• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM 505 CFW#14 by Ntv_79 [5.8.2011] và N97mini V30 [9.8.2011]]

thanhluan_phuyen

Mình có mỗi em N97 để vọc thôi, nên ko biết gì về N97mini cả! Có khi mua một em nữa để nghe gọi chăng!

Không, ý mình nói là port bản N97miniV30 sang N97 thường đó, chứ mình cũng đang dùng 1 con N97 thường mà. ak,thêm 1 em 1202 nữa :D

Ntv_79

Không, ý mình nói là port bản N97miniV30 sang N97 thường đó, chứ mình cũng đang dùng 1 con N97 thường mà. ak,thêm 1 em 1202 nữa :D

Bạn hay bạn nào có bộ rule của N97mini port từ C6v40 cho mình xin để thử xem nào!

Hoặc Bạn nào down giúp cái New Light mod ở đây để mình xem có được không. Mình không thể down được!

thanhluan_phuyen

Bạn hay bạn nào có bộ rule của N97mini port từ C6v40 cho mình xin để thử xem nào!

Cái này chắc khó ak nha, vì bản C6V40 nó cũng tương tự như n97mini nên chắc hông ai port đâu.

Bạn thử bộ này xem sao Bộ rules

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Mọi thứ đều tốt đẹp chỉ có cái camera không hoạt động. :((

Mọi thứ tốt đẹp chỉ nhận cuộc gọi là tối thui phải bấm phím cứng để nghe! Bộ N97mini cũng vẫn vậy. Không biết sao đây ta? Có lẽ để từ từ test tiếp vậy! ;;);;)Anh em nao có cao kiến gì fix cái trượt nhận cuộc gọi chỉ mình nhé!!!=D>
Camera ko hoạt động là sao? Hay mua thêm cái canon nữa!

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Mọi thứ tốt đẹp chỉ nhận cuộc gọi là tối thui phải bấm phím cứng để nghe!
Camera ko hoạt động là sao? Hay mua thêm cái canon nữa!

Vẫn không được hở Ntv??????????
Còn bản mình đang làm thì camera nó không chụp được bạn à, không biết là bị lỗi cái gì nữa, nó cứ bảo là lỗi hệ thống hãy khởi động lại máy. nhưng khởi động rồi mà vẫn không đc.

Ntv_79

Vẫn không được hở Ntv??????????
Còn bản mình đang làm thì camera nó không chụp được bạn à, không biết là bị lỗi cái gì nữa, nó cứ bảo là lỗi hệ thống hãy khởi động lại máy. nhưng khởi động rồi mà vẫn không đc.

Uh, vẫn không được. Flash mãi không được cũng phát chán8-|:-??. Có lẽ để làm từ từ xem anh em có cao kiến gì ko vậy. Cái camera vậy có vẻ cũng mệt đó nhỉ?

Ntv_79

Chắc là vậy thôi Ntv ak, mình cũng chán quá ak, hay là tối nay mình up bản N97mini lên Ntv test và fjx luôn nha.
^^:)):))

Uh, cứ up lên đi! Lúc nào rảnh sẽ từ từ nghiên cứu. Cả đêm qua và ngày nay đau hết cả đầu rồi. Hi hi. Để rảnh mình cũng up bản C6V40 còn một lỗi khi nhận cuộc gọi lên để anh em fix tiếp vậy!!!:-/:-??~X(

Ít anh em cùng nghiên cứu quá nên nhiều lúc cũng bí! Có bạn nên cũng thấy hào hứng, chứ cái v40 này đã tính bỏ từ lâu!

Hic, vừa fix tiếp nhưng giờ lại ko có máy để nháy mới tức chứ! Tạm thời lấy được hình quả pin nhỏ nhỏ xinh xinh cho bản c6v20 v2.6. Hihi

Ngồi buồn đổi mấy icon anna cho mấy app tích hợp vậy! Fix xong bản này chắc N97 của mình cũng nát rùi!

Triển vọng lắm! Anh em cổ vũ nhiệt tình để tiếp tục nào.

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Uh, cứ up lên đi! Lúc nào rảnh sẽ từ từ nghiên cứu. Cả đêm qua và ngày nay đau hết cả đầu rồi. Hi hi. Để rảnh mình cũng up bản C6V40 còn một lỗi khi nhận cuộc gọi lên để anh em fix tiếp vậy!!!:-/:-??~X(

Ít anh em cùng nghiên cứu quá nên nhiều lúc cũng bí! Có bạn nên cũng thấy hào hứng, chứ cái v40 này đã tính bỏ từ lâu!

Hic, vừa fix tiếp nhưng giờ lại ko có máy để nháy mới tức chứ! Tạm thời lấy được hình quả pin nhỏ nhỏ xinh xinh cho bản c6v20 v2.6. Hihi

Ngồi buồn đổi mấy icon anna cho mấy app tích hợp vậy! Fix xong bản này chắc N97 của mình cũng nát rùi!

Triển vọng lắm! Anh em cổ vũ nhiệt tình để tiếp tục nào.

Uk,cố gắn đi, cả hôm nay con N97 của mình cũng jaf liên tực, mà toàn thất bạn,nản luôn.

theperfecttone

bản này mình xài thấy khá ổn nhưng còn vài chỗ. đầu tiên là sau khi cài xong game thì máy bị treo chừng 30s :-?, mình cài game nào cũng bị nhưng cài chương trình thì ổn. cái thứ hai là Lockswitch sau khi ấn thì vài giây sau mới khoá máy :-?