• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-505 CFW Belle V2 by Ntv_79 [22.10.2011]

vandoanqc

Bạn Ntv-79 có thể share cho mình theme N8 Black anna icon full được ko ạ? Với lại cho mình hỏi thanh nền widget ngoài hs tên là gi vậy? Mình hỏi mà chẳng có ai trả lời nên qua cầu cứu bạn đây.

datvangiang

Anh Ntv cho e hỏi 1 điều ạ ! Sau khi flash xong bản này e thấy rất OK không ngốn Pin + mượt ........
Nhưng có 1 bất tiện nho nhỏ e muốn hỏi a ạ ! Sau khi flash xong e không tìm thấy Nút khóa bàn phím ???????? ( e cài lock...) thì báo phần mềm đã có sẵn !
Mong a giúp đỡ

Ntv_79

Bạn Ntv-79 có thể share cho mình theme N8 Black anna icon full được ko ạ? Với lại cho mình hỏi thanh nền widget ngoài hs tên là gi vậy? Mình hỏi mà chẳng có ai trả lời nên qua cầu cứu bạn đây.
Bạn xem theme ở CFW nào thì chịu khó bung rofs2 ra lấy vậy nhé! Vì giờ mình cũng không nhớ nó ở đâu nữa!:D

Lâu quá hông thấy Ntv lên tiếng nhỉ..............

Ntv đi đâu rồi nhỉ?

Vẫn đây mà, vẫn lên tiếng đều đều đấy chứ! Nhưng em N97 của mình cũng có vẻ hơi già rùi nên lâu lâu cũng phải để dưỡng sức một thời gian.:D

Anh Ntv cho e hỏi 1 điều ạ ! Sau khi flash xong bản này e thấy rất OK không ngốn Pin + mượt ........
Nhưng có 1 bất tiện nho nhỏ e muốn hỏi a ạ ! Sau khi flash xong e không tìm thấy Nút khóa bàn phím ???????? ( e cài lock...) thì báo phần mềm đã có sẵn !
Mong a giúp đỡ
Bạn cài phần mềm Easy keylock nhé. Hình như trong Z:/data/ thì phải.

lunarhp345

Bác Ntv ơi, giúp em với, em dã làm đủ mọi cách mà vẫn mà trình xem ảnh vẫn không hiển thị chữ All, hoac Download, nên không load dc ảnh. Mình dã format ỗ D, flash mới, xóa thu mục... và chép thư mục fix vào mà vẫn không dc. MÌnh cài bản 15 vẫn bị lỗi trên, chí có bản 14 trở về trước là trình xem ảnh load dc ảnh, mình bung rofs ra, chép của bản 14 vào nhưng vẫn không dc(mình vẫn xóa file gốc trước khi chép). Loay hoay cả tuần nay mà vẫn không dc, bác giúp em với,bản này quá đẹp mà máy mình bị lỗi này chán ghê luôn

Ntv_79

Bác Ntv ơi, giúp em với, em dã làm đủ mọi cách mà vẫn mà trình xem ảnh vẫn không hiển thị chữ All, hoac Download, nên không load dc ảnh. Mình dã format ỗ D, flash mới, xóa thu mục... và chép thư mục fix vào mà vẫn không dc. MÌnh cài bản 15 vẫn bị lỗi trên, chí có bản 14 trở về trước là trình xem ảnh load dc ảnh, mình bung rofs ra, chép của bản 14 vào nhưng vẫn không dc(mình vẫn xóa file gốc trước khi chép). Loay hoay cả tuần nay mà vẫn không dc, bác giúp em với,bản này quá đẹp mà máy mình bị lỗi này chán ghê luôn

Mọi người phản hồi OK mà. Mình nghĩ bạn làm cách này nhanh nhất và ổn nè! Bạn flash bản 14 sau đó bạn vào Trình q.lý file, Sao lưu và chọn sao lưu Tất cả. Sau đó bạn flash bản này và Phục hồi lại!

ducbang1907

bác Ntv đã tích hợp đc mấy cái trình duyệt web mới ra của Nokia vào bản này chưa vậy? :D
Các máy khác lên FW ầm ầm mà N97 Nokia chả đả động gì cả nhỉ :(

vandoanqc

Mình ko thể add phím hình cái dt của trình bấm số ngoài hs của theme White Ntv_79 cho theme Black N8 được, Ntv_79 giúp mình với.

anh ơi anh làm thế nào mà chạy được flash cho symbian mới thực sự là thiên tài
em sẽ thank anh 1000 lầm luôn

ducbang1907

sắp có hàng mới n97 v30 cho n97 by vurain84
bác làm theo kiểu Belle cho hoành tráng nhé,cook thêm cái trình duyệt web mới của Nokia nữa. 2 bác Ntv và Vurain mà hợp tác sản xuất 1 bản cho N97 32gb thì còn gì bằng :D

Luu_Tan_Vu

bác làm theo kiểu Belle cho hoành tráng nhé,cook thêm cái trình duyệt web mới của Nokia nữa. 2 bác Ntv và Vurain mà hợp tác sản xuất 1 bản cho N97 32gb thì còn gì bằng :D
trừ belle là mình k làm bạn à còn mấy mod kia đủ hết. belle bạn có thể lấy mấy mod belle ngoài kia cho vào là ok

thu0cl4o

em có 1 chiếc máy N97 xách tay từ Đức về. FLash fw này dc ko??? Nếu flash đc có chuyển qua tiếng việt đc ko