• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

hackerKD

Cho em hỏi bàn này xài bàn phím số thông thường hay phím số của Symbian^3 vậy ?

kulboy_vn

a ơi cho e hỏi ngòai lề một chút? Tại sao e cho mod hscreen của a cho vào cfw rofs2 rùi sao k thấy thay đổi gì vậy?

Ntv_79

Cho em hỏi bàn này xài bàn phím số thông thường hay phím số của Symbian^3 vậy ?
Bàn phím số gốc N97

a ơi cho e hỏi ngòai lề một chút? Tại sao e cho mod hscreen của a cho vào cfw rofs2 rùi sao k thấy thay đổi gì vậy?
Bạn dùng máy gì? Và phải cho vào rofs3 vì khi flash rofs3 sẽ ghi đè vào rofs2!

vcoin1000

Anh ơi cho em hỏi em muốn thay chữ Tùy chọn+Menu+Trở về thành dấu 3 gạch ngang+dấu bên phải như hình+dấu <--

Thì làm sao ạ hả anh?
Với lại thêm trình duyệt web như hình thì làm sao ạ!!mong anh giúp em nha!

thienky69

bác ntv-79 oi e hỏi gà 1 chút nhé em muôn nâng cấp n97 của em lên belle nhưng không thấy phần hướng dẩn của bác ở đâu bác chỉ giáo dùm em nha thanks bác nhiều nhiều

Wantuan

Hephep

Bác cho em xin sô phone cúa bác duok kô.hôm nào e nho bác húog dân cho em làm kái.mà em dùng n97 v22.0.110 làm duoc kô zâý.thanks bác.

Wantuan

Hep

Ah. Bác cho xin cái lindow.ban mol belle này lun nha.lindow này e kô dow duoc.linbox cug duok.thanks bác.