• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI V12 FOR N5230 V40.6.3 [24/03/2011]

wimax16vnn

mấy nay bận đi công trường nên ko làm bản mới dc.
mình muốn thêm 1 số tính năng mới thêm nữa rồi mới update lun
bản mình đang xài chỉ khác bản update 6/5 là có font mới và effects trong menu thôi

OverYou

mấy nay bận đi công trường nên ko làm bản mới dc.
mình muốn thêm 1 số tính năng mới thêm nữa rồi mới update lun
bản mình đang xài chỉ khác bản update 6/5 là có font mới và effects trong menu thôi

Chỉ khác cái Fonts và Effects thỳ tui nghĩ không cần Update :D Mà bro thử nhét cái Mod bàn phím Sym^3 của minhdale post đó coi xài ngon hok? Tôi thử rồi xài ngon lành, nhưng vẫn bị xung đột gây lỗi Mini Qwerty, nhưng cũng chẳng sao vì xài OK và đẹp :)) Lưu ý là phải xóa Máy Ghi Âm (Voice Recorder) !!!

wimax16vnn

Chỉ khác cái Fonts và Effects thỳ tui nghĩ không cần Update :D Mà bro thử nhét cái Mod bàn phím Sym^3 của minhdale post đó coi xài ngon hok? Tôi thử rồi xài ngon lành, nhưng vẫn bị xung đột gây lỗi Mini Qwerty, nhưng cũng chẳng sao vì xài OK và đẹp :)) Lưu ý là phải xóa Máy Ghi Âm (Voice Recorder) !!!

Mình thỉ chỉ xài Dayhand input vì type nhanh hơn nhìu nên ko để ý mấy đến Bàn fím sym^3 . Mà fải xóa Voice recorder thì hơi tiếc.
p/s: ai bít có pm nào ghi âm FM ngon lành ko cho mình xin đi

Nhoxly00

Mình thỉ chỉ xài Dayhand input vì type nhanh hơn nhìu nên ko để ý mấy đến Bàn fím sym^3 . Mà fải xóa Voice recorder thì hơi tiếc.
p/s: ai bít có pm nào ghi âm FM ngon lành ko cho mình xin đi

N97 mini nào củng bị mấy lỗi này nhỉ? của em củng bị >< đau cả đầu!

khangvn

bạn ơi mình flash mà không được.jaf báo là file jaf bị lỗi.cho mình hỏi là giải nén ra được 6file à.thiếu 1file fải o bạn.nếu thiếu bạn cho mình xin file đó nghe bạn.cảm ơn bạn trước nghe

bạn ơi mình flash mà không được.jaf báo là file jaf bị lỗi.giải nén ra được 6file à.thiếu 1file fải o bạn.nếu thiếu bạn cho mình xin file đó nghe bạn.cảm ơn bạn trước nghe

wimax16vnn

bạn ơi mình flash mà không được.jaf báo là file jaf bị lỗi.cho mình hỏi là giải nén ra được 6file à.thiếu 1file fải o bạn.nếu thiếu bạn cho mình xin file đó nghe bạn.cảm ơn bạn trước nghe

bạn ơi mình flash mà không được.jaf báo là file jaf bị lỗi.giải nén ra được 6file à.thiếu 1file fải o bạn.nếu thiếu bạn cho mình xin file đó nghe bạn.cảm ơn bạn trước nghe

7 file nha bạn
quan trọng 3 file core.COO, rofs2.V21 với fpsx

khangvn

Mình giải nén core được 5file ah.roft2 cập nhật 6.5 thì được 1file.còn 1 file nữa chép ở đâu vậy bạn?rất cảm ơn bạn.file đó dung lượng có vài kb fải o vậy bạn?Lấy bên bản của DT chép vào được không bạn?

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

Mình giải nén core được 5file ah.roft2 cập nhật 6.5 thì được 1file.còn 1 file nữa chép ở đâu vậy bạn?rất cảm ơn bạn.file đó dung lượng có vài kb fải o vậy bạn?

chắc ko có file fpsx đúng ko?

xóa 7z đi nhá

khangvn

Cảm ơn bạn nhiều nhé.chắc nó wá.mai flash lại.mình online bằng dt mai mình thank sau ha.24/24 hả bạn.trả lời nhanh vậy

khangvn

Trưa mới đi flash.nhà ko có máy.cho em hỏi ram khi flash xong là bao nhiêu vậy huynh?

khangvn

Được rồi huynh ơi.fải đổi tên file rofs 2 lại mới được.tên file đó dư số 1.bỏ số 1 mới được.có thêm mở khóa giống n8,thu hẹp fần pin và cột sóng trong menu,ngoài homescreen thay biểu tượng bấm số giống n97 đẹp hơn.cảm ơn huynh n nhé!

sonthong2003

kết wả tét. hết lổi bàn phím rồi =)). thử nghiệm đầu tiền thay ngon hơn C6. co hiểu ứng menu ko lag nha( hiệu ứng phượng hoàng của bạn nào úp đó). \-/ ram cở 57 mb mà rất mượt. tim vài thứ thềm vào cho hoàn chỉnh tk máy bác

sonthong2003

cai ghi am fix dc roi do. Mod mo rong menu hok dc. Hieu ung thi khoi dog lai ko tu bat. Cung on dinh. Bat hieu ung isms ram con 51mc haha. Sr onl dt ko co tieng viet

wimax16vnn

cai ghi am fix dc roi do. Mod mo rong menu hok dc. Hieu ung thi khoi dog lai ko tu bat. Cung on dinh. Bat hieu ung isms ram con 51mc haha. Sr onl dt ko co tieng viet

mod mở rông menu mình chưa thử, thấy chỉ có cho C6 với FW gốc, k bít N97mn ported dc ko
effects ưng thì cho hẳn vào ROM lun