• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

cuongga5689

ngồi test bản cfw mới này hơn 1 tiếng, ngoài việc k vào mục hình ảnh đc, mà phải đi đc vòng còn lại chẳng thấy lỗi nào đáng kể cả.
ram của máy lúc nào cũng trên 50mb mặc dù mình dùng ndesk vs dayhand. phải nói là quá tuyệt vời!
cảm ơn ntv 79 nhiều vì đã làm ra các bản cfw này

sangbenh

cho vào nó chạy ko lên.khới động boot hình đầu tiên là nó bôt lại hoài lưôn anh biết tại sao chi em với

chithang

Còn đang tận hưởng bản N97 mà. Và cũng đang làm cho bản CFW C6. Hi hi, làm từ từ, đợi mấy bạn khác làm tiếng Anh ghép vào luôn thể:D

e chờ bản CFW C6 của bác,hi vọng sẽ có sớm
thank bác

Dragon459

Manager
thất bại trên cfw n97v30.:D
quay lại với cái máng lợn cũ thôi.:D
cháu nó sáng đèn trong phút chốc rồi lại tắt lịm thiên thu.X_X

sangbenh

em thì nó bôt 1 hinh rồi booot lai hoài luôn

Chỉnh sửa cuối:

khanhdatpro

e đã test thử trên bản n97 photon của vurain thấy ok.tks bác ntv=D>

sangbenh

chắc ko có phúc xài mod này rồi.có lẽ bac ntv hướng dẫn cách làm de ae tự khám phá nhỉ

hoangphonghd

Vừa dùng thử mod của bác trên N97 mn v30 thì
Tùy chọn --> Ô Vuông
Còn hình ứng dụng của bác thì ko thấy có
Vào trong menu cũng ko có hình như của bác

Ntv_79

ngồi test bản cfw mới này hơn 1 tiếng, ngoài việc k vào mục hình ảnh đc, mà phải đi đc vòng còn lại chẳng thấy lỗi nào đáng kể cả.
ram của máy lúc nào cũng trên 50mb mặc dù mình dùng ndesk vs dayhand. phải nói là quá tuyệt vời!
cảm ơn ntv 79 nhiều vì đã làm ra các bản cfw này
Máy mình hình ảnh vẫn có bình thường mà:-? Sao kỳ vậy ta. Vào hình ảnh/tất cả/Tải về/

cho vào nó chạy ko lên.khới động boot hình đầu tiên là nó bôt lại hoài lưôn anh biết tại sao chi em với
em thì nó bôt 1 hinh rồi booot lai hoài luôn

Bỏ cái matrixmenu đi test coi sao!
chắc ko có phúc xài mod này rồi.có lẽ bac ntv hướng dẫn cách làm de ae tự khám phá nhỉ
Sao bi wan vậy, dùng hex editor để edit file view thôi, các file .r96 thì việt hóa bình thường, cứ chỗ nào Lựa chọn và Thoát là thay thôi.

e chờ bản CFW C6 của bác,hi vọng sẽ có sớm
thank bác
Đang làm...

Vừa dùng thử mod của bác trên N97 mn v30 thì
Tùy chọn --> Ô Vuông
Còn hình ứng dụng của bác thì ko thấy có
Vào trong menu cũng ko có hình như của bác

Phải dùng font của mình nhé! Font khác ô vuông là phải rùi!!!

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

Phải dùng font của mình nhé! Font khác ô vuông là phải rùi!!!

Mình dùng nguyên bộ kit bạn share mà
ko thêm bớt j đâu
NTV cho mình xin bộ icon anna full cho n97 với (down của binh24 về nhìn ko đẹp bằng của bạn)

Ntv_79

hix bị lỗi lúc vào trình quay số là tự retart.dang p lát lại.
Đôi khi flash mà không xóa folder hệ thống nó cũng có thể bị restart. Thử tháo thẻ ra cho nó khởi động OK đi xem sao!
Mình dùng nguyên bộ kit bạn share mà
ko thêm bớt j đâu
NTV cho mình xin bộ icon anna full cho n97 với (down của binh24 về nhìn ko đẹp bằng của bạn)
Mình không có bộ icon riêng cho FW. Mình tích hợp trong Theme đó. Bạn sang bên THEME tìm topic theme anna full icon của mình lấy nhé!

Dragon459

Manager
Bỏ cái matrixmenu đi test coi sao!
lúc đầu em bỏ thử rồi chép lại cái matrixmenu từ bản gốc vào để đề phòng k vào được menu như hôm qua thì bị như sangbenh
lúc sau chép nguyên trạng thì như em nói ở trên đó.
có lẽ n97 gốc với cfw n97 có sự khác nhau

vuchicuong123

con N97 của mình dã thất bại. Chieeuf nay trích ra còn có biểu tượng nhưng ko đầy đủ còn bây giờ thử mọi cách vẫn ko được.

Luu_Tan_Vu

lúc đầu em bỏ thử rồi chép lại cái matrixmenu từ bản gốc vào để đề phòng k vào được menu như hôm qua thì bị như sangbenh
lúc sau chép nguyên trạng thì như em nói ở trên đó.
có lẽ n97 gốc với cfw n97 có sự khác nhau
n97 v30 tương đương c6v40 mà c6 thì khác n97 nên k xài được trong khi n97 tương đương n97 v12, mod lại các file bằng hwx và việt hóa là được nhưng sao mình bị o vuông nhỉ, chú ntv xem có gửi lộn font k để cháu làm cho n97v30

Ntv_79

NTV có mod nào tăng độ nét camera N97 ko
nhìn camera gốc ko nét
Đủ sáng thì N97 chụp rất nét mà bạn! 5 chấm rồi còn mod lên mấy chấm nữa...

n97 v30 tương đương c6v40 mà c6 thì khác n97 nên k xài được trong khi n97 tương đương n97 v12, mod lại các file bằng hwx và việt hóa là được nhưng sao mình bị o vuông nhỉ, chú ntv xem có gửi lộn font k để cháu làm cho n97v30

Ý ẹ, có thể lộn font lắm! Vì mình đang làm lại font cho bản mới nên có khi phang luôn vào rof2 rồi cũng nên. Đợi mình up lại!

@ Các bạn C6 up file view lên mình edit cho!

Luu_Tan_Vu

Đủ sáng thì N97 chụp rất nét mà bạn! 5 chấm rồi còn mod lên mấy chấm nữa...

Ý ẹ, có thể lộn font lắm! Vì mình đang làm lại font cho bản mới nên có khi phang luôn vào rof2 rồi cũng nên! Các bạn chịu khó lấy font trong file bài FW của mình nhé! Hoặc bạn nào lấy up lại giúp cái. Mình đang edit lại một số thứ cho full.

@ Các bạn C6 up file view lên mình edit cho!
hèn chi mod đã đời ra ô vuông k.
http://www.mediafire.com/?gebdll9ps5u9put chú mod giùm cái này với