• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

à bác Ntv_79 ơi, mình muốn bỏ luôn khoá phím thì làm sao? chỉ dùm mình, con nua, san bac gui cho minh may cai theme N8 cua may phien ban truoc luon nha. TK

Chỉnh sửa cuối:

cuongga5689

anh ntv_79 k hiểu có thấy lỗi này ở cả 2 firmware 15 và bản mới nhất này không. em đều vừa flash cả 2 bản lại để test, chỉ cần cài x plore, pdf +, python bằng auto installer là bị ntn. k biết vào xem ảnh bằng lối nào nữa.
em cũng vừa kéo fw gốc từ navifirm 1.2 về để flash lại, kết quả vẫn tương tự.
k cài ứng dụng, chỉ khôi phục cài đặt( chính xác là chỉ khôi phục lại danh bạ thì cũng bị mất luôn mục download trong hình ảnh). mong anh check lại dùm em:)

vuchicuong123

anh ntv_79 k hiểu có thấy lỗi này ở cả 2 firmware 15 và bản mới nhất này không. em đều vừa flash cả 2 bản lại để test, chỉ cần cài x plore, pdf +, python bằng auto installer là bị ntn. k biết vào xem ảnh bằng lối nào nữa.
em cũng vừa kéo fw gốc từ navifirm 1.2 về để flash lại, kết quả vẫn tương tự.
k cài ứng dụng, chỉ khôi phục cài đặt( chính xác là chỉ khôi phục lại danh bạ thì cũng bị mất luôn mục download trong hình ảnh). mong anh check lại dùm em:)
lỗi này bị từ bản trước đến bản này vẫn vậy Ntv_79 chưa sửa.

Last edited by a moderator:

cuongga5689

nếu vào trực tiếp hỉnh ảnh bằng cách ấn vào gadget trên homescreen thì khi vào mục hình ảnh sẽ thấy download, còn vào bằng phím cứng menu-> hình ảnh thì sẽ bó tay k thế xem đc ảnh có sẵn trong máy

Ntv_79

lỗi này bị từ bản trước đến bản này vẫn vậy Ntv_79 chưa sửa.
Mình thấy vào ảnh bình thường ở cả bản 15 và bản này mà. Chẳng hỉu máy các bạn ra làm sao nữa. Nó có mục Tất cả trên cùng, vào đó sẽ có mục Tải về!!!!! Nên xóa folder hệ thống trước khi Flash tránh phát sinh lỗi, cái này đã nói nhiều rồi!

Chỉnh sửa cuối:
à bác Ntv_79 ơi, mình muốn bỏ luôn khoá phím thì làm sao? chỉ dùm mình, con nua, san bac gui cho minh may cai theme N8 cua may phien ban truoc luon nha. TK

Ntv_79

Bỏ popuplock.exe trong sys/bin/ đi. Còn theme bạn chịu khó sang bên THEME tìm nhé, up cả bên đó rồi.

thanhluan_phuyen

Ồ, đã có bản mới rồi hở Ntv, chúc mừng nha, vậy là N97 anh em bây giờ quá đỉnh rồi, hàng đợc không S60v5 nào có.
p/s: Ntv ơi, thế khi vào media đó, cái biểu tượng nó có nằm đè lên chữ tùy chọn không vậy?

vuchicuong123

Mình thấy vào ảnh bình thường ở cả bản 15 và bản này mà. Chẳng hỉu máy các bạn ra làm sao nữa. Nó có mục Tất cả trên cùng, vào đó sẽ có mục Tải về!!!!! Nên xóa folder hệ thống trước khi Flash tránh phát sinh lỗi, cái này đã nói nhiều rồi!
mình đã format cả bọ nhớ 32g vẫn bị , nhưng mình dùng bản 13 thì ko sao. mình lọc mấy file mod bel gióng như bản mod trước cho vào vẫn ko được, bạn chia sẻ mod cho moi nguoi đi.

Ntv_79

bác Ntv_79 làm mod này cho dùng cho c6 đi bác
thank bác nhiều
Còn đang tận hưởng bản N97 mà. Và cũng đang làm cho bản CFW C6. Hi hi, làm từ từ, đợi mấy bạn khác làm tiếng Anh ghép vào luôn thể:D

sangbenh

Còn đang tận hưởng bản N97 mà. Và cũng đang làm cho bản CFW C6. Hi hi, làm từ từ, đợi mấy bạn khác làm tiếng Anh ghép vào luôn thể:D

úp mod đí anh Ntv_79 ơi.đang chờ để tận hưởng trên 5800 .:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Ntv_79

chờ mod này của bác NTV la xong.
mọi việc đã xong chỉ thiếu gió đông

Để tối về mình xem rồi mới up được. Nhưng chắc chắn là không dùng cho các bản CFW C6 được đâu!