• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

Ntv_79

Ntv_79 này tại sao mình cho thêm 1 số file trong pnht nó không tự động cài đặt nhỉ
Cần phải thêm nó vào trong file starter.....rsc trong resource/ nữa. Nhưng cái đó lại liên quan đến auto của rp, chạy ẩn v.v.. nên mình ngại chẳng muốn làm nữa. Nó không tự cài thì mình cài.:D Bạn có thể lấy các file đó từ một bản nào mà có cái tự động cài đặt đó đưa sang.

vuchicuong123

Cần phải thêm nó vào trong file starter.....rsc trong resource/ nữa. Nhưng cái đó lại liên quan đến auto của rp, chạy ẩn v.v.. nên mình ngại chẳng muốn làm nữa. Nó không tự cài thì mình cài.:D Bạn có thể lấy các file đó từ một bản nào mà có cái tự động cài đặt đó đưa sang.
chỉ cần thêm 2 file starter.. vào thôi a?

devil311

e mới bị thịt mất cái n97 rồi :( xong rồi lại đc cho cái n97 mini.Nhưng bây h không biết hack kiểu j :(( tìm mãi chả có bản nào để hack.Quen dùng của bác rồi :(

Ntv_79

chỉ cần thêm 2 file starter.. vào thôi a?
Nó có 4 file bắt đầu bằng starter...rsc thì phải!

e mới bị thịt mất cái n97 rồi :( xong rồi lại đc cho cái n97 mini.Nhưng bây h không biết hack kiểu j :(( tìm mãi chả có bản nào để hack.Quen dùng của bác rồi :(
Ở ngoài có topic trên Chú ý chỉ hack cho các máy đó, vào đó coi có không. N97 mini thì mình chịu roài:D

sangbenh

Kỳ vậy ta!:-? Mình copy trong ổ C của mình ra đó. Vì mình vẫn dùng được. Bạn copy vào C:\private\ thử chưa? Nếu vẫn không được thì chịu khó đặt ra hs xem đỡ vậy.

@All: Không hiểu cái Danh bạ nó nằm đâu nữa???:-?

Đã thử down phần mềm Repace Studio về, mở cái scrip cuối bài #144 của họ, nhưng cái scrip đó họ xây dựng chỉ cho tiếng Anh thôi. Nên chắc chỉ dùng để Thay thế cho các file.r01 các dòng máy khác nhau.
Cách làm thì đơn giản như Tìm và thay thế trong Word thôi.

Để mình nhờ họ làm cho cái Scrip cho tiếng Việt xem thế nào!

@sangbenh: Họ đã đồng ý làm cho mình cái Scrip rồi. Bạn theo dõi ở đây và down về tìm hiểu nhé!

đợi sự tổng hợp của anh.và họ.hy vọng sớm có bài hướng dẫn của anh về công nghiệp việt hoá:D

vandoanqc

Phần mềm autoinstaller dùng sao vậy vip Ntv. Có phải cho vào e/thinkchange/c thi cài lên c, con e thì cài lên e đúng ko

sangbenh

cái ảnh hình ứng dụng belle nó nằm ở chỗ nào trong mod vậy anh ntv cho em xin anh đó với

nhockfc

cái ảnh hình ứng dụng belle nó nằm ở chỗ nào trong mod vậy anh ntv cho em xin anh đó với
ý bạn muốn hỏi là cái phím menu belle ở góc phải dưới à?
Nó k phải ảnh mà là dạng 1 kí tự symbol đc sửa lại trong fonts!
p/s: mình muốn đổi cái icon dialer thì thay entry 291 trong Series60Skin.mif à các bác? Bác nào có cái dialer như trong hình k gửi e phát :D

hoangson22

Mtv nói là sắp có bản cwf mới sao mà mấy hum rui ntv đi đâu mất.ko thấy nói gi nữa vậy