

Thử down rồi cài lại thử bạn à!