• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI V12 FOR N5230 V40.6.3 [24/03/2011]

Nhoxly00

cứ post bác ơi. ban đầu ít người dùng nhưng càng về sau càng có nhiều người sử dụng mà. chỉ là bây giờ họ chưa thấy hết dc thế mạnh của N97 thôi à.

akhoa9955

post đi ông nộy ơi :)) ủng hộ ông 2 tay 3 chân lun nè :)) lâu wé tui xụi xún còn 2 chân ráng chịu àh :)) :))
chơi chứ post lên đi để mai tui flash với, hix, đang nôn mà zìm hàng wài T.T

shido_katori

Active Member
ko thích xài Nokia Ovi thì tặng bác cái
này cook vô ROM nè. Splashscreen thôi, mún có SysAp thì rename lại

wimax16vnn

up lên làm một bài quảng cáo cho em nó nhé? mình đang dung C6 mình muốn biết N97 hơn được những gì....????

N97mn chỉ hơn C6 ở những cái ko thấy dc bằng mắt mà chỉ có thể cảm nhận thôi traicauhd àh :)

wimax16vnn

Bạn k up cho a e dùng thử ak? Up đi chứ bạn.

mình đang có 2 bản 4*4 icon TO và NHỎ , mình hỏi up bản nào?
lấy ý kiến 5 người đầu tiên, theo số đông sẽ upload bản đó, mạng FPT cùi ko up 2 bản dc!

tc89

mình đang có 2 bản 4*4 icon TO và NHỎ , mình hỏi up bản nào?
lấy ý kiến 5 người đầu tiên, theo số đông sẽ upload bản đó, mạng FPT cùi ko up 2 bản dc!
Icon nhỏ bạn ah.

khangvn

Bản icon nhỏ đi bạn.icon lớn cài đuợc bằng menu swich rồi mà.mở rộng vùng menu luôn nghe bạn.theo mình màn hình 360x480 hẹp chiều ngang icon nhỏ là hợp nhất

Chỉnh sửa cuối: